ที่ดินพร้อมสวนส่วนตัว ใน ระยอง

      (มี ที่ดิน 4)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      บ้านฉาง
      มีที่ดิน 1
      เมืองระยอง
      มีที่ดิน 1
      แกลง
      มีที่ดิน 1
      นิคมพัฒนา
      มีที่ดิน 1
      ขายที่ดิน ใน ทางเกวียน, ระยอง, ทางเกวียน, แกลง, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน ทางเกวียน, ระยอง, ทางเกวียน, แกลง, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน ทางเกวียน, ระยอง, ทางเกวียน, แกลง, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน ทางเกวียน, ระยอง, ทางเกวียน, แกลง, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ทางเกวียน, ระยอง, ทางเกวียน, แกลง, ระยอง
      Land with Resort for Sale in Thang Kwian
      ทางเกวียน, แกลง, ระยอง
      ฿6,000,000 (฿576/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ทางเกวียน, ระยอง
      รีสอท ขายยกแปลง
      Details:
      10,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ชายหาด 24.95 กม.
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ระยอง, บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ระยอง, บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ระยอง, บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ระยอง, บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ระยอง, บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง
      Land with House for Sale in Ban Chang
      บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง
      ฿8,500,000 (฿5,310/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน บ้านฉาง, ระยอง
      บ้านพร้อมที่ดิน + ห้องเช่า 14 ห้อง
      Details:
      1,600 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      ชายหาด 6.76 กม.
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน ตะพง, ระยอง, ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน ตะพง, ระยอง, ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน ตะพง, ระยอง, ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน ตะพง, ระยอง, ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน ตะพง, ระยอง, ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
      Land for Sale 4 Rai in Rayong
      ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ตะพง, เมืองระยอง, ระยอง
      ฿16,000,000 (฿2,500/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน ตะพง, ระยอง
      ขายที่ดินติดถนน ระยอง ถมแล้ว เหมาะสร้างบ้าน พื้นที่สีเขียวเขตชุมชนชาวสวน โฉนดครุทแดง น้ำ+ไฟถึง4 แปลงๆละ 1 ไร่ ติดถนนทุกแปลงใกล้เขายายดา 2 กมใกล้ตลาดตะพง 4 กมใกล้ตัวเมือง&รพ.ระยองโฮมโปร 8 กมใกล้หาด...
      Details:
      6,400 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 2.59 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง, พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง, พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง, พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง, พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง, พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      Land for Sale with Factory Buildings in Phatthana Nikhom for Sale
      พนานิคม, นิคมพัฒนา, ระยอง
      ฿89,000,000 (฿4,130/ตรม.)
      ขายที่ดิน ใน พนานิคม, ระยอง
      ขายที่ดิน 13 ไร่ 184 ตรว ( 21,520 ตารางเมตร )ประเภท นส 4 จ มีใบอนุญาติโรงงาน ของเดิมซึ่งประกอบกิจากก่อสร้าง ในอุตสหกรรมน้ำมัน ปิโตรเคมี ที่ดินมาพร้อมอาคารโรงงานพื้นคอนกรีต ประกอบไปด้วย- อาคารโรงงาน&nb...
      Details:
      21,536 ตรม. Property Type: ที่ดิน
      สถานที่ราชการ 10.12 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 4 จาก 4 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ระยอง

      ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของระยอง

      บ้านฉาง
      บ้านฉาง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿8.49M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองระยอง
      เมืองระยอง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿16M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      แกลง
      แกลง
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿5.99M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      นิคมพัฒนา
      นิคมพัฒนา
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿88.9M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในระยอง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในระยอง

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดที่ดิน ใน ระยอง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ระยอง

      ราคาขายเฉลี่ยใน ระยอง อยู่ที่ประมาณ ฿8,790,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ระยอง อยู่ที่ประมาณ ฿8,790,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ระยอง อยู่ที่ ฿13,500 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ระยอง อยู่ที่ ฿13,500 ขณะนี้ใน ระยอง มี 4 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ระยอง มี 4 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ ที่ดิน ใน ระยอง

      ระยอง ถือเป็นจังหวัดขนาดไม่ใหญ่มาก โดยมีพื้นที่ทั้งหมด 3,680 ตร.กม. ซึ่งเป็นจังหวัดที่มีแค่ 8 อำเภอ ซึ่งประชากรใน ระยอง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 734,753 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 361,109 คน และผู้หญิง จำนวน 373,644 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 200 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ในด้านราคาขายที่ดิน เฉลี่ยใน ระยอง นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿365,000,000 บาท ราคาที่ดิน ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความชัดเจนในด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน การเดินทางสะดวกสบาย อาจจะอยู่ใกล้กับชายหาด หรือ สถานีรถไฟฟ้าสายหลัก ซึ่งเหมาะกับเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ที่อยากจะขยายกิจการออกไป หรือเชนโรงแรมระดับโลก ที่มองในเรื่องทำเลเป็นอันดับแรก โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศขาย ทั้งหมด 753 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ที่ดิน ใน ระยอง

      ที่ดิน ใน ระยอง มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 3,680 ตร.กม. ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจในพื้นที่นี้มากที่สุด คือ
      • 1. Code: U5989447 - The Royal Rayong ฿5,500,000 price 1600 area.
      • 2. Code: U5900921 - Long-term beach land for rent, 20 rai, Laem Mae Phim Beach ฿1 price 32000 area.
      • 3. Code: U6051048 - 38 rai of beachfront land for sale in Rayong, located on Saeng Chan Beach. ฿9,000,000 price 60800 area.
      • 4. Code: U5350559 - Attractive Plot incl. Bungalow and Pool at Had Mae Ramphueng ฿4,250,000 price 700 area.
      • 5. Code: U6008253 - Land near Rayong estuary for rent. ฿50,000 price 8000 area.

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน