ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,619)
ดูรูปทั้งหมด
Land, Sa Kruat Subdistrict, Si Thep District, Phetchabun Province.
สระกรวด, ศรีเทพ, เพชรบูรณ์, ไทย
฿1,000,000
(฿64/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สระกรวด, เพชรบูรณ์
ที่ดิน ตำบลสระกรวด อำเภอศรีเทพ จังหวัดเพชรบูรณ์ พื้นที่ 9 ไร่ 3 งาน 7 ตารางวา (โฉนดครุฑแดง) ขายไร่ละ 1 ล้าน เบอร์ติดต่อผู้ขาย 0840440878 คุณวิทยา0991148977 คุณมนัสชนก
Details:
15,628 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The house is cool and comfortable, and there is air conditioning. It is a place where many people live.
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿9,980/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
ขายด่วน! ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ทั้งหลังพร้อมอยู่ โครงการบ้านพฤกษา 3 ซ.วัดลาดปลาดุก แหล่งคนอยู่พักอาศัย มีตลาด หาของกินง่าย ใกล้ Central Westgate และรถไฟฟ้าสายสีม่วง มีที่จอดรถ และ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Vacant land for sale! Next to Big C Lopburi
ท่าศาลา, เมืองลพบุรี, ลพบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿2,520/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าศาลา, ลพบุรี
เนื้อที่ 99 ตารางวา พื้นที่สีส้ม ( เจ้าของขายเอง ) • ที่ตั้งทองคำสำหรับสร้างบ้านหรือเก็งกำไร• ซอยท่าศาลา 7 • หน้ากว้าง 20 เมตร ติดถนนคอนกรีต 8 เมตร • เข้าซอยเพียง 200 เมตร &...
Details:
396 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Unique Mountain Land for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาซำ, หล่มเก่า, เพชรบูรณ์, ไทย
฿1,000,000
(฿125/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาซำ, เพชรบูรณ์
Tranquil land in the Phetchabun mountains.Can be a weekend retreat or can become a toirism venture. Very safe area with friendly people. Water supply is via 2 boreholes and power supply via solar...
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ออคิด พาร์ค คอนโด
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
฿1,500,000
(฿25,200/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ออคิด พาร์ค คอนโด
ห้องแบ่งเป็นสัดส่วน ระหว่าง ห้องนอนและห้องนั่งเล่น บรรยากาศดี
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
39.53 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.76 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 8
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, near the community Phra Phutthabat
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ธารเกษม, พระพุทธบาท, สระบุรี, ไทย
฿1,000,000
฿2,000,000
(฿170/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ธารเกษม, สระบุรี
ที่ดินเปล่าถูกมาก ใกล้ชุมชน พระพุทธบาทสระบุรี 3.67 ไร่ (ไร่ล่ะ 272,480 เหมาะลงทุน) สร้างหอพัก ที่อยู่อาศัย เพาะปลูก เก็งกำไร มีทางเข้าออก ใกล้พหลโยธิน 700 เมตร แถมโฉนดฟรี 24 ตารางวา เพียง...
Details:
5,872 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ริมหาด จอมเทียน คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿33,300/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ริมหาด จอมเทียน คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ริมหาด จอมเทียน คอนโดมิเนียม บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.27 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ครัว
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 23 มิ.ย. 2569
ประกาศให้เช่า:
฿6,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for sale, Soi Piennont, Lam Luk Ka, Khlong 2, Pathum Thani.
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿20,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน คูคต, ปทุมธานี
ขายทาวน์เฮ้าส์ ซอยเปียร์นนท์ ลำลูกกา คลอง 2 ปทุมธานี เนื้อที่ 16 ตร.ว ราคาต่อรองได้พิกัด : 13.93505470,100.65909982ที่ตั้ง : ทาวน์เฮ้าส์ ซอยเปียร์นนท์ ตำบล คูคต อำเภอ ลำลูกกา จังหวัด ปทุมธาน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Suitable for business
ปัว, ปัว, น่าน, ไทย
฿1,000,000
(฿49,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ปัว, น่าน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 20 ตรม. อยู่ในทำเล ปัว, น่าน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
20 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale Near Lotus Uttaradit
บ้านเกาะ, เมืองอุตรดิตถ์, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,000,000
(฿2,830/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านเกาะ, อุตรดิตถ์
ต.ท่าอิฐ อ.เมืองอุตรดิตถ์ จ.อุตรดิตถ์ รร.ต้นทอง รีสอร์ท 1 กม. ขนส่ง อุตรดิตถ์ 1.7 กม.
Details:
352 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Udon Thani
บ้านจีต, กู่แก้ว, อุดรธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿13,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บ้านจีต, อุดรธานี
บ้านเดี่ยว พร้อมเข้าอยู่ ติดถนนใหญ่ เนื้อที่ 17 ตารางวา ห้องนอน 1 ห้อง , 1 ห้องน้ำ , ลาดจอดรถ-พื้นปุลามิเนท กระเบื้อง -ใกล้แหล่งชุมชนต่างๆ เช่น โรงเรียน , วัดป่าศรีค...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
76 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเนเจอร์โฮม เชียงใหม่
หารแก้ว, หางดง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,000,000
(฿2,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ เดอะเนเจอร์โฮม เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะเนเจอร์โฮม เชียงใหม่ บนทำเลของ หารแก้ว, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000...
Details:
400 ตรม.
คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,000,000
(฿29,300/ตรม.)
ขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรบึงกุ่ม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเอื้ออาทรบึงกุ่ม บนทำเลของ คลองกุ่ม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 255...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
34 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสวน
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿250/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
100 SQW Land for Sale in Ban Chang
พลา, บ้านฉาง, ระยอง, ไทย
฿1,000,000
(฿2,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พลา, ระยอง
ที่ดินมีโฉนด เดินทางสะดวกและทำเลดีมาก ใกล้มอเตอร์เวย์เพียง 5 นาที ใกล้สนามบินอู่ตะเภา ใกล้โรงเรียนนานาชาติและโรงเรียนสองภาษาระยอง ใกล้สนามกอล์ฟอีสเทิร์นใกล้หาดพลา
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามบิน 2.29 กม.
วิวเมือง
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land close to the City Center
ตลาด, เมืองมหาสารคาม, มหาสารคาม, ไทย
฿1,000,000
(฿3,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลาด, มหาสารคาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 260 ตรม. อยู่ในทำเล ตลาด, มหาสารคาม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
260 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ นิช ไอดี เสรีไทย
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,000,000
฿1,500,000
(฿35,300/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ นิช ไอดี เสรีไทย
พื้นที่ขนาด 28.24 ตร.ม ชั้น 8 อาคาร B จุดเด่นของห้อง : บรรยากาศดี เงียบสงบ เป็นส่วนตัว วิวสระว่ายน้ำ สิ่งอำนวยความสะดวก : ฟิตเนส สวนหย่อม ลิฟท์โดยสาร กล้องวงจรปิด สระว่า...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28.24 ตรม.
Property Type:
คอนโด
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿4,890/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,073/เดือน
เงินกองทุน:
฿14,120
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ไรส์ A
เสม็ด, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿31,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไรส์ A
ขายคอนโด The Rise B2 หลังเซ็นทรัลชลบุรี ตึก 2 ชั้น 7 แต่งสวย พร้อมอยู่ (S03-0717) คอนโด The Rise B2 1 ห้องนอน 1ห้องน้ำ แยกสัดส่วน ชั้น 7 ตึก B2 32 sq.m วิวสวนตึก B1 ราคา&...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 7
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,740/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ทิวลิป ไลท์ คอนโด
เทศบาลนครอ้อมน้อย, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,000,000
(฿36,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ทิวลิป ไลท์ คอนโด
คอนโดทิวลิปสแควร์ อ้อมน้อย สาย4 เพชรเกษม ห้อง 27 ตร.ม ชั้น1 วิวสวน พร้อมเฟอร์ พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที เตียง5ฟุต ที่นอน โซฟา ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน1ตู้ + ตู้เสื้อผ้าIndexอีก1ตู...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสวน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประกาศให้เช่า:
฿6,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Buriram, Mueang District, vacant land, 3 rai, divided for sale (cheap sale)
กลันทา, เมืองบุรีรัมย์, บุรีรัมย์, ไทย
฿1,000,000
(฿623/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กลันทา, บุรีรัมย์
👉ที่เปล่า 3 ไร่ แบ่งขาย ไร่ละ 1 ล้าน (แบ่งหรือยกหมดได้) ที่รูปทรงสวย อยู่ตำบลกลันทา อำเภอเมือง บุรีรัมย์ หน้ากว้าง ติดถนนรวม 3 ไร่ ประมาณ 78 เมตร เฉลี่ยต่อไร่ติดถนนยาวประมาณ 26 เมตร ลึกประมาณ 62 เมตร...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อู่ทองเพลส 2
คูคต, ลำลูกกา, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ อู่ทองเพลส 2
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น หมู่บ้านอู่ทองเพลส 2 ถนนลำลูกกา ซอยเปียร์นนท์ชื่อโครงการ : หมู่บ้านอู่ทองเพลส 2ที่ตั้ง : ถนนลำลูกกา ซอยเปียร์นนท์ ตำบลคูคต อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี 12130พื้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
แบบ Low Rise
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
🔥Urgent sale🔥 Land 200 sq.w. Khlong 5, owner sells it himself. It's time to...
คลองห้า, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองห้า, ปทุมธานี
🔥ขายด่วน🔥 ที่ดิน 200 ตร.ว. คลอง 5 เจ้าของขายเอง ถึงเวลาต้องปล่อย มี 2 โฉนดคับ ซื้อ2แปลงรวมกัน 1ไร่ คลองหลวง คลอง5 ซ.คลองห้าตะวันตก 48 ใกล้สนามกอ...
Details:
800 ตรม.
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿30,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ นิรันดร์ แกรนด์ วิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32.31 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิรันดร์ แกรนด์ วิลล์ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2537&...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32.31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.71 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2537
แบบ Low Rise
ชั้น 3
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿6,650/ตรม.)
ขายร้านขายของ 5 ห้องนอน ใน บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ร้านขายของ นี้ได้ที่ราค...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
สร้างเสร็จ 2553
วิวเมือง
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 12 ธ.ค. 2569
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แอร์โร เพลส
ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,000,000
(฿23,200/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แอร์โร เพลส
ขาย คอนโด โครงการ Arrow Place (แอโร เพลส) ห้องใหญ่ถึง 43ตรม ห้องมุม ชั้น1 สะดวก เงียบสงบ ห้องวิวที่จอดรถ ปลอดภัยเวลาจอดไร้กังวล มีแอร์ เครื่องทำน้ำอุ่นในตัว และของแถมอื่นๆ ถนนหน้าโครงการวางท่อใหม่น้ำไ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
43 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 3.35 กม.
MRT 4.82 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2535
ชั้น 1
ครัว
ห้องนอน
ไฟฝังเพดาน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แชพเทอร์ คอนโด
สวนดอก, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,000,000
(฿30,200/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ แชพเทอร์ คอนโด
ขายคอนโดพร้อมอยู่ ห้องมุม สภาพใหม่ ใกล้แหล่งชุมชน เดินทางง่าย สามารถเดินไปเซ็นทรัลได้ เจ้าของขายเอง ราคาสามารถต่อรองได้
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
1 Rai Land for Sale in Bua Pak Tha Subdistric
บัวปากท่า, บางเลน, นครปฐม, ไทย
฿1,000,000
(฿623/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บัวปากท่า, นครปฐม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บัวปากท่า, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ขายที่ดิน 1 ไร่ 44 ตรว อำเภอเมืองสุรินทร์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ตระแสง, เมืองสุรินทร์, สุรินทร์, ไทย
฿1,000,000
(฿562/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตระแสง, สุรินทร์
ขายที่ดิน 1 ไร่ 44 ตรว. มีทางเข้า-ออกสะดวก ต.ตระแสง อ.เมือง จ.สุรินทร์ หน้าที่ดินเป็นถนนลาดยาง ไฟฟ้าพร้อม แค่500 เมตร ลงจากถนนหลักเส้น226 กระสัง-สุรินทร์ เลี้ยวลงไปทางไปวัดมงคลรัตน์(หลวงพ่อพวน)ไปปั๊มน...
Details:
1,776 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ กัสโต้ @ หัวเวียง
หัวเวียง, เมืองลำปาง, ลำปาง, ไทย
฿1,000,000
(฿34,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ กัสโต้ @ หัวเวียง
คอนโด Low Rise บรรยากาศดี เงียบสงบ อากาศดี• ขนาดห้อง 23.83 ตร.ม. ชั้น 4 ใกล้ลิฟ • 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก พร้อมผ้าม่าน• มีเครื่องใช้ไฟฟ้า แอร์ 2 เครื่อง, ทีวี, เครื่องทำน้ำอุ่น...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28.83 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿4,990/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿11,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2
บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,000,000
(฿40,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอคอนโด งามวงศ์วาน 2
ขายด่วน!!!! โครงการ : ไอ คอนโด งามวงศ์วาน 2 | I CONDO Ngamwongwan2 ที่ตั้ง : ตำบลบางเขน อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี 11000 พิกัด :
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
24.39 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.45 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,610/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿800/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale next to The Main Road
แม่คำมี, เมืองแพร่, แพร่, ไทย
฿1,000,000
(฿43,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน แม่คำมี, แพร่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. อยู่ในทำเล แม่คำมี, แพร่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2550 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา...