ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,391)
ดูรูปทั้งหมด
Empty land for sale, 2 rai, next to Big Lots Department Store, Udon Thani Province.
เทศบาลนครอุดรธานี, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿70,000,000
(฿21,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี
ที่ดินเปล่าแบ่งขาย 2 ไร่ จาพื้นที่เดิม 4 ไร่ (อยู่ในระหว่างดำเนินการแบ่งแยก) ตั้งอยู่ซอยอินทรเขต ติดห้าง Big lot ตรงข้ามโรงแรมดิโอโซน ห่างจากถนนอุดรดุษถนนอุดรดุษฏีประมาณ 100 เมตร ขายราคาไร...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
150-Rai Lakefront Property, Mountain view
ดอยหล่อ, ดอยหล่อ, เชียงใหม่, ไทย
฿70,000,000
(฿288/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอยหล่อ, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 243,200 ตรม. อยู่ในทำเล ดอยหล่อ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
243,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land Investment Opportunity In The Pa Lai / Chalong Location
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿70,000,000
(฿10,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 7,000 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
7,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
32 Rai Hillside Land for Sale in Hua Hin City
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿70,000,000
฿100,000,000
(฿1,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับใต้, หัวหิน
Hillside Land
Details:
51,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Good Location Land in Hua Hin City for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿70,000,000
฿112,600,000
(฿15,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
Near the palace and sea
Details:
4,512 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
Gap Loan
×
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale near Future Park Rangsit
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿70,000,000
฿70,000,000
(฿3,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 20,000 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
20,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 2.28 กม.
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
39-0-81 Rai of Land for Sale in Ko Chan
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เกาะจันทร์, เกาะจันทร์, ชลบุรี, ไทย
฿70,000,000
(฿1,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะจันทร์, พัทยา
รายละเอียดต่างๆ ของที่ดิน ที่ดินแปลงนี้ ตั้งอยู่ที่ ตำบล เกาะจันทร์ อำเภอ เกาะจันทร์ จังหวัด ชลบุรี อยู่ ตรงข้าม เยื้อง ที่ว่าการ อำเภอ เกาะจันทร์ เนื้อที่ดินรวมขนาด 39-0-81.8 ไร่ ซึ่งถูกแบ่งเป็น 3แป...
Details:
62,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Khao Rang Land for Sale in Phuket Town
รัษฎา, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿70,000,000
฿80,000,000
(฿8,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รัษฎา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล รัษฎา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
8,7 Rai Sea View Land in Chaweng Noi for Sale
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿70,200,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,040 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,040 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.16 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Cafe Farm with Restaurant for Sale in Don Tum
สามง่าม, ดอนตูม, นครปฐม, ไทย
฿70,200,000
(฿997/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามง่าม, นครปฐม
ขายคาเฟ่ฟาร์ม พื้นที่ 54ไร่ พร้อมร้านอาหาร ร้านกาแฟ สนามฟุตบอล รีสอร์ท 10ห้อง โรงเรือน 3หลัง ดอนตูม นครปฐม พื้นที่ 54 ไร่ พร้อม ร้านอาหาร ร้านกาแฟ สนามฟุตบอล รีสอร์ท 10ห้อง โรงเรือน 3หลัง พร้อมส...
Details:
70,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 21.08 กม.
วิวทะเลสาป
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
8-3-11.5 Rai Land for Sale in Ko Kaeo
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿70,230,000
(฿5,150/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
Experience true serenity amidst nature with this land of 8 Rai 3 Ngan 11.5 Wah 📍 Lake view + Sea view Close to British International Schoo🚗 Only 30 minutes to the city center!Perfect for a holiday h...
Details:
13,644 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.94 กม.
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, prime location in the heart of Rayong Industrial Estate 35-0-52
หนองละลอก, บ้านค่าย, ระยอง, ไทย
฿70,260,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองละลอก, ระยอง
ขาย 70,260,000 บาท จุดเด่นที่ดิน หลัง ม.พระจอมเกล้าพระนครเหนือ (ระยอง) เหมาะสำหรับ: โครงการจัดสรร, โรงงาน, โกดัง, อพาร์ตเมนต์, หอพัก
Details:
56,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Buildings Mueang Nakhon Ratchasima
ปรุใหญ่, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿70,350,000
(฿6,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปรุใหญ่, นครราชสีมา
ติดถนนคลองส่งน้ำ ห่างจากถนน 304 เพียง 50 เมตร ใกล้บิ๊กซีโคราช 2 ใกล้ตลาดเซฟวัน ใกล้แม็คโคร สำเพ็งโคราช ใกล้ตัวเมือง เดินทางสะดวก
Details:
10,832 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 3.11 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Mae Rim near the Main Road leading to Pong Yaeng
แม่แรม, แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿70,400,000
(฿2,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่แรม, เชียงใหม่
ขายที่ดินแม่ริม ใกล้ถนนใหญ่ทางขึ้นโป่งแยง 90 ม. เนื้อที่ 22 ไร่ เพียงวาละ 8,000บาท ต.แม่แรม อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ เหมาะทำโรงแรม รีสอร์ท ที่จัดสรร หมู่บ้านจัดสรร บ้านพักตากอากาศ ใ...
Details:
35,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale on the Road Mueang Prachinburi
รอบเมือง, เมืองปราจีนบุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿70,630,000
(฿2,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน รอบเมือง, ปราจีนบุรี
ขายที่ดินติดถนน อ.เมืองปราจีนบุรี เส้น3481 เนื้อที่ : 20-0-72 ไร่ ( หน้ากว้าง 47 ม. / ลึก 760 ม.) #ราคาขาย : 3.5 ล้าน / ไร่ ( รวม 70,630,000 บาท ) # ค่าโอน 50/50 #จุดเด่น : - ติดถนนเส้นหลัก 3481 เดินท...
Details:
32,288 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Prime Location Rama 3, 353 Sq.W (1,412 Sq.M)
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
บางโพงพาง, ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿70,600,000
(฿50,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,412 ตรม. อยู่ในทำเล บางโพงพาง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,600,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,412 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิว 360 องศา
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
14 Rai Land for Sale With Seaview Nearby Mission Hill
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿70,637,500
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,604 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,637,500 (฿0/ตรม.)
Details:
22,604 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 6.48 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beach Front Land 5 Rai For Sale In Mueang Rayong
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿70,900,000
(฿8,050/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เนินพระ, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,800 ตรม. อยู่ในทำเล เนินพระ, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale 6 Rai 180 sqw. Soi Chao Lai 6
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿70,950,000
฿77,400,000
(฿6,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,320 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,950,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Pattaya Beautiful Plot in Community Area
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿71,000,000
(฿23,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
ขายที่ดิน เนื้อที่ 1 ไร่ 3 งาน 51 ตร.ว. ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี -ตรงข้ามร้านคาเฟ่ Unnie Pattaya-ตรงข้าม โรงเเรม The Tung -ใกล้โรงเเรม LK Celestite 300 ม. 4 นาที ใกล้ Big C พัทยาใต้เพียง 1...
Details:
3,004 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 0.99 กม.
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
#Khao Yai land, Soi Kamnan Joe 18-0-92 rai. (near The Peak Flour)
ปากช่อง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿71,090,000
(฿2,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากช่อง, นครราชสีมา
#ที่ดินเขาใหญ่ ซอย.กำนันโจ้ 18-0-92ไร่. (ใกล้.เดอะ พีค ฟลาวเวอร์ แลนด์) ไร่ล่ะ 3.9 ล้าน บ.ซับสวอง ต.ขนงพระ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา ลักษณะที่ดิน เอกสารสิทธิ์เป็น 1).โฉนดครุฑแดง 18-0-92 ไร่ (7...
Details:
29,168 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai Land for Sale in Thalang Phuket
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿71,250,000
(฿11,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
หาดในทอน 9 min โรงพยาบาลถลาง 10 min ท่าอากาศยานนานาชาติภูเก็ต 10 min Lotus Thalang 11 min
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียนนานาชาติ 1.12 กม.
วิวภูเขา
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near the Hi-Tech Industrial Estate
ตลิ่งชัน, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿71,480,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งชัน, พระนครศรีอยุธยา
ที่ดินตั้งที่ ต.ตลิ่งชัน อ.บางปะอิน จ.อยุธยา ติดถนนทางหลวง Highway 3056 ( ถนนจอมพล 6 เลนส์) ห่างถนนสายเอเชีย 800 เมตร ใกล้นิคมอุตสาหกรรมไฮเทคบ้านหว้า 1 กิโลเมตร และใกล้นิคมอุตสาหกรรมโรจนะ จ.อยุธ...
Details:
28,592 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 17.25 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Korat, Mueang Nakhon Ratchasima District
โคกกรวด, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿71,500,000
(฿4,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกกรวด, นครราชสีมา
ขายที่ดินเปล่าโคราช อำเภอเมืองนครราชสีมา รายละเอียดที่สำคัญ - ทำเลทอง ที่ดินห่างจากถนนมิตรภาพแค่ 300 เมตรเข้าไปในซอยเทศบาลโคกกรวด1 - ใช้เวลาเดินทางเข้า-ออกตัวเมืองโคราชสะดวกประมาณ 15 นาที - ไป-...
Details:
17,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
9 Rai of Breathtaking Panoramic Sea View in Thalang
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿72,000,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,400 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Makham Khu
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿72,000,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 38,400 ตรม. อยู่ในทำเล มะขามคู่, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานที่ราชการ 8.26 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
9 Rai Rare Opportunity Land for Sale
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿72,000,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะแก้ว, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,400 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะแก้ว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 5.23 กม.
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Pattaya Beach
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿72,000,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,200 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,200 ตรม.
กะทู้, กะทู้, ภูเก็ต, ไทย
฿72,000,000
(฿7,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะทู้, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,600 ตรม. อยู่ในทำเล กะทู้, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Ban Bueng Hospital
บ้านบึง, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿72,000,000
(฿7,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านบึง, พัทยา
ขายที่ดิน 6 ไร่ติดกับหลังโรงพยาบาลบ้านบึง ติดกับรั้วโรงพยาบาลบ้านบึง
Details:
9,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 14.74 กม.
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
292
293
294
...
333
8,761 - 8,790 จาก 10,391 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿5.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.5K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,199,045
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,978,299
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,698,828
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,196,875
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,796,181
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 307 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย