ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,985)
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿64,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี คอนโด ทาวน์ พัทยาเหนือ-สุขุมวิท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 23.24 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี คอนโด ทาวน์ พัทยาเหนือ-สุขุมวิท บนทำเลของ นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23.24 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2556
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,600/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
8%
ค่าส่วนกลาง:
฿744/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Land in a Village Ideal for Building a House and Developing a Business
หนองโดน, ลำปลายมาศ, บุรีรัมย์, ไทย
฿1,500,000
(฿2,270/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองโดน, บุรีรัมย์
ที่ดินติดถนนหมู่บ้าน เข้าออกสะดวกในพื้นที่ มีปลูกต้นสัก และการดูแล พื้นที่สะอาด พื้นที่ โดยรวม 1 งาน 65 ตารางวา
Details:
660 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 33.51 กม.
ดูรูปทั้งหมด
เมอร์ลินทาวเวอร์ 1
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
฿1,800,000
(฿37,500/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เมอร์ลินทาวเวอร์ 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์ลินทาวเวอร์ 1 บนทำเลของ ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2555 ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2555
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ไฟฝังเพดาน
แสงธรรมชาติ
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
100 Sqw Land for Sale in Kho Hong
คอหงส์, หาดใหญ่, สงขลา, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คอหงส์, สงขลา
ขายที่ดินทำเลดี คอหงส์ ติดถนน ขนาดที่ดินรวม 100 ตร.วา ยกแปลงต่อรองได้เหมาะทำที่อยู่อาศัย ห้องพักให้เช่า ประกอบกิจการต่างๆ- น้ำไม่เคยท่วม- ใกล้แหล่งชุมชน ร้านค้า- ใกล้บิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า เข้าซอยเพชรเกษม 6...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 199.96 กม.
วิวภูเขา
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai Land for Sale in Mueang Prachuap Khiri Khan
เกาะหลัก, เมืองประจวบคีรีขันธ์, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,500,000
(฿468/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะหลัก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะหลัก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอื้ออาทร รังสิต คลอง 7/1
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿8,320/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ เอื้ออาทร รังสิต คลอง 7/1
บ้านใกล้กับเทสโกโลตัส ,ปั้ม ปตท ต่อเติมหลังคาหน้าบ้านและตอกเสาเข็มและเทพื้นหน้าบ้านและหลังบ้านแล้ว เหมาะกับเปิดร้านอาหารและร้านค้า เพราะเทเติมพื้นที่หน้าบ้าน มีพื้นที่มากเนื่องจากเป็นบ้าน 2 หลังทุบเข้...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2550
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสิวารัตน์ 2
ไร่ขิง, สามพราน, นครปฐม, ไทย
฿1,500,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสิวารัตน์ 2
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16 ตร.วา (64 ตร.เมตร) หมู่บ้านสิวารัตน์ 2 ถ.พุทธมณฑลสาย5 ไม่มีค่าส่วนกลาง พร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ครัว 1 ห้องรับแขก จอดรถได้ 1 คัน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale 1 Rai in Hua Hin City
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์, ไทย
฿1,500,000
(฿936/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.91 กม.
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้าน นันทิชา 1
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้าน นันทิชา 1
สนใจติดต่อคุณลักษณ์ 0897539613
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอมรทรัพย์
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอมรทรัพย์
[Agent Post] ขอปล่อยต่อ บ้านเดี่ยวชั้นเดียว "หมู่บ้านอมรทรัพย์" ต่อเติมหลังคาที่จอดรถเรียบร้อย อยู่ในย่านชุมชน แหล่งของกิน เดินทางสะดวกเข้า-ออก ได้หลายทาง ขนาด 26.1 ตรว. 2 ห้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿53,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ นิช ไอดี เสรีไทย
นิช ไอดี เสรีไทย - วงแหวน Niche id Serithai - Wongwoen พัฒนาโดย บริษัท เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 434 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น อยู่ในซอยเสรีไทย 81/2 สิ่งอำนวยความสะดว...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27.94 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,320/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,062/เดือน
เงินกองทุน:
฿13,970
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ – ริเวอร์วิว
บางเขน, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿65,100/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ – ริเวอร์วิว
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ – ริเวอร์วิว บนทำเลของ บางเขน, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
23 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 1.6 กม.
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวเมือง
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,920/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿35/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: vacation home, good location, shady atmosphere
ไทยสามัคคี, วังน้ำเขียว, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
(฿1,250/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ใน ไทยสามัคคี, นครราชสีมา
บ้านสองหลัง แบ่งขายจากพื้นที่แปลงใหญ่ ปลอดภัย อยู่ในที่ชุมชน สูงจากระดับน้ำทะเล 500 เมตร ห่างไกลจากที่ทับซ้อนหรือเขาสูง พร้อมเข้าอยู่ได้เลย เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการความสงบ พักผ่อน ฟื้นฟูสุขภาพกายและใจ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
For sale: 1 rai 2 ngan of vacant land, suitable for building a house.
พุดซา, เมืองนครราชสีมา, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
(฿565/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พุดซา, นครราชสีมา
ขายที่ดินเปล่า 1 ไร่ 2 งาน เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย บรรยากาศเงียบสงบ อากาศดี อยู่ในพื้นที่น้ำไม่ท่วม พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งไฟฟ้าและประปา ถนนคอนกรีต ราคาไม่แพง ทำเลดีในตำบลพุดซา อำเภอเ...
Details:
2,652 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, can be divided into 81.2+81.2
บึงน้ำรักษ์, ธัญบุรี, ปทุมธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿2,310/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บึงน้ำรักษ์, ปทุมธานี
เหมาะสำหรับทำที่อยู่ หรือ เกษตร ได้ อากาสดี ติดถนนดำ ขอประปา ไฟฟ้าได้ ไม่ไกลจากกรุงเทพ หรือ ไปนครนายกก็สะดวก ติดปั้มน้ำมัน เซเว่น ร้านค้า หมู่บ้านไม่ไกล ใกล้รพ.ศุนย์แพทย์ คลอง15 รพ.สัตว์ สะดวกสบาย&nbs...
Details:
649.60 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Community land, 1 rai 2 ngan 27.9 sq m., near the market/Yupparaj Hospital/Rajabhat University.
จอมบึง, จอมบึง, ราชบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿597/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน จอมบึง, ราชบุรี
ที่ดินโฉนดเสมอถนน 1 ไร่ 2 งาน 27.9 ตารางวา เหมายกแปลง 1,500,000 บาทพร้อมโอน… ติดถนนลาดยาง 2 เลน… มีไฟฟ้า… มีประปา… ไฟฟ้าส่องทาง … ล้อมรั้วหลักเขตชัดเจน สถา...
Details:
2,508 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Townhome for sale, Green View Home project, prime location next to Phan Hospital, buy to let.
เมืองพาน, พาน, เชียงราย, ไทย
฿1,500,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน เมืองพาน, เชียงราย
โครงการกรีนวิวโฮม จองก่อนเลือกก่อน ทาวน์โฮม - 2 ชั้น - 2 ห้องนอน - 2 ห้องน้ำ - 1 ห้องครัว วิวทุ่งนา วิวภูเขา บรรยากาศดี ทำเลเยี่ยม อยู่ติดถนนใหญ่ อยู่ติดโรงพยาบาล อยู่ใก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านมนชญา 1
สายไหม, สายไหม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านมนชญา 1
ทาวน์เฮ้าส์ 2ชั้น มนชญา1 ถนนสายไหม ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2542
วิวโล่งๆ
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿5,990/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ดาวเรือง, เมืองสระบุรี, สระบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ดาวเรือง, สระบุรี
ที่ดินขนาด 100 ตาราวา ราคาขาย 1,500,000 บาทอยู่ตำบลดาวเรือง อำเภอเมือง จังหวัดสระบุรี**ที่ดินว่างเปล่า ถมที่แล้ว สามารถปลูกบ้านได้เลย**ที่ดินอยู่หลังหมูบ้านในฝัน, ถนนเส้นบายพาสทางไปลพบุรี, อยู่ใกล้โรง...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, Tanyong Mas, 1 rai 40 square wah, near PTT gas station.
ตันหยงมัส, ระแงะ, นราธิวาส, ไทย
฿1,500,000
(฿851/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตันหยงมัส, นราธิวาส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,760 ตรม. อยู่ในทำเล ตันหยงมัส, นราธิวาส ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,760 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House and Land for Sale in Phutthaisong District
พุทไธสง, พุทไธสง, บุรีรัมย์, ไทย
฿1,500,000
(฿7,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน พุทไธสง, บุรีรัมย์
ขายบ้านพร้อมที่ดิน รายละเอียด : เนื้อที่ 48.6 ตารางวา (ติดถนนดำ ทางหลวงหมายเลข 2061) พิกัดที่ตั้ง : บ้านเลขที่ 10 หมู่ 4 บ้านเตย ตำบลพุทไธสง อำเภอพุทไธสง จังหวัดบุรีรัมย์ ของ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
192 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สถานีรถไฟ 98.29 กม.
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Rubber plantation ready for cutting
ไทยบุรี, ท่าศาลา, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿1,500,000
(฿289/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ไทยบุรี, นครศรีธรรมราช
ที่ดิน 3 ไร่ 96 ตาราวา ไร่ละ 500,000 สวนป่ายาง พร้อมตัดยางได้เลย สอบถามราคากันได้อีกที
Details:
5,184 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
353 Sqw Land for Sale in Khlong Muang
คลองม่วง, ปากช่อง, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
(฿1,060/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน คลองม่วง, นครราชสีมา
ขายที่ดินสวย บรรยากาศดี เนื้อที่ 3 งาน 53 ตรว. โฉนดครุฑแดง พร้อมโอนกรรมสิทธิ์ทันที ทำเลดี เหมาะสำหรับสร้างบ้าน, ธุรกิจ หรือลงทุน
Details:
1,412 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สถานีรถไฟ 62.65 กม.
วิวภูเขา
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอส พี เอ็น เรสซิเด้นท์
นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿37,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เอส พี เอ็น เรสซิเด้นท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส พี เอ็น เรสซิเด้นท์ บนทำเลของ นวมินทร์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 5
ระเบียง
ครัว
ห้องนอน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลัม คอนโด แหลมฉบัง
ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿53,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัม คอนโด แหลมฉบัง
เริ่มต้นความสุขที่เรียบง่ายได้แล้ววันนี้ที่ พลัมคอนโด แหลมฉบัง (Plum Condo Laemchabang) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ที่จะทำให้ชีวิตของคุณเป็นเรื่องง่ายยิ่งขึ้น พรั่งพร้อมไปด้วยแหล่งอำนวยความสะดวกมากมายที่จะไม...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 6
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ที่จอดรถ
มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 30 มิ.ย. 2569
ประมาณการค่าเช่า:
฿6,290/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกิตติชัยวิลล่า 6
ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม, ไทย
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกิตติชัยวิลล่า 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านกิตติชัยวิลล่า 6 บนทำเลของ ศาลายา, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
พฤกษาไลท์ ล็อกซ์ ปิ่นเกล้า-วงแหวน
อัพเดทล่าสุด 3 เดือนที่แล้ว
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาไลท์ ล็อกซ์ ปิ่นเกล้า-วงแหวน
ขาย/เช่าทาวน์เฮ้าส์ (พฤกษาไลท์ ล็อกซ์ ปิ่นเกล้า-วงแหวน) 2 ห้องนอน + พร้อมเฟอร์ฯ ( เจ้าของขายเอง ) ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 64 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ 1 ห้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวสวนสาธารณะ
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single House for Sale in Changhan
จังหาร, ร้อยเอ็ด, ไทย
฿1,500,000
(฿5,990/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน จังหาร, ร้อยเอ็ด
บ้านและที่ดินเป็นพื้นที่กว้างสามารถเดินทางสะดวกไม่ไกลจากตัวเมืองที่ดินประมาณ 2งาน 50ตารางวา
Details:
3
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สวนสาธารณะ 87.32 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale with Electricity and Water Available in Nong Yat
หนองญาติ, เมืองนครพนม, นครพนม, ไทย
฿1,500,000
(฿387/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองญาติ, นครพนม
ที่ดิน 2 ไร่ 1 งาน 67 วา ที่ดินไม่ต้องถม ใกล้หนองน้ำหนองญาติ ใกล้อำเภอ ในเมือง เหมาะทำบ้านสวน เกษตร ฟาร์ม โรงเรือน บ้านพักตากอากาศ
Details:
3,868 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale, 65 rai 1 ngan Sikhio-Chaiyaphum
หนองบัวน้อย, สีคิ้ว, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
(฿14/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองบัวน้อย, นครราชสีมา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 104,464 ตรม. อยู่ในทำเล หนองบัวน้อย, นครราชสีมา ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
104,464 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 41.9 กม.
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
118
119
120
...
333
3,541 - 3,570 จาก 54,985 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,122 ยูนิต
ราคา: ฿220K - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,497 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,558 ยูนิต
ราคา: ฿375K - ฿385M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,621 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,406 ยูนิต
ราคา: ฿628K - ฿23B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,348 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,880 ยูนิต
ราคา: ฿285K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,181 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,026 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿739K - ฿300M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,882,676
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร