ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,387)
ดูรูปทั้งหมด
ขายด่วน ที่ดิน 88 ไร่ แปลงใหญ่ อ.ทับสะแก ประจวบ
อ่างทอง, ทับสะแก, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿85,000,000
(฿603/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, หัวหิน
ขายที่ดินติดถนนใหญ่ 4 เลนส์ จ.ประจวบคีรีขันธ์ อำเภอทับสะแก ทางเข้าหาดแหลมกุ่ม จำนวน 88 ไร่ ราคา 85 ล้านบาท รายละเอียด 1. เยื้องกับโรงพยาบาลทับสะแก 500 เมตร 2. ห่างจากจุดจอดรถ บขส. 800 เมตร 3....
Details:
140,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 Rai of Land with Building for Sale in Thalang
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿85,000,000
(฿17,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
ที่ดิน 3 ไร่ พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ติดกับโรงแรมธัญญะปุระ มีถนนเข้าสะดวกสบายบรรยากาศดี ขุดบ่อน้ำเรียบร้อยน้ำมีตลอดทั้งปี ไฟฟ้าพร้อม ราคาต่อรองได้นิดหน่อย -โฉนดที่ดินครุฑแดง- ค่าโอนกรรมสิทธิ์ คนละครึ่ง- ถน...
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
พื้นที่ใกล้เคียง 2.21 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Maret
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿85,000,000
(฿9,240/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,188 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿85,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,188 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.7 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2.139 Rai Land Plot
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿85,000,000
(฿24,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ราไวย์, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,422.40 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿85,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,422.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6-1-12 Rai Land for Sale in At Samat
อาจสามารถ, เมืองนครพนม, นครพนม, ไทย
฿85,000,000
(฿8,450/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อาจสามารถ, นครพนม
ขายที่ดินเปล่า ต.อาจสามารถ อ.เมือง จ.นครพนม เนื้อที่ 6-1-12 ไร่ ทำเลสวยมาก ทำเลแบบนี้หาไม่ได้อีกแล้ว ห่างจากสะพานมิตรภาพไทย-ลาวแห่งที่ 3 ประมาณ 500 เมตร ติดถนน 4 เลนท์ ทางหลวง...
Details:
10,048 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 14 rai, Pathum Thani, Khlong Nueng, Khlong Luang, prime location near the market
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿85,000,000
(฿3,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ขายที่ดิน 14 ไร่ ปทุมธานี คลองหนึ่ง คลองหลวง ทำเลทองใกล้ตลาดไท เมกาโฮม และโรงพยาบาลภัทร-ธนบุรี ราคา: 85,000,000 บาทขนาด: 14 ไร่ 13 ตารางวา (22,452 ตารางเมตร) หากคุณกำลังมองหาที่ดินทำเลดีในจังหวัดปทุมธ...
Details:
22,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 17 rai, 1 ngan, 72 sq m, with 9 buildings
พระธาตุผาแดง, แม่สอด, ตาก, ไทย
฿85,000,000
(฿3,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พระธาตุผาแดง, ตาก
ขายที่ดิน17ไร่1งาน72ตรว.พร้อมอาคาร 9หลัง มีห้องประมาณ40ห้อง ห้องน้ำมากกว่า20ห้อง ที่ดินตั้งอยู่ที่อ.แม่สอด จ.ตาก อยู่บนอ่างเก็บน้ำหัวฝายเลยหมู่บ้านเอื้องดอยมาเล็กน้อย ที่ด้านหน้าติดถนนเป็นแนวยาว ยังมี...
Details:
27,888 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A beautiful 9-rai plot of land with a wide frontage and good shape, already leveled and ready for construction.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คอกกระบือ, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿85,000,000
(฿5,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คอกกระบือ, สมุทรสาคร
ที่ดินขนาด 9 ไร่ครึ่ง รับประกันความสวย เด่น และการใช้งานง่าย แถมยังประหยัดทั้งเงินและเวลา เพราะที่ดินถมแล้วมากกว่า 4 ปี กับที่ดินแปลงนี้ ที่ไม่เป็นรองใคร ที่หน้ากว้างถึง 100 กว่าเมตร ติดถ...
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful plot of land in the heart of the city
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
วัดกัลยาณ์, ธนบุรี, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,000,000
(฿56,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วัดกัลยาณ์, กรุงเทพมหานคร
ที่ดิน 374 ตร.ว. (พร้อมสิ่งปลูกสร้างและสวนร่มรื่น) แปลงสวยมาก เดินทางสะดวก เข้าออกได้ 2 ทาง ซ.อิสรภาพ 24 และ ถ.อรุณอัมรินทร์ 1 ใกล้รถไฟฟ้า 4 สาย! * BTS สายสีเขียว (สถานีวงเวียนใหญ่) * BTS สายสีท...
Details:
1,496 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
23 Rai of Land Near Rojana Industrial Park
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
อุทัย, อุทัย, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿85,000,000
฿85,000,000
(฿2,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อุทัย, พระนครศรีอยุธยา
ที่ดินขนาดใหญ่ 23 ไร่ ขายยกแปลง เหมาะทำหมู่บ้านจัดสรรเป็นอย่างมาก
Details:
36,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 11.09 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land in Pridi Banomyong Soi 15 near to Phra khanong BTS
พระโขนงเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿85,120,000
(฿79,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พระโขนงเหนือ, กรุงเทพมหานคร
ที่ดินเปล่า ใกล้ BTS พระโขนง ซอยปรีดีพนมยงค์ 15 ติดถนน ทำเลดี ทะลุสุขุมวิท 65 / 71 ที่ดินเปล่า 266 ตารางวา ซอยปรีดีพนมยงค์ 15 เส้นทางทะลุออก สุขุมวิท 65 ติดถนนสาธารณะ 2 ด้าน หัว/ท้าย เหมาะสำหรับเช่าทำ...
Details:
1,064 ตรม.
Rare beachfront property
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ตลิ่งชัน, เหนือคลอง, กระบี่, ไทย
฿85,200,000
(฿8,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งชัน, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,588 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งชัน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿85,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,588 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Large plot of land for sale, Lam Luk Ka, Khlong 5 | On a 4-lane main road | Good price
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿85,261,875
(฿3,460/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลาดสวาย, ปทุมธานี
🌟 จุดเด่นของที่ดินแปลงนี้✅ ติดถนนเลียบคลอง 5 ฝั่งตะวันตก ถนนลาดยาง 4 เลน กว้าง เข้าออกสะดวก✅ แปลงหน้ากว้าง มองเห็นชัด เหมาะสำหรับการพัฒนาอสังหาฯ หรือธุรกิจเชิงพาณิชย์✅ เป็นโฉนด น.ส.4 ครุฑแดง พร้อม...
Details:
24,580 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Chanote Land for Sale near the Airport
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿85,330,000
(฿3,320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 25,700 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿85,330,000 (฿0/ตรม.)
Details:
25,700 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale behind Thung Khwai Kin Subdistrict Administrative Organization, Klaeng District.
ทุ่งควายกิน, แกลง, ระยอง, ไทย
฿85,812,500
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งควายกิน, ระยอง
ขายที่ดินอยู่หลังองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งควายกินอำเภอแกลง จังหวัดระยอง ถนนสุขุมวิท📌เนื้อที่แปลง A เนื้อที่ 31-3-47.5 ไร่ (12,747.5 ตารางวา)แปลง B เนื้อที่ 11-0-15 ไร่ (4,415 ตารางวา)รวมแปลง A+B เนื้...
Details:
68,648 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale: Wang Noi,1KM from Singha Beer Warehouse
ลำไทร, วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿85,836,800
(฿3,350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลำไทร, พระนครศรีอยุธยา
Located near Khan Klong Nakhon Luang road, this Wang Noi land parcel is ideal for warehouse development. Its proximity to Singha Beer warehouse and Mahachulalongkorn Ratchavittayalai University, makes...
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale in Khao Kalok
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿86,000,000
(฿2,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากน้ำปราณ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 33,600 ตรม. อยู่ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿86,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
33,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.71 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale This lot is 7 Rai (11200 sqm)
กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿86,386,130
(฿7,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,200 ตรม.อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿86,386,130 (฿0/ตรม.)
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
11 Rai in YaoYai Island for Sale
เกาะยาวใหญ่, เกาะยาว, พังงา, ไทย
฿86,650,000
(฿4,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะยาวใหญ่, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 17,772 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะยาวใหญ่, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿86,650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
17,772 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 17.62 กม.
Chaweng Hill Sea View Land
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿87,000,000
฿114,000,000
(฿930/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 93,440 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿87,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
93,440 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.83 กม.
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Beach Front Facing South Land for Sale in Laem Sor
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿87,000,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,564 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿87,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,564 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.62 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 4 rai, next to Sirisothon Road, next to PT gas station.
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
หน้าเมือง, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿87,100,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, ฉะเชิงเทรา
ขายที่ดิน4ไร่ตรงข้ามโรงเบียร์แปดริ้วติดถนน314สิริโสธร ติดปั้มPT ติดถนนซอยขายยกแปลงรวม3โฉนด เนื้อที่4ไร่1งาน42ตรวอยู่ ต หน้าเมือง อ เมือง จ ฉะเชิงเทราขาย 87ล้าน1แสน โอนฟรีติดต่อ ภัทร 088-1270866 ครับ
Details:
6,968 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Next to the Sea 18 Rai for Sale in Khlong Yai Distict
หาดเล็ก, คลองใหญ่, ตราด, ไทย
฿87,225,000
(฿3,030/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หาดเล็ก, ตราด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 28,712 ตรม. อยู่ในทำเล หาดเล็ก, ตราด ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿87,225,000 (฿0/ตรม.)
Details:
28,712 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิว 360 องศา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Unblocked view in Lipa Noi Kao Paeng
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿87,500,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 56,000 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿87,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
56,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 4.94 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Announcement for sale of land next to the sea, 7 rai, Klaeng District, Rayong Province, beautiful view, quiet.
กร่ำ, แกลง, ระยอง, ไทย
฿87,500,000
(฿7,530/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กร่ำ, ระยอง
ประกาศขายที่ดินติดทะเล 7 ไร่ อ.แกลง จ.ระยอง วิวสวย เงียบสงบ เหมาะกับการลงทุน โอกาสทองสำหรับนักลงทุน! ที่ดินติดทะเล ขนาด 7 ไร่ ตั้งอยู่ใน อำเภอแกลง จังหวัดระยอง จุดเด่น: ติดทะเล มองเห็นวิว เ...
Details:
11,600 ตรม.
Land for Sale at Saraphi Chiang Mai
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ขัวมุง, สารภี, เชียงใหม่, ไทย
฿88,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขัวมุง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 35,200 ตรม. อยู่ในทำเล ขัวมุง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿88,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 22 Rai in Thap Tai
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿88,000,000
(฿3,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับใต้, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 28,096 ตรม. อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿88,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
28,096 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 5.84 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Size 352 SQ.W. Soi Ram Intra Soi Mailap
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿88,000,000
(฿62,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าแร้ง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,408 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าแร้ง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿88,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,408 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 1.41 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View 9.2 rai premium land in krabi
เขาทอง, เมืองกระบี่, กระบี่, ไทย
฿88,000,000
(฿5,970/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาทอง, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,720 ตรม. อยู่ในทำเล เขาทอง, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿88,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,720 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต