เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี บ้านเดี่ยว 3,172)
ดูรูปทั้งหมด
For sale - for rent, single-storey house, Phueamphunthap Village, Kamphaeng Saen
ห้วยขวาง, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿1,100,000
(฿22,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ห้วยขวาง, นครปฐม
ขาย - ให้เช่า บ้านชั้นเดียว ม.เพิ่มพูนทรัพย์ กำแพงแสน เนื้อที่ 40 ตร.ว แปลงริม ราคาไม่แพงพิกัด : 13.91164892,100.03584154โครงการ : หมู่บ้านเพิ่มพูนทรัพย์ที่ตั้ง : ถนนมาลัยแมน ถนนเลียบคล...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single Storey House in Bang Bua Thong
ราคาคุ้มค่าที่สุด
พิมลราช, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,100,000
(฿18,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน พิมลราช, นนทบุรี
ขาย ทาวเฮาส์ ชั้นเดียว หมู่บ้าน บัวทอง4 2 นอน 1 น้ำ 1 ครัว 1 จอดรถ เนื้อที่ 18 ตร.วา อ.บางบัวทอง จ.นนท์
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 4 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2BR Townhouse for Sale at Prachin Buri
หน้าเมือง, เมืองปราจีนบุรี, ปราจีนบุรี, ไทย
฿1,100,000
(฿13,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หน้าเมือง, ปราจีนบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, ปราจีนบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2548
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Nakhon Pathom
ท่าตำหนัก, นครชัยศรี, นครปฐม, ไทย
฿1,100,000
(฿5,320/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ท่าตำหนัก, นครปฐม
ขายบ้าน นครปฐม เทาว์เฮ้าส์ 2ชั้น
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
208 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านแอร์วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,100,000
(฿8,650/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแอร์วิลล่า
ขายบ้าน 2 ชั้น แอร์วิลล่า ซอย 1 ใกล้บีทีเอส คูคต เจ้าของขายเองค่ะ
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
128 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Story Townhouse for Sale near Saphan Pla Hospital
ชะอำ, ชะอำ, เพชรบุรี, ไทย
฿1,100,000
(฿7,380/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ชะอำ, เพชรบุรี
ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านโชคชัยมีซอยเยื้อง โรงพยาบาลชะอำ ๐ชั้นล่าง ห้องโถง,ห้องน้ำ, ห้องครัว ชั้นบน 2 ห้องนอน, ห้องน้ำ, ระเบียง บ้านรีโนเวทแล้ว ต่อเติมประตูรั้ว หลังคาหน้าบ้าน มีความปลอดภัยสู...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงพยาบาล 0.38 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านพรรณนิภา 3
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองสี่, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,100,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านพรรณนิภา 3
ที่ตั้งโครงการ : หมู่บ้านพรรณนิภา3 ที่อยู่ : หมู่ 1 ต.คลองสี่ อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120 พื้นที่ : 17.30 ตารางวา(68 ตารางเมตร) รายละเอียดเพิ่มเติม : ห้องนอน: 2 ห้องน้ำ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2551
ดูรูปทั้งหมด
Selling Commercial Buildings in Rong Kwang District
ร้องกวาง, ร้องกวาง, แพร่, ไทย
฿1,150,000
(฿12,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ร้องกวาง, แพร่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. อยู่ในทำเล ร้องกวาง, แพร่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,150,000 (฿11,979/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale/Rent in Mueang Rayong
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง, ไทย
฿1,150,000
(฿19,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน เนินพระ, ระยอง
ทาวน์โฮม 2ชั้น 2นอน2น้ำ ใกล้รพ.กรุงเทพระยอง มีเเอร์ 2 ตัว/ ซิ้งล้างจาน1ตัว/ชุดที่นอน 1 ห้อง บริเวณใกล้เคียงมี ร้านอาหาร / ร้านก๋วยเตี๋ยว/ ร้านกาแฟ/ ขนม, 7-11/loเtus express สนามฟุตบอลหญ้าเ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.42 กม.
สร้างเสร็จ 2557
หนองบัวใต้, เมืองตาก, ตาก, ไทย
฿1,150,000
(฿7,710/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองบัวใต้, ตาก
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบัวใต้, ตาก และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2534 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2534
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน จันทนาธานี
หนองขาม, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,150,000
(฿13,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน จันทนาธานี
-2 นอน 1 น้ำ -หมู่บ้านจันทธานีหนองขาม
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
85 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2543
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านพลอยสยาม
คลองนารายณ์, เมืองจันทบุรี, จันทบุรี, ไทย
฿1,150,000
(฿16,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านพลอยสยาม
ขาย ฟรีแอร์ บ้าน2ชั้น 2 ชั้น 2นอน ใกล้โรบินสันจันทบุรี บ้าน2ชั้น ผ่อนถูกเพียง 4000 บาท 2 ชั้น 2นอน ใกล้โรบินสันจันทบุรี บ้านพลอยสยาม ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น ใกล้โรบินสัน จันทบุรี แต่งใหม่สวยมาก เดิ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านแก้วขวัญ 2
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,190,000
(฿17,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านแก้วขวัญ 2
บ้านปรับปรุงใหม่ ย่านคลอง8 ธัญบุรี ปทุมธานี ผ่อนตรงเจ้าของได้ เป็นเจ้าของง่ายๆจำนวนจำกัด เปลี่ยนค่าเช่าเป็นเงินผ่อน ปรับปรุงบ้านใหม่ทั้งหลัง เพดานสูง 3.1 เมตร - กู้ธนาคารเริ่ม...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
68 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้านฟ้าใส 4
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,190,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านฟ้าใส 4
ขายด่วน บ้านชั้นเดียว หมู่บ้านฟ้าใส4 อ.เมือง เชียงราย บ้านเดี่ยว 1 ชั้น พื้นที่ 96 ตรม.(24ตร.ว.) 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ จอดรถได้ 1 คัน แถมฟรี - แอร์ 2 ตัว ห้องนอนใหญ่ 2 ห้อง - เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿100/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านฟ้าใส 4
ริมกก, เมืองเชียงราย, เชียงราย, ไทย
฿1,190,000
(฿12,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านฟ้าใส 4
ขายบ้านชั้นเดียว 2ห้องนอน ต.ริมกก อ.เมือง เชียงราย บ้านทาวน์โฮม 1 ชั้น พื้นที่ใช้สอย 96 ตรม.(24ตร.ว.) 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ จอดรถได้ 1 คัน ————————...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2557
วิวเมือง
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 29 ส.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale worth a million baht Near Central Phitsanulok, opposite Do Home.
บ้านกร่าง, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿1,190,000
(฿12,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บ้านกร่าง, พิษณุโลก
- เป็นเจ้าของ บ้านเดี่ยว ชั้นเดียว ง่ายนิดเดียว - เพียง เงินเดือนหมื่นนิดๆ ก็สามารถเป็นเจ้าของได้แล้ว ❌ไม่ต้องเช่าอีกต่อไป ผ่อนต่อเดือน ถูกกว่าเช่าอีก -บ้านเดี่ยว พร้อมอยู่ ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
95 ตรม.
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿1,190,000
(฿49,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ คิงส์ เฮ้าส์ ปลวกแดง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 24 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คิงส์ เฮ้าส์ ปลวกแดง บนทำเลของ แม่น้ำคู้, ระยอง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2563...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The perfect first home... within your budget! 1.19 million baht @ San Pa Tong
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ยุหว่า, สันป่าตอง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,190,000
(฿16,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ยุหว่า, เชียงใหม่
ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น เชียงใหม่ สันป่าตอง 1.19 ลบ. ฟรีโอน ผ่อนถูกกว่าเช่า จอง 1,000 คืนเงินเต็มหากกู้ไม่ผ่าน! บ้านใหม่ 2 ชั้น สันป่าตอง ทำเลดีที่สุดในราคานี้! เหมาะมากสำหรับพนักงานบริษัทซันสวีท, บุคลากร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70.90 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านศรีเมืองทอง
ราคาคุ้มค่าที่สุด
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿12,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านศรีเมืองทอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านศรีเมืองทอง บนทำเลของ บางรักพัฒนา, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 2.34 กม.
สร้างเสร็จ 2543
ชั้น 1
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale in Nong Bua, Mueang Udon Thani
หนองบัว, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,200,000
฿1,650,000
(฿8,620/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองบัว, อุดรธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบัว, อุดรธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2552
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Burapha University, Bowin, selling below NPA
บ่อวิน, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿60,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บ่อวิน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 20 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อวิน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿60,000/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
20 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ไทยหรือบาหลีแบบดั้งเดิม
ครัว
ห้องนอน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเต็มรัก
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿21,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเต็มรัก
บ้านเต็มรัก (Baan Temrak) ตั้งอยู่ที่ ซ.วัดลาดปลาดุก ถ.กาญจนาภิเษก ตำบลบางคูรัด อำเภอบางบัวทอง จังหวัดนนทบุรี ภายในโครงการประกอบไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง และอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2554
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Good house, cheap price, near Thung Song Market, 1.2 million baht, owner selling 088-2950162
ชะมาย, ทุ่งสง, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿1,200,000
(฿60,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ชะมาย, นครศรีธรรมราช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 20 ตรม. อยู่ในทำเล ชะมาย, นครศรีธรรมราช และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
20 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2561
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿15,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไดมอนด์ วิลล์ ลำลูกกา คลอง 2 บนทำเลของ คูคต, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2540
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿150/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale near Manorom Village
สามวาตะวันตก, คลองสามวา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,200,000
(฿67,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สามวาตะวันตก, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 18 ตรม. อยู่ในทำเล สามวาตะวันตก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,200,000 (฿66,667/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
18 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 3.97 กม.
กำลังก่อสร้าง
ชั้น 1
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ภัทรา รมย์ 2
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน ภัทรา รมย์ 2
- สถานที่ใกล้เคียงการประปาส่วนภูมิภาค ปทุมธานีโรงพยาบาล ปทุมธานีศาลจังหวัดปทุมธานีเทสโก้ โลตัส สาขาปทุมธานีการไฟฟ้าส่วนภูมิภาค ปทุมธานีร.ร.ปทุมวิไลร.ร.สาธิตปทุมศาลากลางปทุมธานีสถานีตำรวจปทุมธานี
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
68 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2526
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลาวัลเล่ ทาวน์ หัวหิน
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,200,000
(฿12,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ลาวัลเล่ ทาวน์ หัวหิน
La Vallee Town (ลาวัลเล่ ทาวน์) โครงการทาวน์เฮ้าส์ ภายใต้แนวคิดการออกแบบ แบบมัลติฟังก์ชัน กล่าวคือการออกแบบบ้านที่ไม่เพียงคำนึงถึงดีไซน์ ความสวยงาม หรือ รูปแบบภายนอก แต่ยังคำนึงถึงประโยชน์ใช้สอย เพื่อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
ไฟฝังเพดาน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,790/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพรธิสาร 3
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,200,000
(฿17,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพรธิสาร 3
🔥 ขายด่วน บ้านพร้อมผู้เช่า คลอง 6 ปทุมธานี 🔥 ลงทุนก็คุ้ม อยู่เองก็ได้ — ได้ทั้งบ้าน ได้ทั้งรายได้ 🏠 บ้านพร้อมอยู่ในหมู่บ้านพรธิสาร 3 เพียง 1,200,000 บาทเท่านั้น! (ต่อรองได้) 💸 มีผู้เช่าอยู่ต...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ผสมทรัพย์
ธาตุทอง, บ่อทอง, ชลบุรี, ไทย
฿1,200,000
(฿12,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ผสมทรัพย์
ปรับปรุงแล้ว ติดโซล่าเซลล์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2550
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Natchanan House
โป่งแยง, แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿1,200,000
(฿10,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน โป่งแยง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล โป่งแยง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2545 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2545
ชั้น 1
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
4
5
6
...
106
121 - 150 จาก 3,172 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 752 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 414 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿36.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 316 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿70.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 301 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿11.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 121 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.8M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
กุลพันธ์ วิลล์ 9
บ้านแหวน, หางดง, เชียงใหม่
฿2,213,251
▼ -16.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 9425 โครงการ สำหรับบ้านเดี่ยวในไทย
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง