ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,391)
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿72,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,200 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land 4 Rai for Sale in Phuket Town
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿72,000,000
(฿11,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 0.78 กม.
วิวภูเขา
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale close to the Beach in Na Jomtien
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿72,000,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,076 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,076 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.95 กม.
ดูรูปทั้งหมด
5,5 Rai Sea View Land in Plai Laem for Sale
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿72,000,000
(฿8,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,800 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.1 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land plot 357 Sqw next to Boonthavorn Rama 2
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿72,000,000
(฿50,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,428 ตรม. อยู่ในทำเล บางน้ำจืด, สมุทรสาคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,428 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 23 rai with Title Deed
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿72,000,000
(฿1,960/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 36,800 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
36,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4 rai land in Pathum Thani, next to the main road
บ้านฉาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿72,000,000
(฿11,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ปทุมธานี
ที่ดิน 4 ไร่ ถมแล้ว ติดถนนใหญ่ปทุมธานีเส้น 307 หน้ากว้าง 20 เมตร ขายเท่าราคาประเมิน 🌲 วาละ 45,000 /div>
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Sea View land for Sale in Chalong Area, Phuket
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿72,000,000
(฿3,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,016 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,016 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land next to Asia Road, Surat Thani.
คลองไทร, ท่าฉาง, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿72,085,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองไทร, สุราษฎร์ธานี
ที่ดินด้านหน้าติดถนนเอเชียขาขึ้น กทม ด้านหลังติดทางสาธารณะ(ลาดยาง)กว้าง6เมตร ห่างจากสนามบิน 15 กม. เหมาะสำหรับ สร้างโรงงาน,คลังสินค้า,หมู่บ้านจัดสรร
Details:
23,068 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with garden view, ideal for a housing development.
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
หนองแขม, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿72,240,000
(฿7,140/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแขม, กรุงเทพมหานคร
ที่ดินทำเลดี วิวสวน สงบ เหมาะทำหมู่บ้านจัดสรร
Details:
10,112 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Pa Sak Plantation next to the Ping River, Mae Rim District, Chiang Mai.
ริมใต้, แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿72,260,000
(฿3,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ริมใต้, เชียงใหม่
ขายที่ดินสวนป่าสัก ติดริมน้ำปิง แม่ริม, เชียงใหม่ ขายที่ดิน 3 แปลงต่อกัน ติดริมแม่น้ำปิง ใกล้สนามกอล์ฟ Green Valley เนื้อที่ดิน 15-0-22 ไร่ อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ ที่ดินทรงถุงตามหลังฮวงจุ้ย ทำเลดีใ...
Details:
24,088 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.79 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
9-0-21 Rai Land for Sale in Bang Khu Wat
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี, ไทย
฿72,420,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางคูวัด, ปทุมธานี
ที่ดินเป็นทุ่งนา หน้ากว้าง 77.23 เมตร สามารถออกได้ 3 ทาง คือ บางบัวทอง, ปากเกร็ด และ สามโคก พื้นที่โดยรอบเป็นหมู่บ้านจัดสรร มีคลองสาธารณะผ่าน วิวสวยเหมาะสำหรับทำโครงการหมู่บ้านจัดสรร
Details:
14,484 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 9.89 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
24 rai of land, adjacent to 3 roads, prime location, Khok Kruat Subdistrict, near business areas
นากลาง, สูงเนิน, นครราชสีมา, ไทย
฿72,500,000
(฿1,890/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นากลาง, นครราชสีมา
ที่ดิน 24 ไร่ ติดถนน 3 ด้านทำเลทอง ต.โคกกรวด ใกล้แหล่งธุรกิจ ศักยภาพสูง** ( วาละ 7,500 บ.) ทำเลดี รูปแปลงสวย( ติดกับ โรงงานราชสีมาผลิตเหล็ก ) ต.โคกกรวด อ.เมือง จ.นครราชสีมา เนื้อที่. ( 24-0-77 ไร่ .)...
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Chao Phaya River in Bang Pa-In
ตลาดเกรียบ, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿72,528,000
(฿2,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาดเกรียบ, พระนครศรีอยุธยา
ที่ดินด้านหน้าติดถนนใหญ่ สาย 3469 ระหว่างอำเภอเมือง-บางปะอิน จ.อยุธยา ด้านหลังใกล้ริมแม่น้ำเจ้าพระยา ที่ดินรูปสี่เหลียมผืนผ้าเกือบจตุรัส เนื้อที่ 22-2-66 ไร่ ตำแหน่งที่ดิน: ตำบล ตลาดเกรียบ อำเภอบางปะอ...
Details:
36,264 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
7 Rai Land For Sale Near Ban Don Temple
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿72,808,750
(฿6,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 11,649.40 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,808,750 (฿0/ตรม.)
Details:
11,649.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
4700 SQ.M. Plot for Sale in Kalim
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿72,875,000
(฿15,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,700 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,875,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,700 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.31 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land and warehouse have a working crane piles have been driven
บางเพรียง, บางบ่อ, สมุทรปราการ, ไทย
฿73,000,000
(฿6,520/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเพรียง, สมุทรปราการ
พื้นที่ขนาด 7 ไร่ 2 งาน 68 ตรว. ติดถนน ตัวโกดัง ขนาดใหญ่ มีเครนพร้อมใช้งาน แต่ก่อนเป็นโรงเหล็ก ติดกับ หมู่บ้านจัดสรร น้ำไม่ถ่วม ใกล้สนามบิน
Details:
11,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 10.66 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land 48-3-24 Rai for Sale in Khlong 5
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿73,215,000
(฿937/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
ด้านหน้าติดถนนเลียบคลองห้า ถนน ปท.3010 หน้ากว้าง 70 เมตร / ลึก 1,200 เมตร หลังติดถนน คลองแอน พื้นที่สีชมพู ขนาดพื้นที่ 48 ไร่ 3 งาน 24 วา
Details:
78,096 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 18.81 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
6-0-47.5 Rai Land near British International School
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿73,425,000
(฿7,650/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
Experience true serenity amidst nature with this land of 6 Rai 47.5 sq.wah📍 Lake view + Sea view🏫 Close to British International School🚗 Only 30 minutes to the city center!Perfect for a holiday hom...
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
8600 sqms Beach Front Land Paklock Talang Phuket Sale 73.5MB
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿73,500,000
(฿8,540/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,600 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿73,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Plot of Land for Sale
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿73,650,000
(฿7,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,820 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿73,650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,820 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.27 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านคฤหาสน์ทายาท
บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿73,950,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านคฤหาสน์ทายาท
ขายที่ดิน นนทบุรี ปากเกร็ด เนื้อที่ 870 ตรว. ที่ดินทำเลทอง อยู่ในหมู่บ้านคฤหาสน์ทายาท ค่าโอนคนละครึ่ง ห่างจาก ตลาดนัดมะลิ เลียบด่วนเมืองทอง 2 นาที ห่างจาก สวนสมเด็จฯ 2 นาที ห่างจาก ไ...
Details:
3,480 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale in Karon
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿74,000,000
(฿20,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,600 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿74,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Pathum Thani, Rangsit Khlong 12, Nopparat Subdistrict, Nong Suea District
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿74,099,100
(฿433/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงกาสาม, ปทุมธานี
ขายที่ดินปทุมธานี รังสิตคลอง 12 ตำบลนพรัตน์ อำเภอหนองเสือ ติดถนนใหญ่คอนกรีตกว้างเกือบ 100 เมตร อยู่ใกล้ชุมชน วัดนพรัตนาราม และ โรงเรียนวัดนพรัตนาราม (ตร.วา ละ 1,xxx) เจ้าของขายเอง ..... สอบถามโทร : 08...
Details:
171,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
6 Rai Land for Sale in Saraphi Along the Main Road
ไชยสถาน, สารภี, เชียงใหม่, ไทย
฿74,190,000
(฿7,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไชยสถาน, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,892 ตรม. อยู่ในทำเล ไชยสถาน, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿74,190,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,892 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.15 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Ban Khlong Suan Samut Prakan
บ้านคลองสวน, พระสมุทรเจดีย์, สมุทรปราการ, ไทย
฿74,500,000
(฿3,660/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านคลองสวน, สมุทรปราการ
ขายที่ดินบ้านคลองสวนติดถนน ยังไม่ได้ถมที่ เนื้อที่ 12 ไร่ 2 งาน 90.5 ตรว. หน้ากว้างประมาณ 120ม. ลึก160ม. ต.บ้านคลองสวน อ.พระสมุทรเจดีย์ จ.สมุทรปราการ ไม่เคยขุดดินออก เป็นพื้นที่ที่ดินติดลำลาง 50 เมตร...
Details:
20,360 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 7.22 กม.
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🔥 5.5 rai of land next to Rama 2 Road — Urgent sale, 75 million baht.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางกระเจ้า, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร, ไทย
฿75,000,000
(฿8,520/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางกระเจ้า, สมุทรสาคร
🔥 ที่ดิน 5.5 ไร่ ติดพระราม 2 — ขายด่วน 75 ล้าน ลงทางด่วน M82 (พระราม3-บ้านแพ้ว) ทางออกสุดท้าย → วิ่งต่ออีก 150 เมตร → ถึงที่ดินเลย! ✅ ถมแล้วทั้งแปลง พร้อมพัฒนาทันที ✅ ซุ้มโฆษณาสร้าง...
Details:
8,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with existing buildings for sale in Pattaya, Nong Prue area.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿75,000,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้างเขตพัทยา หนองปรือ 2 ไร่ 69 ตร.ว. ติด ซ.สยามคันทรี่คลับ หน้ากว้างติดถนน ถ.พรประภานิมิต ระยะโดยประมาณ 50 เมตร ลึก 60 และ 70 เมตร ทรงที่ดินสวย อนาคตมีรถไฟโมโนเรลพัทยาผ่าน.ตัวที...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale – 5 Rai near Wat Khao Noi
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿75,000,000
(฿9,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
301 SQW Land for Sale in On Nut Soi 33
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000,000
(฿62,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร
ขาย-เข่า ที่ดินเปล่า อ่อนนุช ซอย 33 (ติดถนนซอย) ห่างจากปากซอยประมาณ 400 เมตร เนื้อที่ประมาณ 301 ตรว. ทำเลดี เหมาะสำหรับทำที่พักอาศัย คอนโด อพาร์ทเม้น ร้านอาหาร อาคารสำนักงาน ฯลฯ ราคาขายตารางวาละ...
Details:
1,204 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
293
294
295
...
333
8,791 - 8,820 จาก 10,391 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿5.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.5K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,199,045
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,978,299
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,698,828
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,196,875
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,796,181
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 307 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง