เชียงใหม่
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ไทย
(มี บ้านเดี่ยว 3,172)
ดูรูปทั้งหมด
House with 1 rai of land in Mae Tha for sale, with a house next to a paved road with mountain views.
แม่ทะ, แม่ทะ, ลำปาง, ไทย
฿690,000
(฿1,740/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน แม่ทะ, ลำปาง
บ้านพร้อมที่ดินแม่ทะ1ไร่แบ่งขายมีบ้านติดถนนลายางมอเห็นทิวเขามีไฟ้ามีน้ำประปาไลโรงยาบาลกล้สถานนีตรวจไกล้เซเว่นห่างสี่กิโลบ้านแม่ทะตำบลแม่ทะอำเภอม่ทะห่างจากตัวเมืองลำปางไป15ิโล
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
แม่ทะ, แม่ทะ, ลำปาง, ไทย
฿690,000
(฿1,740/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน แม่ทะ, ลำปาง
บ้านพร้อมที่ดินแม่ทะ1ไร่แบ่งขายมีบ้านติดถนนลายางมอเห็นทิวเขามีไฟ้ามีน้ำประปาไลโรงยาบาลกล้สถานนีตรวจไกล้เซเว่นห่างสี่กิโลบ้านแม่ทะตำบลแม่ทะอำเภอม่ทะห่างจากตัวเมืองลำปางไป15ิโลสนใจติดต่อโทร0861151244
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรรังสิต คลอง 10/2
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿699,000
(฿8,370/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรรังสิต คลอง 10/2
✅ขายบ้านเดียว 2 ชั้น หมู่บ้านเอื้ออาทร คลอง 10/2 ธัญบุรี 💚 ❇️ บึ่งสนั่น ธัญบุรี ปทุมธานี คลอง 10/2 ซอย 14 เนื้อที่ 21 ตรว. ❇️ ถนนหลักเส้น รังสิต-นครนายก การเดินทางสะดวก 🔴 ราคาประเมินกรม...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2554
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale near Laksi - Kaset
อนุสาวรีย์, บางเขน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿699,000
(฿17,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน อนุสาวรีย์, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. อยู่ในทำเล อนุสาวรีย์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ น...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สถานีรถไฟ 9.37 กม.
สร้างเสร็จ 2549
ชั้น 1
วิวเมือง
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Cheap house for sale
โนนฆ้อง, บ้านฝาง, ขอนแก่น, ไทย
฿700,000
(฿2,380/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน โนนฆ้อง, ขอนแก่น
บ้านเดี่ยว ทำเลดี อยู่ในชุุมชน ราคาถูก เจ้าของขายเอง
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
296 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2564
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Best value land in Pa Sang area, Lamphun Province, land 200 sq m. With house, 2 bedrooms, 1 bathroom, 7 hundred thousand baht
บ้านแป้น, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿700,000
(฿880/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บ้านแป้น, ลำพูน
🏠 ขายด่วนค่ะ ที่ดินสุดคุ้มย่าน ป่าซาง จ.ลำพูน ที่ดิน200ตรว. พร้อมบ้าน2ห้องนอน 1ห้องน้ำ 7แสนบาทเท่านั้น ขายพร้อมผู้เช่าอยู่ เดือนละ1,500บาท สามารถให้ผ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Storeys House for Sale near Saha Rattana Industrial Estate
นครหลวง, นครหลวง, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿700,000
(฿7,040/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน นครหลวง, พระนครศรีอยุธยา
ขายบ้านทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น พร้อมอยู่ 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ มีที่จอดรถ และห้องครัว ข้างล่างพื้น กระเบื้อง ข้างบนปาร์เก้ อยู่ในอำเภอนครหลวง ใกล้แม่น้ำป่าสัก, นิคมอุตสาหกรรมสหรัตนนคร ,ตลาดสด ,ธนาคาร,อำเภ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
Restaurant 4.63 กม.
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Storeys Townhouse for Sale in Phunphin
ท่าข้าม, พุนพิน, สุราษฎร์ธานี, ไทย
฿750,000
(฿9,430/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ท่าข้าม, สุราษฎร์ธานี
ถนนราษฎร์บำรุง ซอย 12 ต.ท่าข้าม อ.พุนพิน จ.สุราษฎร์ธานี ทาวน์เฮาส์ 2 ชั้น (ด้านในเป็นพื้นที่โล่งๆไม่ได้กั้นห้อง ทั้งชั้น 1 และ 2 มีห้องน้ำทั้ง 2 ชั้น) หน้ากว้าง 4 ม. ยาว 20 ม.พร้อมที่ดิน เดินทางสะดวก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สถานีรถไฟ 0.5 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรรังสิต คลอง 10/2
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿750,000
(฿6,800/ตรม.)
บ้านเอื้ออาทร คลอง 10/2 ธัญบุรี ซอย 14 ถนนรังสิต-นครนายก ตำบลบึงสนั่น อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานีพื้นที่ : 21 ตารางวา 2 ชั้น จำนวนห้อง : 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ อยู่ซอย 14 โครงการ 1ติดมุ่งลวด-เหล็กดัก ชั้น...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
111 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2554
หนองกรด, เมืองนครสวรรค์, นครสวรรค์, ไทย
฿750,000
฿800,000
(฿7,860/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองกรด, นครสวรรค์
ที่จอดรถ1คัน ห้องโถง 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ ครัวด้านหลัง มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา 7 กม.เซ็นทรัลนครสวรรค์ 12 กม.บิ๊กซีนครสวรรค์ 13 กม.ราชภัฏนครสวรรค์ 13 กม.น้ำไฟพร...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale with land area of 1 rai, electricity and tap water in the community, next to the road
ไหล่หิน, เกาะคา, ลำปาง, ไทย
฿750,000
(฿1,890/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ไหล่หิน, ลำปาง
ขายบ้านพร้อมที่ดินเนื้อที่1ไร่มีไฟฟ้ามีน้ำประปาในชุมชนติดถนนลาดยางบ้านตำบลไกล้โป่งน้ำร้อนมีน้ำร้อนใช้ฟรีบ้านานโป่งน้ำร้อนตำบลไหล่หินอำเภอเกาะคาจังหวัดลำปางห่างจากตัวเมืองลำปางไป20กิโลนะคับสนใจติดต่อโท...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2557
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedroom Townhouse for Sale Thap Tai
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿750,000
(฿8,980/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ทับใต้, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 84 ตรม. อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿750,000 (฿8,929/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน สวน พฤกษา 304
กรอกสมบูรณ์, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿775,000
(฿8,120/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สวน พฤกษา 304
- สภาพแวดล้อมดี สะอาด ไม่แออัด- ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ 304 นิคมอุตสาหกรรม 304 ปั๊มน้ำมัน ปตท. ตลาด ร้านสะดวกซื้อ- ถนนกว้าง ทางเข้าสะดวกสบาย- สนใจดูบ้านหรือสอบถามเพิ่มเติมได้...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
ปกาสัย, เหนือคลอง, กระบี่, ไทย
฿780,000
(฿9,810/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ปกาสัย, กระบี่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. อยู่ในทำเล ปกาสัย, กระบี่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
วิวเมือง
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
จองยูนิตที่ต้องการง่ายๆ ปลอดภัย ผ่านระบบออนไลน์ของเรา
กับระบบการชำระเงิน ที่เชื่อถือได้ ความปลอดภัยระดับสากล
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทร คลอง 9
บึงสนั่น, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿790,000
(฿12,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทร คลอง 9
Tel.083-871-1805
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2555
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภิภาพร 3
คลองหก, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿790,000
(฿39,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ ภิภาพร 3
ทาวเฮาส์ พิกัดรังสิต ทาวน์เฮ้าส์ 1 ชั้น 20 ตร.ว. ที่ตั้ง: หมู่บ้านพรธิสาร3 ถ.รังสิต-นครนายก คลองหลวง ปทุมธานี (พรธิสารซอย22) 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ รายละเอียด ใกล้มหาวิทยาลัยราชมงคลธัญบุ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
20 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2560
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse Located Away From The Road for Sale
หนองนาก, หนองแค, สระบุรี, ไทย
฿800,000
(฿50,300/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน หนองนาก, สระบุรี
ขายต่ำกว่าประเมิน ทาวน์เฮ้าส์ทำเลหน้าโครงการ ห่างจากถนนพหลโยธิน เพียง 200 เมตร ที่ตั้ง: หมู่บ้านร่มเย็น ต.หนองนาก อ.หนองแค จ.สระบุรี 18230 รายละเอียด ทาวน์เฮ้าส์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
16 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พี พี แลนด์
ท่าศาลา, เมืองลพบุรี, ลพบุรี, ไทย
฿800,000
(฿8,380/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ พี พี แลนด์
ทาวเฮาส์2ชั้น ใกล้ห้างสรรพสินค้า ตลาดนัด โรงเรียน โรงพยาบาล
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿30/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
A land with a house by Matha-Thachak road
ทาทุ่งหลวง, แม่ทา, ลำพูน, ไทย
฿800,000
(฿26,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ทาทุ่งหลวง, ลำพูน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. อยู่ในทำเล ทาทุ่งหลวง, ลำพูน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2523 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่รา...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2523
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, area 80 square wah, Ban Kanok Wiman, Chomphu Subdistrict, Mueang District
ชมพู, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿800,000
(฿249/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ชมพู, ลำปาง
ขายทาวเฮ้าเนื้อที่80ตารางวาบ้านกนกวิมานตำบลชมพูอำเภอเมืองจังหวัดลำปางมีสองชันมี2หองนอน2ห้องน้ำ1หองครัวห้องรัแขกที่จอดรถมีไฟมีน้ำปะปาในชุมชนติดถนนลาดยางสนใจติดต่อโทร0861151244
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
3,236 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2559
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน สวน พฤกษา 304
กรอกสมบูรณ์, ศรีมหาโพธิ, ปราจีนบุรี, ไทย
฿830,000
(฿8,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สวน พฤกษา 304
ขายทาวเฮ้าส์ชั้นเดียว 24 ตร.ว. อยู่ในเมือง ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกต่าง ๆ - ใกล้นิคม 304 และนิคมโรจนะ - เยื้องโรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ปราจีนบุรี - ใกล้โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 304, ตลาดนิคม 304, บิ๊กซี, โลต...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2547
ดูรูปทั้งหมด
Single Storey Slave House for Sale in Mueang Phitsanulok
สมอแข, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก, ไทย
฿839,000
(฿7,030/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สมอแข, พิษณุโลก
ทางเฮ้าส์ชั้นเดียวมือสองหมู่บ้านชินลาภ สมอแข ปรับปรุงใหม่ เปลี่ยนระบบไฟฟ้าใหม่ทั้งหลัง มี 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 2 ห้องโถง จอดรถได้ 2 คัน อยู่ใกล้เมือง มีร้านค้า ร้านสะดวกซื้อ มากมาย หาของกิน...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2557
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางใหญ่ 2
บางแม่นาง, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿850,000
(฿4,940/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ อินดี้ บางใหญ่ 2
🏡ขายทาวน์โฮม 2 ชั้น โครงการ อินดี้ บางใหญ่2 🏡 ใกล้เซ็นทรัลเวสเกต ซอยแก้วอินทร์ ถนนกาญจนาภิเษก บางใหญ่ นนทบุรี โครงการ : อินดี้ บางใหญ่2 ที่ตั้ง : V9PH+9HX ตำบล บางแม่นาง อำเภอบางใหญ่ นนทบุรี พิกัด :...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
172 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🏠 Townhouse for sale in Rom Yen Village, Nikhom Pattana District, Rayong Province.
นิคมพัฒนา, นิคมพัฒนา, ระยอง, ไทย
฿850,000
(฿40,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน นิคมพัฒนา, ระยอง
🏠 ขายทาวน์เฮ้าส์ หมู่บ้านร่มเย็น 📍 อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง บ้านชั้นเดียว ราคาดี งบไม่ถึงล้าน! 📌 ที่ตั้ง: ซอยนิคมพัฒนา ซ.5 ต.นิคมพัฒนา อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง 📐 รายละเอียดบ้าน &...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
21 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿850,000
(฿10,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
-รหัสทรัพย์ : 6410-ทาวน์เฮ้าส์ชั้นเดียว เนื้อที่ 21 ตร.ว. ทำเลดีมาก-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ-ฟังก์ชันครบ อยู่สบาย-1 ห้องโถง-พื้นแกรนิตโต้ทั้งหลัง-มีพื้นที่หลังบ้าน ต่อเติมเพิ่มได้ในอนาคต-จอดรถ 1 คัน-บรรยาก...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿850,000
(฿10,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ กรีนการ์เด้นโฮม คลอง 11
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
84 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเอื้ออาทรพลา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พลา, บ้านฉาง, ระยอง, ไทย
฿850,000
(฿61,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรพลา
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น บ้านเอื้ออาทรพลา อ.บ้านฉาง จ.ระยอง ราคา 850,000 บาท เนื้อที่ 24 ตร.ว. หลังมุม 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง พร้อมเฟอร์นิเจอร์ จอดรถได้ 2 คัน พิกัดบ้าน เฟอร์นิเจอร์ในบ้าน...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
14 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเรือนสุข 1
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿850,000
(฿11,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเรือนสุข 1
ขายด่วน ทาวเฮ้าส์ชั้นเดียว หมู่บ้านเรือนสุข 1 ธัญบุรีคลอง7 ตกแต่งใหม่ ทาสีใหม่หมดทั้งหลัง ใหม่เอี่ยมพร้อมอยู่ บ้านอยู่อยู่ต้นโครงการ สามารถเดินไปปากซอยได้ง่าย 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1ห้องโถง 2...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
สามารถเสนอราคาที่ต้องการ โดยตรงไปหาเจ้าของในทันที
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Hang Chat District
ห้างฉัตร, ห้างฉัตร, ลำปาง, ไทย
฿850,000
(฿713/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ห้างฉัตร, ลำปาง
ขายบ้านเดียวอำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง ตรงข้ามสถานีรถไฟห้างฉัตร ขายบ้านเดียวพร้อมที่ดินสามารถปลูกพืชผักสวนครัวหรือสวนผลไม้ได้ อำเภอห้างฉัตร จังหวัดลำปาง อยู่กลางอำเภอใกล้สาธารณูปโภคที่จำเป็น เนื...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 41.91 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Pramaporn Village, Khlong 11, Rangsit-Nakhon Nayok Road
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿859,000
(฿12,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บึงยี่โถ, ปทุมธานี
ถูกมาก เหมาะสำหรับลงทุนรีโนเวท !! ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านแพรมาพร คลอง11 เนื้อที่ 18 ตารางวา 2 ห้องนอน l 1 ห้องน้ำ l 1 ห้องโถงรับแขกและนั่งเล่น l 1 ห้องครัว l 1 ห้องเก็บของ l 1 ที่จอดรถ l ห...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
104
105
106
31 - 60 จาก 3,172 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเดี่ยวเพิ่มเติมในทำเลของไทย
ภูเก็ต
มี 752 ยูนิต
ราคา: ฿2.4M - ฿110M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กรุงเทพมหานคร
มี 414 ยูนิต
ราคา: ฿703K - ฿12.6B
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 351 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿36.2M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 316 ยูนิต
ราคา: ฿996K - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 304 ยูนิต
ราคา: ฿604K - ฿70.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 301 ยูนิต
ราคา: ฿755K - ฿21.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 207 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿10.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 188 ยูนิต
ราคา: ฿1.36M - ฿65.4M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 144 ยูนิต
ราคา: ฿594K - ฿11.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พังงา
มี 121 ยูนิต
ราคา: ฿2.01M - ฿49.8M
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,907,476
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
อวาดินา ฮิลส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿603,613,982
ราคาเริ่มต้น
5 รีวิว
3
ลายัน เบรเด
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿6,036,140
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
บุราสิริ เกาะแก้ว
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿8,440,536
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด