เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี บ้านเดี่ยว 3,172)
ดูรูปทั้งหมด
Single Storey Townhouse for Sale in Mueang Phichit
คลองคะเชนทร์, เมืองพิจิตร, พิจิตร, ไทย
฿980,000
(฿10,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน คลองคะเชนทร์, พิจิตร
เทาว์เฮ้าชั้นเดียว ขนาด 27 ตรว สภาพสวยพร้อมอยู่ บ้านอยู่หลังริม ติดสนามหญ้า บ้าน 2 ห้องนอน 1 รับแขก 1 ครัว 1ห้องน้ำ จอดรถยนต์ได้ 2 คัน(แถมฟรี) แอร์ ห้องรับแขก แอร์ ห้องนอน (หมู่บ้านพ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Rent and Sale in the Center of Nong Khai City
โพธิ์ชัย, เมืองหนองคาย, หนองคาย, ไทย
฿980,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน โพธิ์ชัย, หนองคาย
ขายบ้านโฉนดพร้อมโอน รีโนเวทพร้อมเข้าอยู่ ใจกลางเมืองหนองคาย หมู่บ้านเดอร์เซ็นเตอร์พ้อยท์หนองคาย 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ขนาด 19.9 ตรว. ใกล้โรงเรียนปทุมเทพ 150 ม.ใกล้ศาลากลางจังหวัดหนองคาย 300 ม.ใกล้ห้างสรรพ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 48.43 กม.
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿980,000
(฿9,860/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ สัมพันธ์วิลล่า
หมู่บ้านสัมพันธ์วิลล่า (ลำลูกกา-คลอง3) บ้านเลขที่ทาวน์เฮ้าส์ ชั้นเดียว เนื้อที่ 18 ตรว.2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก ฟรีทุกค่าใช้จ่าย โปรโมชั่นหลังนี้:ฟรี : เงินดาวน์ฟรี : ค่าโอนกรรมสิทธ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลเลจ 2
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿990,000
(฿13,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 75 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษาวิลเลจ 2 บนทำเลของ ลำผักกูด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ท...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แบบ Low Rise
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single-storey house for sale, Ban Bueng zone, Chonburi, newly decorated, cheap price.
หนองไผ่แก้ว, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿990,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองไผ่แก้ว, พัทยา
ทาวน์เฮาส์ ชั้นเดียว บ้านสวยๆ รีโนเวทใหม่ สวยที่สุดในซอย มาพร้อมกับที่จอดรถภายในบ้านได้2คัน หายากสุดๆเลยจ้า เหมาะกับคนที่เริ่มสร้างครอบครอบ เงียบสงบ เหมาะแก่การอยู่อาศัย และลงทุนปล่อยเช่า - - เ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
84 ตรม.
Townhouse for Sale in San Klang
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿990,000
฿999,000
(฿15,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สันกลาง, เชียงใหม่
ขายบ้านโฉนดพร้อมโอน รีโนเวทพร้อมเข้าอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 20 ตรว. ใกล้ตลาดเจริญ 800 ม. ห่างจาก Big C ดอนจั่น 3.8 กม.
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
65 ตรม.
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale in Ban Bueng zone, Chonburi, newly decorated throughout. Super cute price
หนองไผ่แก้ว, บ้านบึง, ชลบุรี, ไทย
฿990,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองไผ่แก้ว, พัทยา
ทาวน์เฮาส์ ชั้นเดียว โซนหนองปรือ บ้านบึง รีโนเวทใหม่ มาพร้อมกับที่จอดรถภายในบ้านได้2คัน จะซื้ออยู่อาศัย หรือลงทุนปล่อยเช่าก็คุ้มสุดๆ เดินทางง่าย ใกล้แหล่งงาน สวยแบบนี้ แต่ราคาเบ๊าเบา ถูกเกินต้าน...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านเรือนสุข 2
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿990,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านเรือนสุข 2
ขายทาวน์เฮ้าส์ รีโนเวทใหม่ ราคาพิเศษ หมู่บ้านเรือนสุข 2 คลอง 8 ธัญบุรี จ.ปทุมธานี รายละเอียดทรัพย์ ทาวน์เฮ้าส์ชั้นเดียว เนื้อที่ 18 ตร.ว. 2 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ | 1 ห้องครัว | 1 ที่จอดรถ&n...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อดิศร วิลล์
ปากข้าวสาร, เมืองสระบุรี, สระบุรี, ไทย
฿990,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ อดิศร วิลล์
ขายทาวเฮ้าส์ หมู่บ้านอดิศรวิลล์ เจ้าของขายเอง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
84 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale, house in Warin, price less than a million
บุ่งไหม, วารินชำราบ, อุบลราชธานี, ไทย
฿990,000
(฿14,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บุ่งไหม, อุบลราชธานี
บ้านเดี่ยว ในอำเภอวาริน91 ตารางวา 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัวพร้อมเข้าอยู่ ขายต่ำกว่าราคาประเมิน กู้ธนาคารมีเงินทอน ห่าง รพ ค่ายสรรพสิทธิ์เพียง 5 kmบ้านคำกลางใหม่ &nbs...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Selling a New Building on Pu Wai Road
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿990,000
(฿11,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 88 ตรม. อยู่ในทำเล ชะอำ, เพชรบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿990,000 (฿11,250/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทร สันกำแพง
สันกำแพง, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿990,000
(฿16,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร สันกำแพง
ขายบ้านเอื้ออาทร สันกำแพง เชียงใหม่ – หลังตลาดในหมู่บ้าน ทำเลดี เดินออกจากบ้านถึงตลาดได้ในไม่กี่ก้าว ใกล้ร้านค้า ร้านอาหาร และเซเว่น เดินทางเข้าเมืองเพียง 20 นาที เหมาะสำหรับอยู่อาศัยเองหรือปล่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เจเจเลควิวปาร์ค
หนองบัวศาลา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿990,000
(฿9,960/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ เจเจเลควิวปาร์ค
บรรยากาศดี >>> 2 ห้องนอน 1ห้องครัว 1 ห้องน้ำ ห้องโถง ห้องซักล้าง ที่จอดรถ ตู้ โซฟา โต๊ะกินข้าว เตียงนอน ชั้น TV, TV, เครื่องปรับอากาศ, ตู้เย็น, รปภ. 24 ชม. สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 ธ.ค. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿5,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single Detached House for Sale in Lamphura
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลำภูรา, ห้วยยอด, ตรัง, ไทย
฿990,000
(฿8,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ลำภูรา, ตรัง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล ลำภูรา, ตรัง ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿990,000 (฿8,250/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เปรมปรีด์ รังสิต-นครนายก
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿14,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ เปรมปรีด์ รังสิต-นครนายก
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ม.เปรมปรีดิ์ รังสิต คลอง2 เนื้อที่ 18 ตร.ว ทำเลดี ต่อเติมครบ พร้อมอยู่พิกัด : 13.97792883,100.65462514โครงการ : หมู่บ้านเปรมปรีดิ์ที่ตั้ง : ถนนรังสิต-นครนายก ซอยรั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale with 405 Sqw Land for Sale in Nam Cho
น้ำโจ้, แม่ทะ, ลำปาง, ไทย
฿1,000,000
(฿621/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน น้ำโจ้, ลำปาง
ขายบ้าน 2 หลัง พร้อมที่ดิน 405 ตร.ว
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
1,620 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 64.02 กม.
บ้านแค, ผักไห่, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿1,000,000
(฿20,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บ้านแค, พระนครศรีอยุธยา
สนใจติดต่อมาได้ครับ คุยรายละเอียดได้ครับ
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2541
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The house is cool and comfortable, and there is air conditioning. It is a place where many people live.
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
ขายด่วน! ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ทั้งหลังพร้อมอยู่ โครงการบ้านพฤกษา 3 ซ.วัดลาดปลาดุก แหล่งคนอยู่พักอาศัย มีตลาด หาของกินง่าย ใกล้ Central Westgate และรถไฟฟ้าสายสีม่วง มีที่จอดรถ และ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Si Racha
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿47,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บ่อวิน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 21 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อวิน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
21 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2548
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
ช่องแสง
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Soi Piennont, Lam Luk Ka, Khlong 2, Pathum Thani.
ประกาศเมื่อ 6 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿20,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮ้าส์ ซอยเปียร์นนท์ ลำลูกกา คลอง 2 ปทุมธานี เนื้อที่ 16 ตร.ว ราคาต่อรองได้พิกัด : 13.93505470,100.65909982ที่ตั้ง : ทาวน์เฮ้าส์ ซอยเปียร์นนท์ ตำบล คูคต อำเภอ ลำลูกกา จังหวัด ปทุมธาน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Udon Thani
บ้านจีต, กู่แก้ว, อุดรธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿13,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บ้านจีต, อุดรธานี
บ้านเดี่ยว พร้อมเข้าอยู่ ติดถนนใหญ่ เนื้อที่ 17 ตารางวา ห้องนอน 1 ห้อง , 1 ห้องน้ำ , ลาดจอดรถ-พื้นปุลามิเนท กระเบื้อง -ใกล้แหล่งชุมชนต่างๆ เช่น โรงเรียน , วัดป่าศรีค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿12,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส 2
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านอู่ทองเพลส 2 ถนนลำลูกกา ซอยเปียร์นนท์ชื่อโครงการ : หมู่บ้านอู่ทองเพลส 2ที่ตั้ง : ถนนลำลูกกา ซอยเปียร์นนท์ ตำบลคูคต อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี 12130พื้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แบบ Low Rise
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A detached house, half concrete and half wood, located just 1 km from the town of Lablae.
ชัยจุมพล, ลับแล, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,000,000
(฿1,340/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ชัยจุมพล, อุตรดิตถ์
#รหัสทรัพย์ : HOME–0563 บ้านเดี่ยว (ครึ่งตึกครึ่งไม้) 2 ชั้น #แบบบ้าน : บ้านเดี่ยว(ครึ่งตึกครึ่งไม้) 2ชั้น 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ พร้อมห้องโถง #เนื้อที่ :&nb...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
748 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2540
วิวภูเขา
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale next to The Main Road
แม่คำมี, เมืองแพร่, แพร่, ไทย
฿1,000,000
(฿43,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน แม่คำมี, แพร่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. อยู่ในทำเล แม่คำมี, แพร่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2550 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
น้ำตก 114.07 กม.
สร้างเสร็จ 2550
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse, Pruksa Village 3, Wat Lat Pla Duk Road, Bang Bua Thong
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,050,000
฿1,250,000
(฿14,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
-รหัสทรัพย์ : 6351-ทาวน์เฮ้าส์ชั้นเดียว 18 ตร.ว. ต่อเติมเต็ม-ตกแต่งทาสีรีโนเวทใหม่ทั้งหลัง-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ-1 ห้องครัว-เปลี่ยนไฟใหม่-ปูกระเบื้องใหม่ทั้งหลัง-ใกล้ รถตู้ หมู่บ้านพฤกษา 500 เมตร-ใกล้ ว...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พฤกษา 7 ลำลูกกา
ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,090,000
(฿21,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน พฤกษา 7 ลำลูกกา
ขายบ้าน คลอง8 ลำลูกกา, ลำลูกกา, ปทุมธานี ฟรีแอร์ ฟรีเฟอร์นิเจอร์ จุดเด่นของโครงการ บ้านพฤกษา 7 ลำลูกกา โครงการตั้งอยู่ทำเลศักยภาพบนถนนศักยภาพ การคมนาคมสะดวกสบาย ติดถนนใหญ่สายหลัก ใกล้แหล่งชุมชนเ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา 1 คลอง 8 ธัญบุรี
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,090,000
(฿18,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา 1 คลอง 8 ธัญบุรี
Vาย บ้าน สไตล์ มินิมอล โซน คลอง7 ธัญบุรี บ้านสวยตรงปก เฟอร์จัดเต็ม พร้อมอยู่ ราคาน่ารักๆ ผ่อนเริ่มต้น 4 พันนิดๆ บ้านรีโนเวทใหม่ ไม่มีค่าส่วนกลาง อยู่ใน หมู่บ้านแก้วขวัญ หน้าหม...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿20/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single-storey townhouse with furniture
ขามเรียง, กันทรวิชัย, มหาสารคาม, ไทย
฿1,100,000
(฿30,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ขามเรียง, มหาสารคาม
ขายทาว์เฮาส์ชั้นเดียว 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ อยู่ใกล้มหาวิทยาลัยมหาสารคาม เหมาะสำหรับให้นักศึกษาเช่าพัก มีผูพักตลอด เฟอร์นิเจอร์ตกแต่ครบ / ตู้เสื้อผ้า / ที่นอนพร้อมเตียงนอน / โต๊ะเขี...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
36 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 31 พ.ค. 2569
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
...
106
91 - 120 จาก 3,172 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 752 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 414 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿36.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 316 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿70.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 301 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿11.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 121 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.8M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในไทย
คะแนนรวม
การดูแลรักษา