ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,391)
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿75,000,000
(฿3,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,200 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 1.59 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land 5 Rai for Sale in Choeng Thale
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿75,000,000
(฿9,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.13 กม.
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ที่ดินบางเลน 50 ไร่ 2 งาน 45 ตารางวา
ดอนตูม, บางเลน, นครปฐม, ไทย
฿75,000,000
(฿937/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอนตูม, นครปฐม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 80,000 ตรม. อยู่ในทำเล ดอนตูม, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
80,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Near Watcharaphon 5 Intersection
ท่าแร้ง, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,000,000
(฿25,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าแร้ง, กรุงเทพมหานคร
ขายที่ดินติดถนน สุขาภิบาล 5 ใกล้ 5 แยกชัวรพล แปลงใหญ่ หน้ากว้าง 100เมตร ทำเลชุมชน ร้านค้า ห้างสรรพสินค้า - พื้นที่ 750 ตรว. - หน้ากว้าง 104 เมตร - ลึก 41 เมตร - ติดถนนสุขาภิบาล 5 - ใกล้ทางด่วนฉลองรัช...
Details:
3,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 2.92 กม.
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
15 Rai Land for Sale in Loei
ภูกระดึง, ภูกระดึง, เลย, ไทย
฿75,000,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ภูกระดึง, เลย
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 24,000 ตรม. อยู่ในทำเล ภูกระดึง, เลย ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
24,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on a large hill, 15 rai (approximately 6 acres), Pong Talong, Wang Katha.
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
โป่งตาลอง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿75,000,000
(฿5,000,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โป่งตาลอง, นครราชสีมา
ขายที่ดินบนเนินเขาใหญ่ ที่บนเนินเขา 15 ไร่ โป่งตาลอง วังกะทะ ปากช่อง ใกล้เส้น 2213 ถนนทองอุไร ใกล้ทอสคานา Toscana หนองขี้ตุ่น วิวเขาสวยมาก ที่สูงบนเนิน ใกล้อุทยานเขาใหญ่ นครราชสีมา ขายด่วน**ขายที่ด...
Details:
15 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Rare Opportunity: Stunning Lakefront Land w/wo Villa
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นอกเมือง, เมืองสุรินทร์, สุรินทร์, ไทย
฿75,000,000
(฿3,230/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นอกเมือง, สุรินทร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 23,224 ตรม. อยู่ในทำเล นอกเมือง, สุรินทร์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
23,224 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5-0-0 Rai Land for Sale at Thalang in Phuket
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿75,000,000
(฿9,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
PHUKET ELEPHANT RIDING 3 min Phuket International Airport 7 min Naiyang Beach 8 min Thalang Hospital 13 min Lotus's Thalang 14 min
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียนนานาชาติ 1.12 กม.
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
25 Rai Palm Tree Plantation Land for Sale
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง, พังงา, ไทย
฿75,000,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกกลอย, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 40,000 ตรม. อยู่ในทำเล โคกกลอย, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
40,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale 3 Rai at Theppharasit 7 Pattaya
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿75,000,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive Land Plots for Sale in Prime Phuket Location
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿75,000,000
฿140,000,000
(฿3,910/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สาคู, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 19,164 ตรม. อยู่ในทำเล สาคู, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
19,164 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Land for Sale near Laem Sor
ขนอม, ขนอม, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿75,000,000
(฿9,550/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขนอม, นครศรีธรรมราช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 7,850 ตรม. อยู่ในทำเล ขนอม, นครศรีธรรมราช ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
7,850 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 50 meters from the Bangsare beach
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿75,000,000
฿81,000,000
(฿29,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเสร่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,560 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสร่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Golden Location for Tourism
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿75,000,000
(฿3,350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,400 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale with garden, 1 house, wide frontage, on the road
เขาบายศรี, ท่าใหม่, จันทบุรี, ไทย
฿75,000,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขาบายศรี, จันทบุรี
โฉนดแปลงที่1 พื้นที่ 8 ไร่ 82.0 ตารางวา 1แปลง โฉนดแปลงที่2 พื้นที่ 6ไร่ 3งาน 72.0ตารางวา ติดต่อเบอร์นี้ 082-013-6505
Details:
24,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5-Rai Pasak-Bangtao Land with Mountain View Ideal for Villas
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿75,000,000
(฿9,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 23 Rai in Hua Hin
หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿75,000,000
(฿2,040/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 36,800 ตรม.อยู่ในทำเล หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
36,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.6 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful 3 Rai of Beachfront Flat Land in Angthong for Sale
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿75,000,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.03 กม.
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 12-3-26 Rai near Pattaya on The Route Passing Wat Yan
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿75,000,000
(฿3,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
ขายที่ดิน (12-3-26 ไร่) ราคา 75 ลบ. ใกล้พัทยา เส้นทางผ่านไปทางวัดญาณฯ, ไร่องุ่น Silver Lake และเขาชีจรรย์ จุดเด่น เป็นพื้นที่รองรับการขยายความเจริญจากตัวเมืองพัทยา และการขยายตัวด้านเขตเศร...
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
14-0-97 Rai of Land for Sale in Bang Sao Thong
บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ, ไทย
฿75,000,000
(฿3,290/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเสาธง, สมุทรปราการ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 22,788 ตรม. อยู่ในทำเล บางเสาธง, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
22,788 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 13.97 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai Land in Karon for Sale
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿75,000,000
(฿9,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กะรน, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.87 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Chao Phraya River, Nonthaburi
ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿75,000,000
(฿13,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทรม้า, นนทบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,604 ตรม. อยู่ในทำเล ไทรม้า, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,604 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 1.3 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Bowin, size 26 rai 3 ngan 40 sq.wa.
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿75,000,000
(฿1,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อวิน, พัทยา
ขายที่ดินบ่อวิน ขนาดที่ดิน 26 ไร่ 3 งาน 40 ตร.ว. ติดทางสาธารณะ 2 ด้าน เชื่อมทางหลวง 3009 ไปท่าเรือแหละฉบัง หรือนิคมฯอมตะซิตี้ 10 กว่านาที ทรงที่ดินสวย น้ำไม่ท่วม . รายละเอียดที่ดิน :- • ติด...
Details:
41,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Wide-Frontage Beachfront Land on Phuket’s East Coast
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿75,250,000
(฿8,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,600 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,250,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5-0-7 Rai Land for Sale in Chalaog Area
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต, ไทย
฿75,262,500
฿90,315,000
(฿9,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ฉลอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,028 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,262,500 (฿0/ตรม.)
Details:
8,028 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land plot for sale in Na Jomtien
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี, ไทย
฿75,270,000
(฿7,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาจอมเทียน, พัทยา
Discover an exceptional opportunity to own a prime land plot in Na Jomtien, spanning 6 rai 109 square wah. This expansive land offers an ideal location for residential or commercial development, nestl...
Details:
10,036 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
Plot Land in Legacy Golf Course near Safari World
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿75,460,000
(฿13,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อนุสาวรีย์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,488 ตรม. อยู่ในทำเล อนุสาวรีย์, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,460,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,488 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 0.86 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 7,000 baht per square wa.
มะเขือแจ้, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿75,497,800
(฿1,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเขือแจ้, ลำพูน
ขายที่ดินเปล่าตรงข้ามเทคโนฯหมู่บ้านครูเหมาะสร้างโรงงานหรือคลังสินค้า
Details:
41,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot Walking Distance to the beach for Sale
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿75,500,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,044 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿75,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,044 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.37 กม.
วิวทะเล
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
93-2-30 Rai Land for Sale in Kanchanaburi
สิงห์, ไทรโยค, กาญจนบุรี, ไทย
฿75,500,000
(฿504/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สิงห์, กาญจนบุรี
ที่ดิน กาญจนบุรี 93 ไร่ 2 งาน 30 ตร.ว. ขายไร่ละ 8 แสนบาท (แบ่งขายได้) ที่ดินทรงสี่เหลี่ยมคางหมู มีน้ำบาดาล ด้านหลังเป็นวิวภูเขา เหมาะทำโรงงาน ไร่ ฟาร์ม บ้าน โรงแรม ที่ดินอยู่ติดถนนทางหลว...
Details:
149,720 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 96.58 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
294
295
296
...
333
8,821 - 8,850 จาก 10,391 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,393 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 899 ยูนิต
ราคา: ฿750K - ฿5.5B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.5K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿4B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
88 แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ ฮิลไซด์ ภูเก็ต
ฉลอง, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,788,982
▲ 4%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 307 โครงการ สำหรับที่ดินในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง