ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,609)
ดูรูปทั้งหมด
2 and a half storey detached house for sale, split level, stylish. With a garden in the middle of the house
ท่าช้าง, บางกล่ำ, สงขลา, ไทย
฿999,999
(฿4,990/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ท่าช้าง, สงขลา
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้นครึ่งเล่นระดับมีสไตล์ พร้อมสวนกลางบ้านส่วนตัวปูหญ้าเทียมอย่างดี ที่ดินขนาด 48 ตร.ว. กลางชุมชน สะดวกสบาย เดิน 5 นาที ถึง 7/11, Mini Big C และมีร้านอาหารร้านค้ามากมาย ***น้ำไม่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เบสตั้น คอนโดมิเนียม
ดอนหัวฬอ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿999,999
(฿31,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เบสตั้น คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เบสตั้น คอนโดมิเนียม บนทำเลของ ดอนหัวฬอ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ระเบียง
แอร์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Huay Yai
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿999,999
(฿21,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 46 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿999,999 (฿21,739/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ตลาด 2.56 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เสนา คิทท์ เพชรเกษม - พุทธมณฑล สาย 7
หอมเกร็ด, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿999,999
(฿38,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เสนา คิทท์ เพชรเกษม - พุทธมณฑล สาย 7
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 26 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เสนา คิทท์ เพชรเกษม - พุทธมณฑล สาย 7 บนทำเลของ หอมเกร็ด, นครปฐม และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ค่าส่วนกลาง:
฿1,100/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Small beautiful plot of land near Bangkok
ทับกวาง, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿2,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทับกวาง, สระบุรี
ที่ดินสวยมาก แปลงย่อม เหมาะปลูกบ้านพักหรือร้านค้า ( ตรงข้ามศูนย์ผลิตวัคซีนที่ใหญ่มากขององค์การเภสัช ) วิวภูเขา ติดถนนเทศบาลที่เชื่อมระหว่างถนนมิตรภาพกับทางพิเศษผ่านเขาใหญ่ไปโคราช ที่สวยขนาดนี้หา...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The house is cool and comfortable, and there is air conditioning. It is a place where many people live.
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿9,980/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
ขายด่วน! ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ทั้งหลังพร้อมอยู่ โครงการบ้านพฤกษา 3 ซ.วัดลาดปลาดุก แหล่งคนอยู่พักอาศัย มีตลาด หาของกินง่าย ใกล้ Central Westgate และรถไฟฟ้าสายสีม่วง มีที่จอดรถ และ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant Land 153SqW near The Main Road at San Pa Tong-Mae Wang intersection
บ้านกาด, แม่วาง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,000,000
(฿1,630/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านกาด, เชียงใหม่
ที่ดินเปล่าถมแล้วใกล้ถนนใหญ่ 50 เมตรติดถนนคอนกรีต ไม่เปลี่ยว ใกล้ตลาดแม่วาง หาของกินสะดวก ปัจจุบันทำเป็นสวนกล้วย สามารถสร้างเป็นบ้านสวนปลูกผักได้ อากาศดี วิวดอยสวยๆ มีน้ำบาดาล ไฟฟ้าพร้อม ขนาดที่ดิน 15...
Details:
612 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 5.74 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Rai, 1 Ngan, 92 wah Sueang Khao, Si Rattana District, Si S
เสืองข้าว, ศรีรัตนะ, ศรีสะเกษ, ไทย
฿1,000,000
(฿208/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เสืองข้าว, ศรีสะเกษ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล เสืองข้าว, ศรีสะเกษ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse for sale, 1.1 million baht, Happy World, 15.3 sq.wa - Chonburi city center.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ห้วยกะปิ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿4,080/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน ห้วยกะปิ, พัทยา
ขายขาด 1 ล้าน ขายตามสภาพ (ยินดีรับนายหน้า) พื้นที่: - ตึก 4 ชั้น - ตั้งอยู่บนที่ดิน 15.3 ตร.วา (=61.2 ตร.ม/ชั้น) - 5 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ 1 ห้องโถง (มีห้องน้ำในทุกห้องนอน) - 1 ที่จอดรถ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
244.80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2530
วิวเมือง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 rai of land for sale
กระตีบ, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿1,000,000
(฿623/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กระตีบ, นครปฐม
🌴ขายที่ดินพื้นที่1ไร่🌴 รอเจ้าของตัวจริง!! 🏠 แถมบ้านเล็ก1หลัง 💥ราคา 1 ล้านถ้วน 💥 ม.23 ต.สระสี่มุม อ.กำแพงแสน นครปฐม หน้ากว้าง27m ,ซ้ายมือ67m ,ด้านขวามือ 54m 🌷ติดทางลาดยา...
Details:
1,600 ตรม.
บ้านแค, ผักไห่, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿1,000,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บ้านแค, พระนครศรีอยุธยา
สนใจติดต่อมาได้ครับ คุยรายละเอียดได้ครับ
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2541
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land already filled in, Mueang Chachoengsao District, Starlight Intersection, 71 sq m., cheap.
ท่าไข่, เมืองฉะเชิงเทรา, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,000,000
(฿3,510/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าไข่, ฉะเชิงเทรา
ที่ดินอ.เมืองฉะเชิงเทราแยกสตาร์ไลท์ 71 ตรว.ที่ถมแล้ว มีน้ำไฟพร้อมปลูกบ้านได้เลย เพื่อนบ้านเยอะ มีร้านค้าระแวกใกล้เคียง ที่ดินใกล้ห้างแมคโคร โรบินสัน บิ๊กซี เดินทางสะดวก เพียง 1 ลบเท่านั้น.....สนใจติดต...
Details:
284 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale near Santisuk 2 Market
ขามใหญ่, เมืองอุบลราชธานี, อุบลราชธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿1,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขามใหญ่, อุบลราชธานี
ขายที่ดิน 236 ตรว. โซนขามใหญ่ ห่างจากตลาดสันติสุข 2 เพียง 7 นาที
Details:
944 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 250.62 กม.
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Sakon Nakhon
เชียงสือ, โพนนาแก้ว, สกลนคร, ไทย
฿1,000,000
(฿170/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงสือ, สกลนคร
ไฟฟ้าเข้าถึง ปรับหน้าดินแล้ว ติดทางหลวงชนบท
Details:
5,872 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Bang Bon
บางบอน, บางบอน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,000,000
(฿9,980/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางบอน, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 100 ตรม. อยู่ในทำเล บางบอน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
100 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
BTS 5.65 กม.
วิวสวน
ติดสถานี BTS/MRT
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land adjacent to the Cha-uat New Town housing project.
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ท่าประจะ, ชะอวด, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿1,000,000
(฿8,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าประจะ, นครศรีธรรมราช
รหัสทรัพย์สิน : S35147 ขายที่ดินเปล่าถมแล้ว เนื้อที่ 122.80 ตร.ว. สูงกว่าถนนประมาณ 50 ซม. ถมมาแล้วหลายปีสามารถปลูกสร้างอาคารได้เลย หน้ากว้าง 12 เมตร ลึก 44 เมตร ติดถนนซอยเมืองใหม่ 2 เข้ามาประมา...
Details:
122.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Sale with 405 Sqw Land for Sale in Nam Cho
น้ำโจ้, แม่ทะ, ลำปาง, ไทย
฿1,000,000
(฿616/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน น้ำโจ้, ลำปาง
ขายบ้าน 2 หลัง พร้อมที่ดิน 405 ตร.ว
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
1,620 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 64.02 กม.
ดูรูปทั้งหมด
10 Rai Land for Sale in Don Chedi District
ดอนเจดีย์, ดอนเจดีย์, สุพรรณบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿62/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดอนเจดีย์, สุพรรณบุรี
ขายที่ดิน บ้านหนองกระทุ่ม อำเภอดอนเจดีย์ สุพรรณบุรี จำนวน 10 ไร่
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 19.59 กม.
วิวทะเลสาป
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
นิรันดร์ แกรนด์ วิลล์
ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿41,600/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ นิรันดร์ แกรนด์ วิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 24 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิรันดร์ แกรนด์ วิลล์ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2537 ซ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
24 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.71 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2537
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,360/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
10%
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Owner is releasing the land himself, selling vacant land, Soi Thepkuncharoen 24, price lower than the market price.
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
เจ้าของปล่อยเอง ขายที่ดินเปล่า ซอยเทพกุญชร24 ราคาต่ำกว่าตลาด พื้นที่ 50ตรว ใกล้ตลาดไท นวนคร ธรรมศาสตร์รังสิต เหมาะสำหรับปลูกสร้างบ้านพักอาศัย หรือซื้อเก็บเพื่อลงทุน ขายที่ราคา 1ล้า...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with mango trees, adjacent to a public road, with electricity and running water.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บ้านเกาะ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,000,000
(฿1,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, อุตรดิตถ์
# รหัสทรัพย์ : LAND–0368 ที่ดินเปล่า# เนื้อที่ : 2 งาน 27.6 ตารางวา#ที่ตั้ง : ชุมชนบ้านแม่พร่อง ต.บ้านเกาะ อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์#รายละเอียด : ที...
Details:
910.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Guesthouse Business for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,000,000
฿1,800,000
(฿8,310/ตรม.)
ขายโรงแรม 5 ห้องนอน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿8,333/ตรม.)
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 พ.ย. 2570
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ นิว คอนเซปท์ 123
รับประกันการเช่า 8% ระยะ 20 ปี
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สันผักหวาน, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,000,000
(฿26,300/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ นิว คอนเซปท์ 123
เดอะนิวคอนเซป 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
38 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รุ่งโรจน์ คอนโดเทล
หนองค้างพลู, หนองแขม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,000,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รุ่งโรจน์ คอนโดเทล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รุ่งโรจน์ คอนโดเทล บนทำเลของ หนองค้างพลู, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 4.97 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2536
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
ค่าส่วนกลาง:
฿300/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿21,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 47 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฌ็อง เซลิเซ่ ติวานนท์ บนทำเลของ บางพูด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
47 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.46 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿4,750/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 2 near Kaeng Khoi market
บ้านป่า, แก่งคอย, สระบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านป่า, สระบุรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านป่า, สระบุรี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
97 SQW Land with Good Views for Sale at Pak Nam Pran
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,000,000
(฿2,570/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปากน้ำปราณ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 388 ตรม. อยู่ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
388 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 5.67 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Plot of Land for Sale near Sisaket City
ตะดอบ, เมืองศรีสะเกษ, ศรีสะเกษ, ไทย
฿1,000,000
(฿106/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตะดอบ, ศรีสะเกษ
ขายด่วนที่ดินสวยโฉนด 5 ไร่เศษ ทำเลดี ใกล้ตัวเมือง จ.ศรีสะเกษ ติดทางสาธารณะประโยชน์ น้ำ-ไฟ เข้าถึง พื้นที่เหมาะแก่การทำเกษตรกรรม และ ที่อยู่อาศัย สถานที่ใกล้เคียง-วัดตะดอบ ห่างประมาณ 8 นาที-มหาลัยราชฏั...
Details:
9,448 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สวนสาธารณะ 229.94 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
200 SQM Land Plot for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต, ไทย
฿1,000,000
(฿4,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพกระษัตรี, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 200 ตรม. อยู่ในทำเล เทพกระษัตรี, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
🌟 Urgent sale! Prime location land in Sai Noi 🌟
ไทรน้อย, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿2,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทรน้อย, นนทบุรี
ที่ดินสวย พร้อมปลูกสร้าง ทำเลเยี่ยม ติดถนนสาธารณะที่ดินถมแล้ว มีไฟฟ้าและน้ำประปาเข้าถึง เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัยหรือการลงทุนอสังหาริมทรัพย์ 🏠 รายละเอียดที่ดิน: ขนาดที่ดิ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเลสาป
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
51
52
53
...
333
1,531 - 1,560 จาก 54,609 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,122 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,502 ยูนิต
ราคา: ฿747K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,535 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,612 ยูนิต
ราคา: ฿598K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,399 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,345 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,876 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,172 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 770 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในไทย
คะแนนรวม
การดูแลรักษา