ขายที่ดิน ใน ระยอง
(มี ที่ดิน 337)
ดูรูปทั้งหมด
Land 10 Rai For Sale In Mueang Rayong
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
฿50,000,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เนินพระ, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 16,000 ตรม. อยู่ในทำเล เนินพระ, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The plot of land is 30 meters from the street, next to a 4-lane road, in a commercial area, with an area of 2-2-48 rai. The assessed value is over 55
เชิงเนิน, เมืองระยอง, ระยอง
฿50,000,000
(฿3,620/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงเนิน, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 13,792 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงเนิน, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
13,792 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Sukhumvit Road, Rayong Province, area 2-2-48 rai
เชิงเนิน, เมืองระยอง, ระยอง
฿50,000,000
(฿15,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชิงเนิน, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับ 🏞️ขายที่ดินติดถนนสุขุมวิท จ.ระยอง หรือถนนหมายเลข 3 เนื้อที่ 2 ไร่ 2 งาน 48 ตารางวา หน้ากว้างติดถนน 30 เมตร และ ติดถถนน 2 ด้านอีกด้วยครับ ⚡พร้อมสาธารณู...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Commercial Property with Rubber Plantation
พลงตาเอี่ยม, วังจันทร์, ระยอง
฿50,000,000
(฿1,730/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลงตาเอี่ยม, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 28,800 ตรม. อยู่ในทำเล พลงตาเอี่ยม, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿50,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
28,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
11-1-30 Rai Land for Sale in Mueang Rayong
น้ำคอก, เมืองระยอง, ระยอง
฿50,962,500
(฿2,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำคอก, ระยอง
รายละเอียดที่ดิน เนื้อที่ 11 ไร่ 1 งาน 30 ตร.ว. (หรือ 4,530 ตร.ว.) ผู้ขายชำระค่าธรรมเนียมการโอนทั้งหมด ที่ดินสวนยาง ตำบล น้ำคอก&...
Details:
18,120 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 1.94 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Mueang Rayong
แกลง, เมืองระยอง, ระยอง
฿51,000,000
(฿740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แกลง, ระยอง
ที่ดินระยอง สวนสน แหล่งชุมชน 2โฉนด มีถนนคอนกรีตกั้นกลางสวนยาง แถวสวนสน ระยอง ห่างจากถนนสุขุมวิท 1กิโล พื้นที่สีเหลืองอ่อน พื้นที่กว้างทำบ้านจัดสรรก็สวย
Details:
68,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 3.13 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beach Front Land For Sale In Mueang Rayong 3 Rai 3 Ngan
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
฿52,700,000
(฿8,770/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เนินพระ, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,000 ตรม. อยู่ในทำเล เนินพระ, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿52,700,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to the road, Soi 8, Nikhom Phatthana District, Rayong Province, area 23
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿54,000,000
(฿1,470/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับผม 🏞️ขายที่ดินติดถนนลาดยาง ซอย8 อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง เนื้อที่ 23ไร่ 3งาน 75ตารางวา เป็นพื้นที่สีเหลืองครับ 🚗การเดินทางก็สะดวกสบาย ห่างจากถนน4 เลน สาย13 เพ...
Details:
36,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to WHA Industrial Estate 4, Pluak Daeng District, Rayong Province, area 31 rai
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
฿55,800,000
(฿1,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำคู้, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับ 🏞️ขายที่ดินติดนิคม WHA.4 อ.ปลวกแดง จ.ระยอง (สีเลือง) พื้นที่ 31 ไร่ ถนนกว้าง 8 เมตร ที่สวยเสมอ,ทำเลดี,ใกล้แหล่งงาน และมีทางระบายน้ำท้ายแปลงครับ 👉เหมาะทำธุรกิจไ...
Details:
49,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
25-1-72 Rai Land in Nikhom Phatthana, Rayong for Sale
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿55,946,000
(฿1,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
ขายที่ดิน ติดถนนซอย11 นิคมพัฒนาระยอง พื้นที่ 25-1-72 ไร่ ต.มะขามคู่ อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง\*รายละเอียดทรัพย์* -อาคารสำนักงานแบบชั้นเดียว1หลัง -โครงสร้างอาคารโรงงานพื้นที่ 1,000ตารางเมตร ***จุดเด่นทำเลที่...
Details:
40,688 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 8.95 กม.
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ระยอง
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, next to the asphalt road, Soi 9, Nikhom Phatthana District, Rayong Province, 20 rai
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿56,000,000
(฿1,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับผม 🏞️ขายที่ดินสวยๆ ทำเลทอง ติดถนนลาดยางซอย.9 อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ครับ พื้นที่ 20 ไร่ 8 ตรว. (สีเหลือง) ที่ดินมีไฟฟ้า, และน้ำประปา ภูมิภาคผ่านหมดแล้วครับ ...
Details:
32,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
23-3-86 Rai Land in Nikhom Patthana for Sale
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿58,000,000
(฿1,510/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 38,344 ตรม. อยู่ในทำเล มะขามคู่, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿58,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
38,344 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
12 rai of vacant land filled in, Map Ta Phut, Rayong Province
มาบตาพุด, เมืองระยอง, ระยอง
฿60,000,000
(฿3,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบตาพุด, ระยอง
ด่วน! ที่ดิน 12 ไร่ ถมแล้ว มาบตาพุด จ.ระยอง ราคาพิเศษ! จุดเด่นของที่ดิน ใกล้เขตอุตสาหกรรมมาบตาพุด สะดวกต่อการขนส่งและ logistics มีศักยภาพสูงสำหรับการลงทุนทั้งโครงการอสังหาริมทรัพย์ Townhome ,Home Off...
Details:
19,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to the sea, Phala Beach, Rayong, width next to the sea 28m, beautiful plot.
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
พลา, บ้านฉาง, ระยอง
฿63,000,000
฿70,000,000
(฿57,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลา, ระยอง
ขายที่ดินติดทะเล หาดพลา ระยอง บ้านฉาง 275 ตรว แปลงมุมสวย เดินทางจากกรุงเทพ ใช้เวลาเดินทางเพียง 2 ชม 180km ติดทางลง Motor Way ระยอง (ห่างพัทยาเพียง 30 กม) ที่ตั้งต.พลา อ.บ้านฉาง จ.ระยอง (ติดร้าน Crab H...
Details:
1,100 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Phala Beach, Rayong.
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
พลา, บ้านฉาง, ระยอง
฿63,000,000
฿70,000,000
(฿57,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลา, ระยอง
ขายที่ดินติดทะเล ระยอง หาดพลา บ้านฉาง 275 ตารางวา แปลงมุมสวย เดินทางจากกรุงเทพเพียง 180 กม. ใช้เวลาเดินทาง 2 ชม. ติดทางลงมอเตอร์เวย์ระยอง (ห่างจากพัทยาเพียง 30 กม) รายละเอียดที่ดิน ที่ดินระยอง ติดทะเ...
Details:
1,100.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale 6 Rai
สำนักท้อน, บ้านฉาง, ระยอง
฿65,000,000
฿75,000,000
(฿6,520/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สำนักท้อน, ระยอง
🎉#ขายที่ดินบ้านฉาง ระยอง ใกล้สนามบินอู่ตะเภา 6 ไร่ 89 ตร.ว 65 ล้านบาท ✅ ที่ดินติด ถ. สุขุมวิท (หน้ากว้าง 77 ม.) ✅ ถมแล้ว ที่ดินสูงกว่าถนน (ทางกลับรถ) ประมาณ เกือบ 2 เมตร ไม่ต้องถมเพิ่ม น้ำไม่ท่วม✅...
Details:
9,956 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
26 rai land plot near Suan Son Beach, only 300 meters away.
แกลง, เมืองระยอง, ระยอง
฿65,000,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แกลง, ระยอง
#93914 โอกาสในการพัฒนาที่หายากสำหรับโรงแรม คอนโดมิเนียม หรือหมู่บ้าน ที่ดินแปลงขนาดใหญ่สองแปลงขนาด 18.38 ไร่ ราคา 44,430,000 ล้านบาท และ 8.5ไร่ ราคา 20,570,000 บาท ที่สามารถซื้อร่วมกันหรือแยกกัน...
Details:
41,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Pluak Daeng Next to 4-Lane Road Width 80 Meters
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
฿66,000,000
(฿1,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำคู้, ระยอง
ขายที่ดินปลวกแดงหน้ากว้าง 80 เมตร หมู่ 5 ตำบลแม่น้ำคู้ อำเภอปลวกแดง จังหวัดระยองติดถนนสี่เลนสายแยกนิคมพัฒนา - อ่างเก็บน้ำหนองปลาไหล 3191 ตรงข้ามโรงงานไทยแม็กซ์พลาสติก จำกัดรายละเอียด เนื้อที่ 22 ไร่...
Details:
36,372 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 20.64 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Soi 9, Nikhom Phatthana District, Rayong Province
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿67,000,000
(฿1,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับผม 🏞️ขายที่ดินติดถนนซอย9 อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง เป็นพื้นที่สีม่วงลายครับ มีเนื้อที่ 23 ไร่ 3 งาน 86 ตรว. หน้ากว้างประมาณ 80 เมตร ลึกประมาน 480 เมตรครับ เหมาะกับการส...
Details:
36,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
24 Rai of Land for Sale in Nikhom Phatthana
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿69,900,000
(฿1,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
ที่ดินติดถนนนิคมพัฒนา ซอย 8 เหมาะสำหรับทำโครงการหมู่บ้านจัดสรร
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, prime location in the heart of Rayong Industrial Estate 35-0-52
หนองละลอก, บ้านค่าย, ระยอง
฿70,260,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองละลอก, ระยอง
ขาย 70,260,000 บาท จุดเด่นที่ดิน หลัง ม.พระจอมเกล้าพระนครเหนือ (ระยอง) เหมาะสำหรับ: โครงการจัดสรร, โรงงาน, โกดัง, อพาร์ตเมนต์, หอพัก
Details:
56,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beach Front Land 5 Rai For Sale In Mueang Rayong
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
฿70,900,000
(฿8,050/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เนินพระ, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,800 ตรม. อยู่ในทำเล เนินพระ, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿70,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Makham Khu
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿72,000,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 38,400 ตรม. อยู่ในทำเล มะขามคู่, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿72,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานที่ราชการ 8.26 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale on Soi 7, Nikhom Pattana District, Rayong Province. Area: 24 rai.
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿79,500,000
(฿2,070/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
🎯 ติดทรัพย์ตรงครับผม 🏞️ขายที่ดินติดถนนซอย7 อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง เนื้อที่ 24 ไร่ 1 งาน 36 ตรว. (เป็นพื้นที่สีม่วงลายครับ) 🚛การเดินทางเข้า - ออกสะดวก ไม่ว่าจะเป็นรถเล็ก, รถใหญ...
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale next to Soi 12, Nikhom Phatthana District, Rayong Province, Purple Pattern 24
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿84,000,000
(฿2,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
🎯ติดทรัพย์ตรงครับผม 🏞ขายที่ดินสวยๆ ทำเลดีๆ ติดถนนลาดยางซอย12 อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง เป็นพื้นที่ม่วงลายครับ เนื้อที่ 24 ไร่ 1 งาน 56 ตรว. หน้ากว้างประมาณ 80 ม. ความลึกประมาณ 483 ม.ครับ...
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale behind Thung Khwai Kin Subdistrict Administrative Organization, Klaeng District.
ทุ่งควายกิน, แกลง, ระยอง
฿85,812,500
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งควายกิน, ระยอง
ขายที่ดินอยู่หลังองค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งควายกินอำเภอแกลง จังหวัดระยอง ถนนสุขุมวิท📌เนื้อที่แปลง A เนื้อที่ 31-3-47.5 ไร่ (12,747.5 ตารางวา)แปลง B เนื้อที่ 11-0-15 ไร่ (4,415 ตารางวา)รวมแปลง A+B เนื้...
Details:
68,648 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Announcement for sale of land next to the sea, 7 rai, Klaeng District, Rayong Province, beautiful view, quiet.
กร่ำ, แกลง, ระยอง
฿87,500,000
(฿7,530/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กร่ำ, ระยอง
ประกาศขายที่ดินติดทะเล 7 ไร่ อ.แกลง จ.ระยอง วิวสวย เงียบสงบ เหมาะกับการลงทุน โอกาสทองสำหรับนักลงทุน! ที่ดินติดทะเล ขนาด 7 ไร่ ตั้งอยู่ใน อำเภอแกลง จังหวัดระยอง จุดเด่น: ติดทะเล มองเห็นวิว เ...
Details:
11,600 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Factory Buildings in Phatthana Nikhom for Sale
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿89,000,000
(฿4,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
ขายที่ดิน 13 ไร่ 184 ตรว ( 21,520 ตารางเมตร )ประเภท นส 4 จ มีใบอนุญาติโรงงาน ของเดิมซึ่งประกอบกิจากก่อสร้าง ในอุตสหกรรมน้ำมัน ปิโตรเคมี ที่ดินมาพร้อมอาคารโรงงานพื้นคอนกรีต ประกอบไปด้วย- อาคารโรงงาน&nb...
Details:
21,536 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานที่ราชการ 10.12 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Map Yang Phon-Bo Win (Rayong Province), area 36-0-04 rai
ปลวกแดง, ปลวกแดง, ระยอง
฿90,025,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปลวกแดง, ระยอง
ขนาดที่ดิน : 36-0-04 ไร่ ( 14,404 ตารางวา ) จุดเด่น - ห่างจาก Big C บ่อวิน 1.3 กิโลเมตร - ห่างจาก ...
Details:
57,616 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Rubber plantation for sale, located on a main road in Klaeng District, Rayong Province. Area: 80 rai 221 square wah.
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ทุ่งควายกิน, แกลง, ระยอง
฿92,000,000
(฿718/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทุ่งควายกิน, ระยอง
ขายสวนยางทำเลดีในตำบลทุ่งควายกิน อำเภอแกลง จังหวัดระยอง เนื้อที่รวม 80 ไร่ 221 ตารางวา โฉนดพร้อมโอน ติดถนนลาดยาง หน้ากว้างประมาณ 300 เมตร ลึกประมาณ 600 เมตร รูปแปลงสวยพัฒนาได้ง่าย อยู่ไม่ไกลตลาดผลไม้/...
Details:
128,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
9
10
11
12
271 - 300 จาก 337 ยูนิต
ไทย
ระยอง
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของระยอง
เมืองระยอง
มี 118 ยูนิต
ราคา: ฿13K - ฿671M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นิคมพัฒนา
มี 77 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปลวกแดง
มี 45 ยูนิต
ราคา: ฿3.99K - ฿190B
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านฉาง
มี 38 ยูนิต
ราคา: ฿889K - ฿457M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แกลง
มี 38 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿392M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านค่าย
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿789K - ฿70.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
วังจันทร์
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.3M - ฿49.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เขาชะเมา
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿4.09M - ฿105M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในระยอง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง