ขายที่ดิน ใน ไทย
(มี ที่ดิน 10,384)
ดูรูปทั้งหมด
124 Sqm Land for Sale in Takua Thung
โคกกลอย, ตะกั่วทุ่ง, พังงา, ไทย
฿477,000
(฿3,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โคกกลอย, พังงา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 124 ตรม. อยู่ในทำเล โคกกลอย, พังงา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿477,000 (฿0/ตรม.)
Details:
124 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.98 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale 2 Rai in Kanchanaburi
หนองประดู่, เลาขวัญ, กาญจนบุรี, ไทย
฿479,980
(฿150/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองประดู่, กาญจนบุรี
ที่สวยติดฝายน้ำล้น 2 ไร่ ด้านหน้าติดถนนสาธารณะ ด้านหลังติดฝายน้ำล้น ที่สูงน้ำไม่ท่วม ดินดีเหมาะทำสวน อยู่อาศัย ทำบ้านพัก ห่างตัวอำเภอเลาขัวญ 4 กม. ห่างกรุงเทพ 120 กม. ฟรีโอน รีภาษี โฉนด พิกัด ต....
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 37.6 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Rai land for Sale in Chon Daen District
ตะกุดไร, ชนแดน, เพชรบูรณ์, ไทย
฿480,000
(฿75/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตะกุดไร, เพชรบูรณ์
ที่ดินสวนเกษตร 4 ไร่ อ.ชนแดน จ.เพชรบูรณ์ ใกล้ฟาร์มเพชรบูรณ์ ถนน 3036 ถนนลาดยางเส้นทางลัดไปพิจิตร ที่ดินอยู่หลังที่ทำการผู้ใหญ่บ้าน ใกล้โรงเรียนและที่ทำการ อบต ตะกรุดไร เหมาะทำธุรกิจการเกษตร ที่ด...
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 195.89 กม.
วิวทะเลสาป
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land Plot for Sale in Hin Lek Fai Hua Hin
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿480,000
(฿666/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หินเหล็กไฟ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 720 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿480,000 (฿0/ตรม.)
Details:
720 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 2.43 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Phitsanulok
วัดโบสถ์, วัดโบสถ์, พิษณุโลก, ไทย
฿480,000
(฿1,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วัดโบสถ์, พิษณุโลก
ขายที่ดินถมแล้ว โฉนด ครุฑแดง อยู่ใกล้ สถานีตำรวจภูธรวัดโบสถ์ แค่ 40 เมตร อยู่ซอยเทพารุ่งเรือง ซอย 1 ติดถนน ใกล้ตลาดสด ใกล้เทศบาล ใกล้สถานที่ราชการ
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 220.7 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap land, many types of trees Next to concrete road
ชะอม, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿480,000
(฿6/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชะอม, สระบุรี
ที่ดิน 48 ไร่ ขายทั้งหมด4 ไร่ เอกสาร นส3ก19 ไร่ เอกสาร ภบท5. เนินภูเขารวม 23 ไร่ ขายทั้งหมดไร่ละ 480,000 บาทไกล้ ย่านท่องเที่ยว ของ&nbs...
Details:
76,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
321 SqW Land for Sale in Nong Chang
ทุ่งโพ, หนองฉาง, อุทัยธานี, ไทย
฿480,000
(฿373/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งโพ, อุทัยธานี
จำนวนที่ 2 แปลง รวม 321.7 ตารางวา 2 แปลงแบ่งแยกเรียบร้อย ค่าโอนฟรี
Details:
1,284 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 106.26 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Empty Land for Sale 100 SQW
ทับกวาง, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿490,000
(฿1,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับกวาง, สระบุรี
ที่ดินเปล่า100ตารางวา มีต้นมะยงชิด 2|ต้น ต้นขนุนมะม่วงออกผลกินได้แล้ว เหมาะสำหรับปลูกบ้านพักอาศัย มีเพื่อนบ้านน้ำไฟพร้อม ถนนเทศบาลทับกวาง ซอย 5 ต ทับกวาง อ แก่งคอย จ สระบุรี
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 52.92 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
50 SQW Land for Sale Near Chao Samran Beach
หาดเจ้าสำราญ, เมืองเพชรบุรี, เพชรบุรี, ไทย
฿490,000
(฿2,450/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หาดเจ้าสำราญ, เพชรบุรี
ขายที่ดิน50 ตรว(10*20เมตร) ติดถนนสาธารณะลาดยาง4036 จากถนนเพชรบุรี-หาดเจ้าสำราญถนน( 3177) เลี้ยวขวาถนน 4036เพียง100เมตร ใกล้หาดเจ้าสำราญ , สถานีตำรวจ , สำนักงานเทศบาลตำบลหาดเจ้าสำราญ ,หมู่บ้านเจ้...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
Inexpensive Land for Sale 676 Sq. Mt. Nong Han, Udon Thani
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
โพนงาม, หนองหาน, อุดรธานี, ไทย
฿490,000
(฿724/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน โพนงาม, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 676 ตรม. อยู่ในทำเล โพนงาม, อุดรธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿490,000 (฿0/ตรม.)
Details:
676 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Ban Phra
บ้านพระ, เมืองปราจีนบุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿490,000
(฿1,850/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านพระ, ปราจีนบุรี
ที่ดินเปล่า ถนนสุวรรณศร ต.บ้านพระ อ.เมือง จ.ปราจีนบุรี ใกล้ตัวเมืองปราจีนบุรี (12กม.ใช้เวลา 16 นาที) ใกล้โรงพยาบาล (11กม.ใช้เวลา 13 นาที) ห่างจากกรุงเทพฯ (135 กม.ใช้เวลา 2 ชม.) ใกล้ตลาดต้อ...
Details:
264 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land suitable for building a house, Phraewa Road, Ban Nakrob, next to the road
ไร่น้อย, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿490,000
(฿1,510/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไร่น้อย, อุบลราชธานี
📌ขนาดพื้นที่ 81 ตร.ว.📌ใกล้ตลาดสันติสุข รพ.50 พรรษา📌ติดถนนสองด้าน ถนนกว้าง6 เมตร มีไฟฟ้า รถเก็บขยะ ประปา📌เดินทางเข้าเมืองสะดวกหลายทาง ห่างถนนอุบลตระการเพียง 1 กม.📌เป็นการขยายตัวของชุมชนเมือง ...
Details:
324 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Purple-patterned land for sale, 490,000 baht per rai, Saraburi Province
พุแค, เฉลิมพระเกียรติ, สระบุรี, ไทย
฿490,000
(฿15/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พุแค, สระบุรี
ขายที่ดินพื้นที่สีม่วงลาย ใกล้ถนนใหญ่ – เหมาะสำหรับทำโรงงาน โกดัง หรือพัฒนาโครงการอุตสาหกรรม 📍 ที่ตั้ง: ถนนสายพุแค - แก่งคอย ตำบลพุแค อำเภอเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสระบุรี 🟪 พื้นที่สีม่วง...
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
106 SQW Land for Sale in Ban Han
บ้านหาร, บางกล่ำ, สงขลา, ไทย
฿490,000
(฿1,150/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านหาร, สงขลา
ขายที่ดิน 2 แปลง (แบ่งขายได้) เป็นที่ดินจัดสรรค์ ปักหมุดไว้เรียบร้อยแล้ว เหมาะสำหรับปลูกบ้าน ขนาดที่ดิน แปลง 1 : 106 ตร.ว แปลง 2 : 104 ตร.วขายแปลงละ 490,000 บาท ( สามารถไปดูที่ดินก่อนได้ ) ซื้อ 2 แปลง...
Details:
424 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Ban Mai Nong Thai, Aranyaprathet, Sa Kaeo Province
บ้านใหม่หนองไทร, อรัญประเทศ, สระแก้ว, ไทย
฿490,000
(฿26/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใหม่หนองไทร, สระแก้ว
ขายที่ดิน 12 ไร่ ซอย บ้านใหม่หนองไทร ตำบล บ้านใหม่หนองไทร อำเภอ อรัญประเทศ จังหวัด สระแก้ว ใกล้ Tasco Lotus ใกล้เทศบาลบ้านใหม่หนองไทร ที่ดินเข้าซอยข้างโรงเรียนอรัญประเทศ ห่างจากถนนใหญ่ไม่เกิน 1 กม. ห...
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale, 100 square wah, already filled and leveled, Khlong 11, Bueng Ka Sam, Suan Kaew 2 project.
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงกาสาม, หนองเสือ, ปทุมธานี, ไทย
฿490,000
(฿1,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงกาสาม, ปทุมธานี
ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว 100 วา คลอง11 บึงกาสาม โครงการสวนแก้ว2 ถนนคอนกรีต ถนนกว้าง 7 เมตร ไฟฟ้า ประปา ครบ ที่ดินเปล่าถมแล้ว คลอง11 สนใจโทร 099-207 2175 &nbs...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5.75 rai 11km Chaiyaphum NOW Offers invited
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ในเมือง, เมืองชัยภูมิ, ชัยภูมิ, ไทย
฿490,000
(฿51/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ในเมือง, ชัยภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,588 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, ชัยภูมิ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿490,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,588 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 SQW Beautiful Land for Sale with Mountain Views
หนองพลับ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿490,000
(฿1,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองพลับ, หัวหิน
ขายที่ดิน ถนนคอนกรีต การระบายน้ำ การเชื่อมต่อน้ำดื่มในทุกพื้นที่ ไฟฟ้าตามการใช้งานของอาคาร ค่าธรรมเนียมการโอน 50/50 มีทรัพย์สินที่พัฒนาแล้วเพิ่มเติมสำหรับขาย 400-696 ตรม / 100-174 ตารางวา ผ่อนชำระได้...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
192 SQW Land for Sale in Chiang Khan
เชียงคาน, เชียงคาน, เลย, ไทย
฿495,000
(฿644/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงคาน, เลย
ที่ดินสวยๆของเชียงคาน ห่างจากถนนคนเดินเพียง 5 นาที พื้นที่ 1 งาน 92 ตารางวา
Details:
768 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Nakhon Chai Si
ลานตากฟ้า, นครชัยศรี, นครปฐม, ไทย
฿500,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลานตากฟ้า, นครปฐม
ที่ดินแบ่งขาย จังหวัดนครปฐม เนื้อที่เริ่มตั้งแต่ 50 ตารางวา ที่ดินอยู่ย่านถนนเทพนิมิต-ลานตากฟ้า ถนนคลองโยง มี50-200ตรว. ผ่อนเริ่ม 3,500บาท /เดือน สถานที่ใกล้/สิ่งอำนวยความส...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 19.9 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land, only 10 minutes from Khlong Hae Intersection, Hat Yai, Songkhla Province.
คลองแห, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿500,000
(฿2,080/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองแห, สงขลา
ที่ดินพร้อมสร้างบ้าน ห่างจากแยกคลองแห หาดใหญ่เพียง 10 นาที จ.สงขลา ติดถนนคอนกรีต ไฟฟ้า&ประปาครบ พิกัด วัดม่วงหอม 📍แปลงที่ (1) เนื้อที่ 107 ตรว. หน้ากว้าง 15 ม ลึก 30 ม....
Details:
240 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวนสาธารณะ
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Khemarat, Ubon Ratchathani, 36 rai, near Khemarat Immigration checkpoint.
เขมราฐ, เขมราฐ, อุบลราชธานี, ไทย
฿500,000
(฿9/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เขมราฐ, อุบลราชธานี
ขายที่ดินเขมราฐ อุบลราชธานี 36-3-96 ไร่ ติดถนน 202 ถนนจักรวรรดิ เหมาะสำหรับทำ ปั๊มน้ำมัน โกดัง คลังสินค้า คาเฟ่ รีสอร์ทพิกัด ต.หนองนกทา อ.เขมราฐ จ.อุบลราชธานี*จุดเด่นที่ดิน*-ติดถนน 202 ถนนจักรวรรดิ-หน...
Details:
57,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale, already leveled.
ศิลา, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น, ไทย
฿500,000
(฿1,390/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ศิลา, ขอนแก่น
ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว มีเพื่อนบ้าน เพื่อนบ้านอัทธยาศัยดี ใกล้ตลาด เจ้าของขายเอง พร้อมโอน 062-9125656
Details:
358 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2-2-0 Rai Land for Sale in Mueang Kalasin
บึงวิชัย, เมืองกาฬสินธุ์, กาฬสินธุ์, ไทย
฿500,000
(฿125/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงวิชัย, กาฬสินธุ์
ขายที่ดินกาฬสินธุ์ ต.บึงวิชัย ติดลำปาว 2ไร่2งานราคา5แสนบาทรวมโอน ขายที่ดินกาฬสินธุ์ ต.บึงวิชัย ติดลำปาว 2ไร่2งาน ที่ดินแปลงนี้อยู่ติดถนนที่มีคลองชลประทาน เพื่อนบ้านละแวกนี้มีลักษณะเป็นบ้านสวน เร...
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 68.69 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Plot of Land for Sale in Phra Lao
พระเหลา, พนา, อำนาจเจริญ, ไทย
฿500,000
(฿320/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พระเหลา, อำนาจเจริญ
ขายที่ดินแปลงสวย ต.พระเหลา อ.พนา จ.อำนาจเจริญ หน้ากว้างติดถนนคอนกรีต : เนื้อที่ 3 งาน 90 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 26×50 เมตร ติดถนนคอนกรีต มีเพื่อนบ้าน พิเศษเพียง 500,000฿ : โทร : 085-4545449 , 9...
Details:
1,560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Tha Maka
สนามแย้, ท่ามะกา, กาญจนบุรี, ไทย
฿500,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สนามแย้, กาญจนบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. อยู่ในทำเล สนามแย้, กาญจนบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale, 6 plots, 350-600 sq m, Nong Khae, Saraburi
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คชสิทธิ์, หนองแค, สระบุรี, ไทย
฿500,000
฿700,000
(฿357/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คชสิทธิ์, สระบุรี
ขายที่ดินเปล่า 7 ไร่ แบ่งขาย 6 แปลง 350-600 ตารางวา (500,000-800,000 บาท) ตำบลคชสิทธิ์ อำเภอหนองแค สระบุรี ใกล้เทศบาลตำบลคชสิทธิ์ ...... สอบถามโทร : 081-611-7050
Details:
1,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Wat Nong Sim at Sakon Nakhon
ธาตุนาเวง, เมืองสกลนคร, สกลนคร, ไทย
฿500,000
(฿1,920/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ธาตุนาเวง, สกลนคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 260 ตรม. อยู่ในทำเล ธาตุนาเวง, สกลนคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
260 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Sai Noi, Bang Bua Thong, Nonthaburi, area 100 square wah, location
ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿500,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทรน้อย, นนทบุรี
ขายที่ดินไทรน้อย บางบัวทอง นนทบุรี เนื้อที่ 100 ตารางวา ทำเลดี ใกล้ถนนบางบัวทอง-สุพรรณบุรี ราคาดีพิกัด : 14.11650855,100.29436015โครงการ : ที่ดินไทรน้อย บางบัวทองที่ตั้ง : ถนนบางบัวทอง-...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House + land for sale, 93 sq m, Ban Thung Pong, Mueang Pan District, Lampang Province
เมืองปาน, เมืองปาน, ลำปาง, ไทย
฿500,000
(฿1,340/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เมืองปาน, ลำปาง
สนใจติดต่อ เอก โทร 0868904633
Details:
372 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
13
14
15
...
333
391 - 420 จาก 10,384 ยูนิต
ไทย
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของไทย
นนทบุรี
มี 1,392 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿1.41B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 897 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿5.49B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 715 ยูนิต
ราคา: ฿266K - ฿22.1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 642 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿3.3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 631 ยูนิต
ราคา: ฿380K - ฿1.56B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 570 ยูนิต
ราคา: ฿35K - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 535 ยูนิต
ราคา: ฿5.49K - ฿36.2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นครราชสีมา
มี 365 ยูนิต
ราคา: ฿2 - ฿2B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿3.99B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ระยอง
มี 342 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿190B
ทำเลที่ตั้ง
1
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,197,246
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
2
ลากูน่า โฮมส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿49,937,400
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เดอะ เบส ไฮท์
ตลาดใหญ่, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿2,696,620
▼ -8.7%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
บ้าน ปรางทอง
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿7,190,986
▲ 4%