ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,585)
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 4 plots, Bang Klam, Songkhla. Area: 100 square wa. Good location.
ท่าช้าง, บางกล่ำ, สงขลา, ไทย
฿1,000,000
(฿2,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าช้าง, สงขลา
ขายที่ดิน 4 ห้อง บางกล่ำ สงขลา เนื้อที่ 100 ตารางวา ทำเลดี เหมาะปลูกบ้านพักอาศัย ประกอบกิจการ โรงงาน โกดัง คลังสินค้าพิกัด : 7.04738146,100.39992950โครงการ : ที่ดินบางกล่ำที่ตั้ง : ถนนอ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
50 sq.wah land for sale, leveled and ready for construction. Quiet and peaceful location, easy access.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองมะเดื่อ, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร, ไทย
฿1,000,000
(฿4,980/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองมะเดื่อ, สมุทรสาคร
ที่ดิน 50 ตารางวา ถมนานแล้วพร้อมให้คุณได้สร้างทั้งบ้าน หรือ โกดังขนาดย่อม บนรูปทรงที่ดินสี่เหลี่ยมผืนผ้า ที่ง่ายต่อการใช้งาน และการก่อสร้าง เพื่อให้คุณได้ใช้ประโยชน์ได้เต็มพื้นที่อย่างแท้...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
200 Sqw Land For Sale in Phra Nakhon Si Ayutthaya
สามเมือง, ลาดบัวหลวง, พระนครศรีอยุธยา, ไทย
฿1,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สามเมือง, พระนครศรีอยุธยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล สามเมือง, พระนครศรีอยุธยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
MRT 32.04 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Sale Land in Mueang Lamphun with 200 sqw
มะเขือแจ้, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿1,000,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเขือแจ้, ลำพูน
ขายด่วน!!! ที่ดินเพื่อสร้างบ้านหรือเก็งกำไร พิกัด ต.มะเขือแจ้ อ.เมืองลำพูน จ.ลำพูน ประเมิน 8 แสน ขายเพียง 1 ล้านฟรีค่าโอน!!! รายละเอียดที่ดินเบื้องต้น - เนื้อที่ทั้งสิ้น 200 ตารางวา (2งาน) - ที่ดินอยู...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 3.46 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลานนานคร คอนโดทาวน์
ป่าตัน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿1,000,000
(฿31,100/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลานนานคร คอนโดทาวน์
ขายคอนโด ลานนาคอนโด เชียงใหม่ — ตึก B ชั้น 8 | 32 ตร.ม. | 1 ห้องนอน 💰 ราคาเพียง 1,000,000 บาท📍 ใกล้ รพ.ลานนา / โลตัสคำเที่ยง / Central Festival รายละเอียดห้อง ขนาด 32 ตร.ม. ชั้น 8 ตึก B ผั...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,990/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้ วิลล์
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,000,000
(฿32,000/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้ วิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 31.13 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซิตี้ วิลล์ บนทำเลของ เทพารักษ์, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2551 ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31.13 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 2.46 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 1
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ห้องนอน
ห้องน้ำ
ค่าส่วนกลาง:
฿622/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land For Sale In Phrao
เวียง, พร้าว, เชียงใหม่, ไทย
฿1,000,000
(฿3,110/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เวียง, เชียงใหม่
ที่ดินสี่เหลี่ยมสวยๆ เหมาะกับการปลูกบ้าน หรือบ้านพักตากอากาศ ได้อาศัยในย่านแหล่งชุมชน สะดวกในการติดต่อราชการ หาซื้อกับข้าวกับปลาได้สบาย ใกล้ปั๊มปตท.พร้าว 150 เมตร และไม่ไกลจากตลาดสด ต.เวียง อ.พร้าว จ....
Details:
320 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
94 Sqw Land for Sale in Chiang Rak Yai
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชียงรากใหญ่, สามโคก, ปทุมธานี, ไทย
฿1,000,066
(฿2,650/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เชียงรากใหญ่, ปทุมธานี
เจ้าของขายเองขายที่ดินต่ำกว่าราคาประเมิน 94 ตร.วา อยู่ในซอยหมู่บ้านอธิเชษฐธานี ถนนปทุมธานี-บางปะหัน(ถนน347) เป็นถนนคอนกรีตแล้ว มีประปาไฟฟ้าจังหวัดปทุมธานี อำเภอสามโคก ตำบลเชียงรากใหญ่หน้ากว้าง 2...
Details:
376 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษา ธานี ไลฟ์ คอนโดเทล
ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿999,000
(฿38,300/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษา ธานี ไลฟ์ คอนโดเทล
คอนโดพร้อมเฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน ชั้น5 พฤกษาธานี ไลฟ์ คอนโดเทล ปากซอยอ่อนนุช65 ห่างถนนใหญ่ 80เมตร ตึก 1ชั้น 5 ขนาด : 26.58 ตารางเมตร ชั้น : 5 (ทั้งหมด 5 ชั้น) มีลิฟท์ อาคาร : 1 (ทั้งหมด 2 อาคาร) แบ่งเป็น...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 2.84 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี คอนโด ทาวน์ รัตนาธิเบศร์
บางกระสอ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿999,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี คอนโด ทาวน์ รัตนาธิเบศร์
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 25 ตร.ม. สัญญาเช่า 1 ปี (จ่ายเงินประกัน 2 เดือน+ค่าเช่า 1 เดือน เข้าอยู่ได้เลย) เฟอร์นิเจอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้า - แอร์ใหม่ Sharp Plasmacluster - ไมโครเวฟ สิ่งอำนวย...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.23 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
ประกาศให้เช่า:
฿4,800/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์
ศาลาด่าน, เกาะลันตา, กระบี่, ไทย
฿999,000
(฿4,170/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 239 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลันตา ซันไรส์ ฮิลล์ บนทำเลของ ศาลาด่าน, กระบี่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿999,000 (฿0/ตรม....
Details:
239 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วังสิงห์คำแมนชั่น
ป่าตัน, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿999,000
(฿33,600/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ วังสิงห์คำแมนชั่น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 29.64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วังสิงห์คำแมนชั่น บนทำเลของ ป่าตัน, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2534 ซึ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
29.64 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2534
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ คิทท์ แจ้งวัฒนะ
เทศบาลนครปากเกร็ด, ปากเกร็ด, นนทบุรี, ไทย
฿999,000
(฿34,400/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ คิทท์ แจ้งวัฒนะ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 28.94 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ คิทท์ แจ้งวัฒนะ บนทำเลของ เทศบาลนครปากเกร็ด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ....
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28.94 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 1
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
ค่าส่วนกลาง:
฿868/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿999,000
(฿43,300/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัม คอนโด บางใหญ่ สเตชั่น
ขายคอนโดพลัมคอนโด บางใหญ่สเตชั่น เฟส 2 ชั้น 6 พื้นที่ 23ตารางเมตร อาคาร F 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ แอร์ 1 เครื่อง 1 ที่จอดรถ หันหน้าทางทิศตะวันออกเฉียงเหนือลักษณะห้อง : ระเบียบมองเห็นสถานีรถไฟฟ้า วิวกว้าง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.83 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,570/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿805/เดือน
เงินกองทุน:
฿8,050
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศรีอนันต์ คอนโด ทาวน์
ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿999,000
(฿25,600/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ศรีอนันต์ คอนโด ทาวน์
ศรีอนันต์คอนโดทาวน์ (Srianan Condo Town) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ที่ตอบสนองทุกการใช้ชีวิต พร้อมเชื่อมโยงชีวิตของผู้คนยุคใหม่ ทั้งการพักผ่อนและการทำงานบนทำเลที่สะดวกสบายใจกลางเมืองเชียงใหม่ ใส่ใจในดีไซน์ทุ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
39 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 4
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์
ไทรม้า, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿999,000
(฿33,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดี คอนโด รัตนาธิเบศร์ บนทำเลของ ไทรม้า, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2554 ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.3 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2554
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,210/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿870/เดือน
เงินกองทุน:
฿9,000
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เสนาคิทท์ สุขุมวิท - บางปู
ท้ายบ้าน, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿999,000
(฿39,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เสนาคิทท์ สุขุมวิท - บางปู
ให้ทุกวัน…เป็นวันพักผ่อน คอนโดมิเนียมบนถนนสุขุมวิท ใกล้นิคมอุตสาหกรรมบางปูเดินทางสะดวก เข้า-ออกเมืองง่ายด้วยรถไฟฟ้า BTS สถานีเคหะ โอบล้อมด้วยธรรมชาติ ติดทะเลและสวนสาธารณะขนาดใหญ่ รายล้อมด้วยร้า...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
25 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 3.57 กม.
คนสัญชาติไทย
กำลังก่อสร้าง
วิวเมือง
ระเบียง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สมาร์ท คอนโด พระราม2
แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿999,000
(฿34,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สมาร์ท คอนโด พระราม2
ขายสมาร์ทคอนโด พระราม 2 (Smart condo Rama2) ตึก A ชั้น 2 ห้องสูท (1 Bad 1 Room) ขนาด 28.5 ตรมเฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่ +เครื่องทำน้ำอุ่น+แอร์ ตึก A ตึกหน้าสุด ตึกเดียวที่ใกล้ทางเข้าออก ด้านหน้ามี 7-11...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวนสาธารณะ
ระเบียง
ห้องนอน
ห้องน้ำ
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,860/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with mountain view for making a garden house.
บ้านธิ, บ้านธิ, ลำพูน, ไทย
฿999,000
(฿623/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านธิ, ลำพูน
#ที่ดินวิวดอย360องศา 🏔️🏔️ #ราคาถูก #ที่ทำบ้านสวน #ไม่ติดไฟแดง 🚦🚦🚦 1ไร่. ราคา 999,000 #วิวสวยใกล้เมือง พื้นที่สีเขียว🌲🌲 #ไฟฟ้า,น้...
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อังเกต พาวิลเลียน คอนโด
หนองป่าครั่ง, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿999,000
(฿26,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อังเกต พาวิลเลียน คอนโด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 38 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อังเกต พาวิลเลียน คอนโด บนทำเลของ หนองป่าครั่ง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
38 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวเมือง
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,090/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
9%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สมบัติ คอนโดวิว
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿999,000
(฿33,200/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ สมบัติ คอนโดวิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สมบัติ คอนโดวิว บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2533 ซึ่งคุณ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.67 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2533
ชั้น 4
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะเฟิร์สคอนโด
คลองตำหรุ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿999,000
(฿31,000/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะเฟิร์สคอนโด
The First Condo (เดอะเฟิร์สคอนโด)สัมผัสประสบการณ์การพักผ่อนที่สมบูรณ์แบบในคอนโดมิเนียมสุดโมเดิร์นที่ The First Condo (เดอะเฟิร์สคอนโด) หนึ่งในโครงการพักผ่อนสุดผ่อนคลายบนทำเลศักยภาพที่เงียบสงบและเป็นส่...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
32.19 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 5
ดูรูปทั้งหมด
ศรีอนันต์ คอนโด ทาวน์
ฟ้าฮ่าม, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่, ไทย
฿999,000
(฿30,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศรีอนันต์ คอนโด ทาวน์
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวเส้นขอบฟ้า
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Promotion celebrating the Year of the Golden Dragon Land next to the Mekong River, 999,000 baht
บุฮม, เชียงคาน, เลย, ไทย
฿999,000
(฿1,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บุฮม, เลย
โปรโมชั่น ฉลองปีมังกรทอง ที่ดินติดแม่น้ำโขง 3 แปลง ราคาทอง 9.99 แสน บาท พลาดไม่ได้! ราคาพิเศษสุด ขายที่ดินติดแม่น้ำโขงเชียงคาน ติดถนนหลัก วิวภูเขาทำเลสุดยอด ถูกตามหลักศาสตร์ฮวงจุ้ย 📣 ราค...
Details:
557.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Hat Yai Next to the Main Road
ท่าข้าม, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿999,000
(฿3,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ท่าข้าม, สงขลา
ดินติดสายหลัก หน้า สนง. อบต. ท่าข้าม ปรับถมดินเสร็จแล้ว เพื่อน ๆ ไปเยี่ยมชม จับจองกันนะคะ ติดสายหลัก หาไม่ได้ง่าย ๆ นะคะ เก็บรายได้ตลอดไปจากค่าเช่า ค้าขาย ธุรกิจ ฯลฯ ตำแหน่งที่ดิน ตรงข้าม สนง. อบต. ท่...
Details:
280 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Next to Trat City
หนองเสม็ด, เมืองตราด, ตราด, ไทย
฿999,600
(฿2,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองเสม็ด, ตราด
ขายที่ ประมาณ 2 งาน ในหมู่บ้านร่มเกล้าแลนด์ ถ.ตราด-แหลมงอบ ต.หนองเสม็ด เมืองตราด ที่ดินอยู่ท่ามกลางหมู่บ้าน ตรงข้ามตึกแถวหลายห้อง และหน้าโครงการมีกิจการร้านค้า สามารถสร้างตึกแถวขายได้ ที่ไม่ต่ำ...
Details:
432 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ตลาด 3.39 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Urgent Sale of Land 74SQW in Soi Thawi Watthana 35
ทวีวัฒนา, ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿999,900
(฿3,370/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทวีวัฒนา, กรุงเทพมหานคร
ที่ดินรถเข้าถึง ซอยกว้างประมาณ 6.5 เมตร ขนาดใหญ่ 74 ตรว. ในเขตกรุงเทพ ทำเลดี ใกล้ถนนอักษะ สาย3-4 บรมราชนนี พุทธมณฑล ศาลายา ไฟ-น้ำมี เพื่อนบ้านมี อากาศดี ปลอดภัยใกล้วัง หน้าปากซอยมีจนท. มีบ้านคนใ...
Details:
296 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 and a half storey detached house for sale, split level, stylish. With a garden in the middle of the house
ท่าช้าง, บางกล่ำ, สงขลา, ไทย
฿999,999
(฿4,990/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน ท่าช้าง, สงขลา
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้นครึ่งเล่นระดับมีสไตล์ พร้อมสวนกลางบ้านส่วนตัวปูหญ้าเทียมอย่างดี ที่ดินขนาด 48 ตร.ว. กลางชุมชน สะดวกสบาย เดิน 5 นาที ถึง 7/11, Mini Big C และมีร้านอาหารร้านค้ามากมาย ***น้ำไม่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เบสตั้น คอนโดมิเนียม
ดอนหัวฬอ, เมืองชลบุรี, ชลบุรี, ไทย
฿999,999
(฿31,200/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เบสตั้น คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เบสตั้น คอนโดมิเนียม บนทำเลของ ดอนหัวฬอ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
32 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวเมือง
ระเบียง
แอร์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhouse for Sale in Huay Yai
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿999,999
(฿21,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ใน ห้วยใหญ่, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 46 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยใหญ่, พัทยา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿999,999 (฿21,739/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
46 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ตลาด 2.56 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
50
51
52
...
333
1,501 - 1,530 จาก 54,585 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,122 ยูนิต
ราคา: ฿0 - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,502 ยูนิต
ราคา: ฿747K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,535 ยูนิต
ราคา: ฿374K - ฿384M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,612 ยูนิต
ราคา: ฿598K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,399 ยูนิต
ราคา: ฿627K - ฿22.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,345 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,876 ยูนิต
ราคา: ฿284K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,172 ยูนิต
ราคา: ฿748K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,025 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 770 ยูนิต
ราคา: ฿738K - ฿299M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,857,267
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,472,054
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,930,637
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿6,683,718
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น