ขายที่ดิน ใน ระยอง
(มี ที่ดิน 337)
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Pluak Daeng, Rayong, 31 rai, yellow zone, adjacent to WHA Industrial Estate 4.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
฿1,900,000
(฿38/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำคู้, ระยอง
ขายที่ดินปลวกแดง ระยอง 31ไร่ สีเหลือง ติดนิคม WHA 4 เหมาะสร้าง โรงงาน โกดัง คลังสินค้า บ้านจัดสรร พิกัดที่ดิน ต.แม่น้ำคู้ อ.ปลวกแดง จ.ระยอง *จุดเด่นที่ดิน* -เหมาะสร้าง โรงงาน โกดัง คลังสินค้า บ...
Details:
49,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For Sale: Stunning 2,736 sqm Building Plot (1 Rai+3.4 Ngan)
สำนักทอง, เมืองระยอง, ระยอง
฿1,960,000
(฿612/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สำนักทอง, ระยอง
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nikhom Phatthana, Rayong, 31-2-18 rai, Soi 3, Line 13, near the industrial estate.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,000,000
(฿40/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบข่า, ระยอง
ขายที่ดินนิคมพัฒนา ระยอง 31-2-18ไร่ ซอย3 สาย13 ใกล้นิคมอุตสหกรรม เหมาะทำโรงงาน โกดัง บ้านจัดสรร พิกัดที่ดิน ต.มาบข่า อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง *จุดเด่นที่ดิน* -เหมาะทำโรงงาน โกดัง บ้านจัดสรร&nb...
Details:
49,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, area 2 ngan, Nikhom Phatthana District, Rayong Province
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
🏞️ขายที่ดินสวยๆ พื้นที่ 2 งาน 🎯อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ซอย3 ฝั่งสาย15 ครับ👍 พร้อมสิ่งปลูกสร้าง เป็นบ้านพัก และโกดัง มีบ้านเลขที่แล้วครั...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale for a machine shop, area 1 rai, Nikhom Phatthana District, Soi 8, Rayong Province
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
🏞️ขายที่ดินสวยๆ ทำช็อปได้เลย👍 🎯อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ครับ อยู่ซอย8 สาย15 พื้นที่ 1 ไร่เต็ม 👉ห่างจากถนนซอย 8 แค่ 200 เมตร มีน้ำประปา, มีไฟฟ้า 3 เ...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, area 1 rai, Nikhom Phatthana District, Rayong Province, Soi 3, Line 13
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,100,000
(฿1,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
🏞️ขายที่ดินสวยๆใกล้ตัวเมือง 🎯อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ซอย3 สาย 13 อยู่ฝั่งสาย 15 👉พื้นที่ 1 ไร่ เต็มพอดี หน้ากว้างประมาณ 40 เมตร 👉และพื้นที่ 159 ตารางวา หน้ากว้างประมาณ 16 เมตรคร...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, can be paid in installments for 3 years, Nikhom Phatthana District, Rayong Province, located in Soi 8
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,200,000
(฿1,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
🏞️ขายที่ดินสวยๆ ผ่อนได้ 3 ปี👍 🎯อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง อยู่ซอย 8 สาย 13 ฝั่งสาย 15 พื้นที่ 240 ตารางวา "ด่วนเลยครับ" ...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
114 SQW rayong near central
น้ำคอก, เมืองระยอง, ระยอง
฿2,200,000
(฿4,820/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน น้ำคอก, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 456 ตรม. อยู่ในทำเล น้ำคอก, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
456 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Pluak Daeng, Mae Nam Khu, Rayong, 24 rai, near WHA Pluak Daeng Industrial Estate.
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง
฿2,300,000
(฿60/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำคู้, ระยอง
ขายที่ดินแม่น้ำคู้ซอย4 ปลวกแดง ระยอง 24 ไร่ 4 ตรว. ผังสีเหลือง ใกล้นิคมอุตสาหกรรม WHA อีสเทิร์น ซีบอร์ด 4 ปลวกแดง ระยองพิกัด ต.แม่น้ำคู้ อ.ปลวกแดง จ.ระยอง*จุดเด่นที่ดิน*-ผังสีเหลือง-ติดถนนซอย 4 ถนนคอน...
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nikhom Phatthana, Rayong, 69 rai, Orange Zone (WHA 36 Rayong).
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,300,000
(฿21/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
ขายที่ดินนิคมพัฒนา ระยอง 69 ไร่ 3งาน 43ตร.ว ใกล้นิคมอุตสาหกรรม WHA 36 ระยองพิกัด ต.นิคมพัฒนา อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง*จุดเด่นที่ดิน*-ผังสีส้ม-ติดถนนซอย4 หน้ากว้าง ประมาณ 245 เมตร ความยาว ประมาณ 480 เมตร-เห...
Details:
110,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ระยอง
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nikhom Phatthana, Rayong, 89 rai 82.7 sq.wa. Orange zone (residential/commercial). Near the industrial estate.
มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,300,000
(฿16/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบข่า, ระยอง
ขายที่ดินนิคมพัฒนา ระยอง 89ไร่ 82.7ตรว. สีส้ม ใกล้นิคมอุตสาหกรรม เหมาะสำหรับทำ โรงงาน โกดัง คลังสินค้า บ้านจัดสรร พิกัด ต.มาบข่า อ.นิคมพัฒนา จ.ชลบุรี *จุดเด่นที่ดิน* -ติดถนน หน้ากว้าง ประมาณ 41...
Details:
142,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land plot, 122 sq m, near industrial estate
มาบยางพร, ปลวกแดง, ระยอง
฿2,390,000
(฿4,890/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบยางพร, ระยอง
🏞️ ขายที่ดินทำเลทอง 122 ตรว. ใกล้นิคมอุตสาหกรรม พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน! 🏡 - 📏 ที่ดินแปลงสวย ขนาด 122 ตารางวา เหมาะสำหรับสร้างบ้าน หรือลงทุนในอนาคต - 🏭 ทำเลดีมาก ใกล้นิคมอุตสาหกรรม เด...
Details:
488 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale! Land in Rayong City, Noen Phra District, behind Passion Shopping Mall.
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
฿2,400,000
(฿10,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เนินพระ, ระยอง
ประกาศขายด่วน !!!! ที่ดินในเมืองระยอง อ. เนินพระ หลังห้างแพชชั่นชอปปิ้ง (แหลมทอง) ขนาด 59.8 ตรว. ทำเลดีมาก#ที่ดินระยอง #ที่ดินในเมืองระยอง #ที่ดินปลูกบ้านสนใจติดต่อ 061 589 2894
Details:
239.20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale in Rayong
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านแลง, เมืองระยอง, ระยอง
฿2,500,000
(฿780/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านแลง, ระยอง
ขายที่ดิน 2 ไร่ ติดถนนซ.บ้านแลง 21 ต. บ้านแลง อ. เมือง จ. ระยอง ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส มีผลไม้หลากหลายทั้งทุเรียน เงาะ มะนาว เลมอน กระท้อน น้ำไฟพร้อม ไม่ต้องถม
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 3.25 กม.
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Wang Chan, Rayong, 48 rai, light yellow zone, adjacent to Highway 344.
ชุมแสง, วังจันทร์, ระยอง
฿2,500,000
(฿33/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ชุมแสง, ระยอง
ขายที่ดินวังจันทร์ ระยอง 48 ไร่ พื้นที่สีเหลืองอ่อน ติดถนน 344 สายบ้านบึง-แกลง เหมาะสำหรับทำ โรงงาน โกดัง คลังสินค้า บ้านจัดสรรพิกัด ต.ชุมแพ อ.วังจันทร์ จ.ระยอง*จุดเด่นที่ดิน*-ติดถนน 344 สายบ้านบึง-แก...
Details:
76,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Rayong, Nikhom Phatthana, 31 rai, orange zone, near WHA Rayong 36 Industrial Estate.
มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,500,000
(฿50/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบข่า, ระยอง
ขายที่ดินระยอง นิคมพัฒนา 31-2-26 ไร่ ผังสีส้ม ใกล้นิคมอุตสาหกรรมอม WHA ระยอง 36พิกัด ต.มาบข่า อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง*จุดเด่นที่ดิน*-ผังสีส้ม-ติดถนนซอย 3 สาย15 ถนนคอนกรีต กว้างขวางเดินทางสะดวก-หน้ากว้าง ป...
Details:
49,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nikhom Phatthana, Rayong, 47 rai, orange zone (residential), near WHA Industrial Estate.
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,500,000
(฿33/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
ขายที่ดินทำเลทอง นิคมพัฒนา ระยอง 47-3-95ไร่ พื้นที่สีส้ม ใกล้นิคมอุตสากรรม WHA และโรงงานรถไฟฟ้า BYDพิกัด: ติดถนนซอย4สาย13 ต.นิคมพัฒนา อ.นิคมพัฒนา จ.ระยองเหมาะสำหรับสร้างโรงงาน โกดัง ศูนย์กระจายสินค้าร...
Details:
75,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Mab Kha, Rayong, 5 rai. Suitable for housing development, factory, or warehouse.
มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,500,000
(฿312/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบข่า, ระยอง
ขายที่ดินมาบข่า ระยอง ใกล้ทางหลวงสาย36 เหมาะทำโครงการบ้านจัดสรร รีสอร์ท โรงงาน โกดังสินค้าเนื้อที่ 5-3-33.4 ไร่ราคาขายไร่ละ 2,500,000 บาท *ต่อรองได้*เอกสารสิทธิ์: โฉนดครุฑแดง*จุดเด่นของที่ดินนี้*พื้นท...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful land for sale 2 kilometers to Amata City Industrial Estate and Rojana Pluak Daeng Industrial Estate.
มาบยางพร, ปลวกแดง, ระยอง
฿2,500,000
(฿62/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบยางพร, ระยอง
ขายที่ดินสวย2กิโลเมตรถึงนิคมอมตะซิตี้และนิคมโรจนะปลวกแดง เนื้อที่รวม 26 ไร่ เป็นเนินสวย ที่ดินเข้าซอย เป็นเนินสวยมาก หน้ากว้างติดถนนคอนกรีต8เมตร เหมาะสร้างโครงการหมู่บ้านจัดสรร พิกัด สี่แยกป้าไสว ต.มา...
Details:
40,204 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale, Soi 3, Line 13, Line 15 side, area 1 rai and 159 sq m.
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,500,000
(฿1,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
🏞️ขายที่ดินสวยๆ ใกล้ตัวเมือง👍 🎯อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง (สีส้มลาย) อยู่ซอย3 สาย 13 ฝั่งสาย 15 👉พื้นที่ 1 ไร่ เต็มพอดี หน้ากว้าง 40 เมตร 👉และพื้นที่...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nikhom Phatthana, Rayong, 602 rai (yellow zone), adjacent to Huai Pong-Nong Road.
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
ห้วยโป่ง, เมืองระยอง, ระยอง
฿2,500,000
(฿3/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ห้วยโป่ง, ระยอง
ขายที่ดินนิคมพัฒนา ระยอง 602ไร่ สีเหลือง ติดถนนห้วยโป่ง-หนองบอน เหมาะสร้าง โรงงาน โกดัง คลังสินค้า พิกัดที่ดิน ต.มาบข่า อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง *จุดเด่นที่ดิน* -เหมาะสร้าง โรงงาน โกดัง คลังสิ...
Details:
963,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nikhom Phatthana, Rayong, 16-2-70 rai (yellow zone), adjacent to Highway 15.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,600,000
(฿101/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
ขายที่ดินนิคมพัฒนา ระยอง 16-2-70ไร่ สีเหลือง ติดถนนสาย15 เหมาะสร้าง โรงงาน โกดังคลังสินค้า บ้านจัดสรร พิกัดที่ดิน ต.พนานิคม อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง *จุดเด่นที่ดิน* -เหมาะสร้าง โรงงาน โกดัง คลังสินค...
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
ดูรูปทั้งหมด
ที่ดินถมแล้ว พร้อมกำแพงกันดิน 143 ตารางวา ใกล้เมืองระยอง
หนองละลอก, บ้านค่าย, ระยอง
฿2,600,000
(฿4,540/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองละลอก, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 572 ตรม. อยู่ในทำเล หนองละลอก, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿2,600,000 (฿0/ตรม.)
Details:
572 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 1 Rai at Ta Khan, Ban Khai, Rayong
ตาขัน, บ้านค่าย, ระยอง
฿2,700,000
(฿1,690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตาขัน, ระยอง
ขายที่ดิน ต.ตาขัน จ.ระยอง เนื้อที่ 1 ไร่ ถมแล้ว เป็นสีเหลี่ยมผืนผ้า ติดถนนคอนกรีต หน้ากว้างประมาณ 25 เมตร ยาวประมาณ 70 เมตร ที่สวย บรรยากาศดี เดินทาง 5 นาที ถึงปั๊ม ปตท., 7-11, ร้านกาแฟอเมซอน เ...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Pluak Daeng, Rayong, 18 rai, near Amata City Industrial Estate, Chinese zone.
มาบยางพร, ปลวกแดง, ระยอง
฿2,700,000
(฿94/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบยางพร, ระยอง
ขายที่ดินปลวกแดง ระยอง 18 ไร่ 85ตร.ว ใกล้นิคมอุตสาหกรรมอมตะซิตี้ ระยองพิกัด ต.มาบยางพร อ.ปลวกแดง จ.ระยอง*จุดเด่นที่ดิน*-ผังสีเหลือง-ติดถนน หน้ากว้าง ประมาณ 130 เมตร ความยาว ประมาณ 250 เมตร-เหมาะสำหรับ...
Details:
28,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land for Sale in Phala Subdistrict
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
พลา, บ้านฉาง, ระยอง
฿2,800,000
(฿3,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลา, ระยอง
ขายที่ดิน 200 ตรว. ถมแล้ว ในซอย รร.นานาชาติ ที่ดินสวยติดถนนคอนกรีต ล้อมรั้วลวดหนาม เดินทางสะดวกเข้าออกได้หลายทาง เหมาะสำหรับเป็นที่อยู่อาศัย บ้านพักตากอากาศ หรือเพื่อลงทุนทำอพาร์ทเม้นท์ จากโลตัส บ้าน...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 4.59 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale: house with land, size 1 rai 34 sq m.
มาบข่า, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,800,000
(฿1,610/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มาบข่า, ระยอง
*ขายด่วนครับบ้านพร้อมที่ดิน ขนาด 1 ไร่ 34 ตรว. เอกสารสิทธิ์ โฉนด นส4จ.หน้ากว้าง 50เมตร ใกล้ตัวเมืองระยอง ตั้งอยู่ที่ ต.มาบข่า อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง อยู่เยื้องๆ สถานีอนามัยบ้านกะเฉด ใกล้วัดหนองผักห...
Details:
1,736 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Nikhom Phatthana, Rayong, 24 rai, Soi 12, near WHA 36 Industrial Estate, Rayong.
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,800,000
(฿73/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
ขายที่ดินนิคมพัฒนา ระยอง 24 ไร่ 2งาน 19.8ตร.ว ใกล้นิคมอุตสาหกรรม WHA 36 ระยองพิกัด ต.พนานิคม อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง*จุดเด่นที่ดิน*-ผังสีเหลือง-ติดถนนซอย12 หน้ากว้าง ประมาณ 83 เมตร ความยาว ประมาณ 490 เมตร...
Details:
38,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, subdivided into 1-rai plots, Soi 12, Line 15, near Aunt Sai's market.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,800,000
(฿1,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
🎯ติดเจ้าของโดยตรงครับ 🏞️ขายที่ดินแบ่งล็อคซอย12 สาย15 ใกล้ตลาดนัดป้าไสว อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง ครับ แปลงละ 1 ไร่ เหลือแค่ 5 แปลง แต่ละแปลงหน้ากว้างประมาณ 46 เมตร ลึกประมาณ 34...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime land for sale, 5 rai, located on Highway 9 in Nikhom Phatthana, Rayong.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มะขามคู่, นิคมพัฒนา, ระยอง
฿2,800,000
(฿350/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะขามคู่, ระยอง
ประกาศขายที่ดินทำเลดี อ.นิคมพัฒนา จ.ระยองเนื้อที่ 5 ไร่ ทำเลศักยภาพ ย่านธุรกิจและชุมชนพิกัด ต.มะขามคู่ อ.นิคมพัฒนา จ.ระยองติดถนน สาย 9 เดินทางสะดวก ใกล้โรงงาน ตลาด และร้านค้าหลายแห่งจุดเด่นของที่ดิน&b...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
...
11
12
61 - 90 จาก 337 ยูนิต
ไทย
ระยอง
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของระยอง
เมืองระยอง
มี 118 ยูนิต
ราคา: ฿13K - ฿671M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นิคมพัฒนา
มี 77 ยูนิต
ราคา: ฿15K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปลวกแดง
มี 45 ยูนิต
ราคา: ฿3.99K - ฿190B
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านฉาง
มี 38 ยูนิต
ราคา: ฿889K - ฿457M
ดูทำเลเพิ่มเติม
แกลง
มี 38 ยูนิต
ราคา: ฿1 - ฿392M
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านค่าย
มี 15 ยูนิต
ราคา: ฿789K - ฿70.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
วังจันทร์
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.3M - ฿49.9M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เขาชะเมา
มี 2 ยูนิต
ราคา: ฿4.09M - ฿105M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในระยอง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง