ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,384)
Urgent sale, cheap price
ปากนคร, เมืองนครศรีธรรมราช, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿500,000
(฿1,260/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากนคร, นครศรีธรรมราช
ที่ดิน 99 ตรว. ธรรมชาติแวดล้อมดี
Details:
396 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
175 Sqw of Land for Sale in Phangnga
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ท่าอยู่, ตะกั่วทุ่ง, พังงา, ไทย
฿500,000
(฿710/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าอยู่, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 703 ตรม. อยู่ในทำเล ท่าอยู่, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
703 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Bang Sai
บ้านแป้ง, บางปะอิน, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿500,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านแป้ง, พระนครศรีอยุธยา
ที่ดินจัดสรร142แปลง ประมาณ300กว่าไร่ มีโครงการระบายน้ำหลากบางบาลบางไทรใกล้เสร็จแล้ว สนใจโทร 0897772426
Details:
552,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสนามกอล์ฟ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 1 rai (1600 sq m), Sakphong Subdistrict, Klaeng District, Rayong Province. Price: only 500,000 baht.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ชากพง, แกลง, ระยอง, ไทย
฿500,000
(฿9,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชากพง, ระยอง
ขายที่ดิน 1 งาน ต.ซากพง อ.แกลง จ.ระยอง ราคาเพียง 500,000 บาท ขายที่ดิน 1 งาน ต.ซากพง อ.แกลง จ.ระยอง ราคาเพียง 500,000 บาท สนใจติดต่อคุณฐาปานีย์ (เจ้าของที่ดิน) โทร 062-075-4288
Details:
50 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ชากพง, แกลง, ระยอง, ไทย
฿500,000
(฿9,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชากพง, ระยอง
ขายที่ดิน 1 งาน ต.ซากพง อ.แกลง จ.ระยอง ราคาเพียง 500,000 บาท สนใจซื้อที่ดิน ติดต่อที่ คุณ สรณ์สิริ โกวัฒนชัย โทร. 084-975-4839 (เจ้าของที่ดิน)
Details:
50 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Kamphaeng Phet
วังชะพลู, ขาณุวรลักษบุรี, กำแพงเพชร, ไทย
฿500,000
(฿78/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังชะพลู, กำแพงเพชร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล วังชะพลู, กำแพงเพชร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Located next to the sea and next to the road SK 2004, Koh Taew Subdistrict, Mueang District, Songkhla Province.
เกาะแต้ว, เมืองสงขลา, สงขลา, ไทย
฿500,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะแต้ว, สงขลา
*(แปลง K1 100.5 ตร.ว.) -ที่ดินติดทะเลและถนนเลียบชายหาด ด้านหน้าแปลงที่ดิน มีบึงน้ำ และมีถนนคั่นเลียบชายหาด อยู่ติดทะเล และติดถนน สข.2004(เลียบชายหาด) ขนาด 2 ช่องจราจร -(หน้ากว้าง 20.94 เมตร ลึ...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale!!! Land in Ban Kok Kung, Dok Ok Subdistrict, Na Pho District, Buriram Province
ดอนกอก, นาโพธิ์, บุรีรัมย์, ไทย
฿500,000
(฿156/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอนกอก, บุรีรัมย์
ขายด่วน!!! ที่ดินบ้านโคกกุง ต.ดอกอก อ.นาโพธิ์ จ.บุรีรัมย์2 ไร่ 3 งาน 98 ตารางวา
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Wiang Pa Pao
เวียง, เวียงป่าเป้า, เชียงราย, ไทย
฿500,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงราย
หลังโรงบาลเวียงป่าเป้า 1งาน
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อุทยานแห่งชาติ 51.08 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale next to the Main Road in Kabinburi District
วังดาล, กบินทร์บุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿500,000
(฿416/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังดาล, ปราจีนบุรี
ที่ดินเปล่า 3งาน ติดถนนใหญ่ อ.กบินทร์บุรี ปราจีน ที่ดินตั้งอยู่ที่ ต.วังดาล อ.กบินทร์บุรี จ.ปราจีนบุรี ใกล้อบต.วังดาล(400เมตร) ใกล้โรงเรียนวังดาลวิทยาคม(450เมตร) ลักษณะที่ดิน - แปลงสวย รูปสี่เหล...
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 95.77 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Ban Ped Mueang Khon Kaen District
บ้านทุ่ม, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿500,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านทุ่ม, ขอนแก่น
ขายที่ดินบ้านเป็ด 1 งาน ตรงข้ามหมู่บ้าน เดอะริคโค่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 5.22 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Rice field for sale, 3 rai, 1 ngan, 46 sq m. Red Garuda title deed, 150,000 baht per rai.
ทานตะวัน, พาน, เชียงราย, ไทย
฿504,000
(฿94/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทานตะวัน, เชียงราย
ขายที่นา 3ไร่ 1 งาน 46 ตรว. โฉนดครุฑแดงไร่ละ 150,000 บ.ทั้งแปลงราคา 504,000 บ. บ.โป่งเจริญ ต.ทานตะวัน อ.พาน จ.เชียงราย ทำนาได้ปีละ 2 ครั้ง ด้านหน้า-หลัง ติด ลำน้ำเขียว น้ำดี ดินดี มีถนนผ่านหน้านาแล้ว...
Details:
5,384 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale to build a house urgently. Sell it yourself.
ไร่น้อย, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿510,000
(฿1,570/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไร่น้อย, อุบลราชธานี
510000
Details:
324 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
81 SqW Land for Sale in Mueang Ubon Ratchathani
ไร่น้อย, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿510,000
(฿1,570/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไร่น้อย, อุบลราชธานี
- ห่างจากถนน อุบล-ตระการ 1.2 KM (ถนนแพรวา ถนนตรงข้ามทางเข้า รพ.ห้าสิบพรรษาฯ) - ไกล้ รพ.ห้าสิบพรรษาฯ- ไกล้ตลาดสันติสุข(บ้านปลาดุก)- ไม่วุนวาย ไม่ไกลเมือง มีเพื่อนบ้าน (โดยรอบกำลังมีการก่อสร้างบ้านจำนวน...
Details:
324 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีขนส่ง 252.22 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
Land for Sale in Khi Lek, Mae Taeng
ขี้เหล็ก, แม่แตง, เชียงใหม่, ไทย
฿517,000
(฿1,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขี้เหล็ก, เชียงใหม่
ที่ดินแบ่งขาย บรรยากาศดี๊ดี ใกล้แหล่งชุมชนและแหล่งท่องเที่ยว อ.แม่แตง จ.เชียงใหม่ ที่ตั้ง ตำบล ขี้เหล็ก อำเภอแม่แตง เชียงใหม่ 50150 ราคาเพียง ตารางวาละ 5,500 บาท เท่านั้น - ฟรีค่าโอน ฟรีค่าธรรมเนียม ฟ...
Details:
376 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
มหาวิทยาลัย 3.53 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with mountain view 2 Rai in Kanchanaburi
หนองประดู่, เลาขวัญ, กาญจนบุรี, ไทย
฿519,980
(฿162/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองประดู่, กาญจนบุรี
ด่วน 2 ไร่ วิวเขา สวยมากๆ ติดอู่ทองสุพรรณบุรี วิวเขา ไร่ละ ถนน 2 ด้าน ด้านหน้าติดถนนคอนกรีต ติดถนนคอนกรีต 26 เมตร ถมที่แล้วเสมอถนน ถมเต็ม 1 ไร่. ติดถนน กว้าง 100 เมตร โฉนด ครุฑแดง มีไฟฟ้า มีประปา ดินด...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 37.6 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
สวนส่วนตัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with Garden View for Sale in Thap Kwang
ทับกวาง, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿520,000
(฿1,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับกวาง, สระบุรี
ขายที่ ดินเปล่า 1 งาน พื้นที่สี่เหลี่ยม สวย เหมาะสำหรับสร้างบ้าน มีต้นไม้ยงชิดสองต้น ออกผลกินได้แล้ว ถนนเทศบาล 5 ซอย 12 เข้า ซอย 200 เมตร&nb...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 81.39 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 SQW Land for Sale in Panyathita Project
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿520,000
(฿1,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับใต้, หัวหิน
ปัญญ์ฐิตา หัวหิน ใกล้ตลาดชุมชน และเซเว่น ใกล้ตัวเมืองหัวหินแค่ 20 นาที
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 1.15 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
75 Sqw Land for Sale in San Pa Tong
สันกลาง, สันป่าตอง, เชียงใหม่, ไทย
฿525,000
(฿1,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สันกลาง, เชียงใหม่
ที่ดิน 75 ตรว. ราคา: 525,000-
Details:
300 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 1.94 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
7-2-92 Rai Rice field for Sale in Sakon Nakhon
เดื่อศรีคันไชย, วานรนิวาส, สกลนคร, ไทย
฿530,000
(฿43/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เดื่อศรีคันไชย, สกลนคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,368 ตรม. อยู่ในทำเล เดื่อศรีคันไชย, สกลนคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿530,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,368 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 100.33 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Property in side street to Hua Taleh
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
หัวทะเล, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿531,000
(฿1,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวทะเล, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล หัวทะเล, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿531,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 1 Ngan 12 Square Wah
แม่แฝกใหม่, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿539,999
(฿1,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่แฝกใหม่, เชียงใหม่
บ้านป่าป๋อ - ต.แม่แฝกใหม่ - อ.สันทราย - จ.เชียงใหม่ ขายที่ดิน 1 งาน 12 ตารางวา ตราครุฑสีแดง มีน้ำ และ ไฟฟ้า ติดเส้นทางสาธารณะ พร้อมเพื่อนบ้าน เงียบสงบ เดินทางสะดวก พื้นที่ครบวงจร มีร้านขนมจีนในซ...
Details:
448 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with road access on 2 sides, near WHA Industrial Estate, near Mittraphap Road
หนองแขม, หนองแค, สระบุรี, ไทย
฿549,000
(฿857/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองแขม, สระบุรี
⚡️⚡️ ที่ดินพร้อมถม 160 และ 320 ตร.ว. ⚡️⚡️ แปลงละ 549,000 (3,431/ตร.ว.) ----------------------------------------------------- - ต...
Details:
640 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale with Mountain View
หนองพลับ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿549,000
(฿1,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองพลับ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล หนองพลับ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿549,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
(Very cheap) Land in Ban Na San, next to a 4-lane road, ideal for business.
ควนสุบรรณ, บ้านนาสาร, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿550,000
(฿4,580/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ควนสุบรรณ, สุราษฎร์ธานี
ขายถูก ที่ดิน ติดถนนใหญ่ ห่างจาก อบต.ควนสุบรรณ 130 เมตร, ห่างจากอนามัยควนสุบรรณ 100 เมตร ทำเลดี เหมาะแก่การทำธุรกิจ สนใจติดต่อ/ต่อรองราคา กับเจ้าของโดยตรง โทร. 0980495700 (คุณลูกตาล) / 0806918341 (คุณ...
Details:
120 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Suitable for Residential House
ดอนกระเบื้อง, โพธาราม, ราชบุรี, ไทย
฿550,000
(฿916/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอนกระเบื้อง, ราชบุรี
ขายที่ดินเปล่าขนาด 150 ตรว. ติดถนน น้ำไฟพร้อม อากาศดีลมเย็นสบาย ใกล้แหล่งชุมชนการเดินทางสะดวก ห่างจากถนนเพชรเกษมสายเก่า ประมาณ 1.8 กม. ห่างจากวัดหนองโพ 4.6 กม. ห่างจากตัวเมืองราชบุรี 30 กม. ห่าง...
Details:
600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 3 rai, divided for sale, Bang Phasi, Bang Len
บางภาษี, บางเลน, นครปฐม, ไทย
฿550,000
(฿114/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางภาษี, นครปฐม
🚩🚩แบ่งขายที่ดิน1ไร่ ไร่ละ 550,000บ. ต.บางภาษี อ.บางเลน จ.นครปฐม 📍เป็นที่นา เขตเทศบาลรางกระทุ่ม เข้าจากถนนใหญ่1กม. 📍หน้ากว้างติดถนนสาธารณะ25เมตร 📍ใกล้เคียงตลาดน้ำไทรน้อย11กม. /ตลาดน้ำ...
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Nakhon Sawan
หนองพิกุล, ตากฟ้า, นครสวรรค์, ไทย
฿550,000
฿680,000
(฿267/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองพิกุล, นครสวรรค์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,057 ตรม. อยู่ในทำเล หนองพิกุล, นครสวรรค์ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿550,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,057 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with buildings, Khlong Yong Subdistrict, Phutthamonthon District, Nakhon Pathom Province
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
คลองโยง, พุทธมณฑล, นครปฐม, ไทย
฿550,000
(฿4,160/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองโยง, นครปฐม
-รหัสทรัพย์ : 6287-ที่ดินพร้อมโครงสร้างบ้าน เนื้อที่ 33 ตร.ว. พร้อมให้อิฐมอญ-ที่เตรียมสร้าง ใกล้คลองโยง-บรรยากาศดี เงียบสงบ-เหมาะพักอาศัย , ให้เช่า ลงทุน-ใกล้ ตลาดนัดคลองโยง , ตลาดกิเลน , ตลาดพุทธมณฑล...
Details:
132 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-0-67 Rai of Land for Sale in Charoen Sin
เจริญศิลป์, เจริญศิลป์, สกลนคร, ไทย
฿550,000
(฿158/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เจริญศิลป์, สกลนคร
ขายที่ดินติดถนน ราคาถูก ตำบลทุ่งแก อำเภอเจริญศิลป์ จังหวัดสกลนคร เป็นแปลงหัวมุมตรงข้ามถนนกัน 2 ฝั่ง ขนาดพื่นที่ 1 ไร่ 31 ตารางวา ขาย 250,000 มีบ่อปลาประมาณ 50 ตารางวา เหมาะทำบ้านสวน ที่ไม่...
Details:
3,468 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 77.7 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
14
15
16
...
333
421 - 450 จาก 10,384 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,392 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์