ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,986)
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 12 รังสิต - คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿15,300/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 12 รังสิต - คลอง 3
ขายทาวน์เฮาส์บ้านพฤกษา 12 รังสิต (Baan Pruksa 12 Rangsit-Klong 3) : คลองหลวง คลองสาม ปทุมธานี 12110 ที่ดินเนื้อที่ 18 ตรว. พื้นที่ใช้สอย 98 ตร.ม. 3 นอน 2 น้ำ 1 ที่...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
98 ตรม.
ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี
เทศบาลนครอุดรธานี, เมืองอุดรธานี, อุดรธานี, ไทย
฿1,500,000
(฿57,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 26 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี เพลส ยูดีโพศรี บนทำเลของ เทศบาลนครอุดรธานี, อุดรธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 6
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,130/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Single house for sale, Thepsan Village - Area size: 73 sq m -
ห้างฉัตร, ห้างฉัตร, ลำปาง, ไทย
฿1,500,000
(฿5,130/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน ห้างฉัตร, ลำปาง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 292 ตรม. อยู่ในทำเล ห้างฉัตร, ลำปาง และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
292 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2561
ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม, ไทย
฿1,500,000
(฿58,300/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอ คอนโด ศาลายา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 25.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอ คอนโด ศาลายา บนทำเลของ ศาลายา, นครปฐม และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2559 ซึ่ง...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
25.70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 6
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prime location land next to a paved road and irrigation canal with water available all year round.
กระตีบ, กำแพงแสน, นครปฐม, ไทย
฿1,500,000
(฿642/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน กระตีบ, นครปฐม
‼️ขายด่วนที่ดินทำเลทองติดถนนลาดยาง 🚩ติดคลองชลประทานมีน้ำใช้ทั้งปี 🔻ใกล้ถนนมาลัยแมน 321 เพียง 400 เมตร ▶️ใกล้ รร. การบิน เพียง 4 กม. ▶️ใกล้ ปั...
Details:
2,332 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, title deed, Kaeng Krachan, Phetchaburi Province (Red Garuda, NS. 4, J.)
แก่งกระจาน, แก่งกระจาน, เพชรบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿936/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แก่งกระจาน, เพชรบุรี
ขายที่ดินโฉนดแก่งกระจาน จ.เพชรบุรี (ครุฑแดง น.ส. 4 จ.)📞โทร 061-839-8895📲Line@: br />📲LineID: jknarตำแหน่งที่ดิน: br />💲165 ตรว. 8.5 แสน💲400 ตรว. 1.5 ล้าน ลด 100,000 บาท เฉพาะทำสัญญา 2 แปลงแรก🆓ฟร...
Details:
1,600 ตรม.
บางบัวทอง, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿18,700/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน กานต์มณี
หมู่บ้าน กานต์มณี เฟส 8 ซ.8/2 (ต้นซอย เดินได้จาก ตลาด หน้า ม.) หน้าบ้านหันทางทิศเหนือ ถนนหน้าบ้านกว้าง จอดรถได้ 2 ฝั่ง ต้นสายรถเมล์ 134 และ 516 ใกล้ ห้างแม็คโคร บางบัวทอง / ห้า...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2549
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
The house is cool and comfortable, and there is an air conditioner. It is a place where many people live and there are convenience stores.
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
ขายด่วน! ขายบ้านทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น รีโนเวทใหม่ทั้งหลังพร้อมอยู่ โครงการบ้านพฤกษา 3 ซ.วัดลาดปลาดุก แหล่งคนอยู่พักอาศัย มีตลาด หาของกินง่าย ใกล้ Central Westgate และรถไฟฟ้าสายสีม่วง มีที่จอดรถ และ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
500 SQW Land For Slae in Lam Luk Ka Khlong 16
พระอาจารย์, องครักษ์, นครนายก, ไทย
฿1,500,000
(฿749/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน พระอาจารย์, นครนายก
ขายด่วนๆ ที่สวย ขอคนกำลังหาทำเลนี้ และพร้อมดูที่ และพร้อมจบ ที่ดินใกล้ตลาดคอล 16 ฝั่งตำบลพระอาจารย์ สนใจและพร้อมจบ ทักมาได้เลย -ที่ดินน้ำไม่ท่วม -ที่ดินเปล่า มีเพื่อนบ้าน ชุมชนมุสลิ...
Details:
2,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 22.54 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, 154 sq m, Bang Pakong area, near Rong Si Market
บางเกลือ, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,500,000
(฿2,430/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บางเกลือ, ฉะเชิงเทรา
ที่ดิน 154 ตรว ติดถนน เพื่อปลูกบ้าน ใกล้ทางด่วนบูรพาวิถี ใกล้ตลาดซิตี้บูรพามีไฟฟ้าและน้ำประปา ผ่อนชำระได้โทร.0891110258
Details:
616 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale San Kamphaeng - Mae Pu Soi 7
แม่ปูคา, สันกำแพง, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿1,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่ปูคา, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 816 ตรม. อยู่ในทำเล แม่ปูคา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
816 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.81 กม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House for sale with land 200 square wah, Phanat Nikhom District, Chonburi
หนองเหียง, พนัสนิคม, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หนองเหียง, พัทยา
🏡 ขายบ้านพร้อมสวน เนื้อที่ 200 ตร.ว. (800 ตร.ม.) 📍 หมู่ 14 ต.หนองเหียง อ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี 🛏️ 1 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ | 🛋️ 1 ห้องโถง 🍽️ มุมบาร์ | 🏕️ ศาลานั่งเล่น | 🏚️ โรงเก็บของแยกจากตัวบ้า...
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บางคูรัด, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ใน บางคูรัด, นนทบุรี
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Lopburi Province Near Pa Sak Chonlasit Dam
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มะนาวหวาน, พัฒนานิคม, ลพบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿94/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะนาวหวาน, ลพบุรี
จำนวน 10 ไร่ 1 งาน 64 ตรว. ราคาไร่ละ 150,000 บาทอยู่ใกล้ตลาดพัฒนานิคม และ สถานที่ราชการ 10 นาทีสามารถปลูกพืชไร่ เช่น อ้อย มัน ข้าวโพด พืชสวน เช่น ทุเรียน ยางพารา มีแหล่งน้ำ
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 72.58 กม.
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
【土地出售|可整块/分割购买|已分割好+有产权证】• 仓库/物流用地 ที่ดินใกล้นิคม WHA ปลวกแด
ตาสิทธิ์, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿1,500,000
(฿104/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตาสิทธิ์, ระยอง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,400 ตรม. อยู่ในทำเล ตาสิทธิ์, ระยอง ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Newly built house, Bueng Ao, Khamphaeng | Near M6 Motorway | 50 sq.wa | (1.5 million baht)
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บึงอ้อ, ขามทะเลสอ, นครราชสีมา, ไทย
฿1,500,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน บึงอ้อ, นครราชสีมา
บ้านสร้างใหม่.ไว้สร้างตัว | ใกล้มอเตอร์M6 | 50 ตร.ว | ( 1.5 ล้าน) ต.บึงอ้อ ขามทะเลสอ โคราช ต่ำกว่า ราคาตลาด (คุ้มค่า น่าอยู่.) บ้านเลขที่ 423 หมู่ 1 ต.บึงอ้อ อ.บามทะเลสอ จ.นครราชสีมา พิกัด : Google Ma...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House For Sale
ลำปลาทิว, ลาดกระบัง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿21,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 1 ห้องนอน ใน ลำปลาทิว, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. อยู่ในทำเล ลำปลาทิว, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿21,429/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชั้น 1
วิวสวน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส 1
บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿49,900/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เมโทร ปาร์ค สาทร เฟส 1
หลีกหนีความวุ่นวายไปกับ Metro Park Sathorn (เมโทร ปาร์ค สาทร) ด้วยบรรยากาศอันเงียบสงบ เป็นส่วนตัวเหมาะกับการพักผ่อน อย่างแท้จริง บนทำเลศักยภาพ ที่แฝงไปด้วยเสน่ห์ดั้งเดิมของชุมชน ที่รายล้อมด้วยสิ่งอำนว...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 2.67 กม.
BTS 3.31 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวสวน
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,330/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿900/เดือน
เงินกองทุน:
฿10,500
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Lamphun City
ป่าสัก, เมืองลำพูน, ลำพูน, ไทย
฿1,500,000
(฿1,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ป่าสัก, ลำพูน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 752 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าสัก, ลำพูน ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
752 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 1.36 กม.
ดูรูปทั้งหมด
2 Bedrooms House For Sale in Sansai
สันทรายน้อย, สันทราย, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ใน สันทรายน้อย, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล สันทรายน้อย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿12,500/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Big Plot of Land for Sale in the Heart of Yala
สะเตงนอก, เมืองยะลา, ยะลา, ไทย
฿1,500,000
(฿599/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน สะเตงนอก, ยะลา
ขายที่ดิน ซ.ประดิษฐ์บำรุง ห้าแยก ใกล้ตือเบาะ ยะลา 5 ห้อง หน้ากว้าง 20* 20 ม. เหมาะสำหรับสร้างหอพัก หรือทำบ้านจัดสรร
Details:
2,500 ตรม.
บางวัว, บางปะกง, ฉะเชิงเทรา, ไทย
฿1,500,000
(฿45,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พีเจ เอราวัณ คอนโด
ฟรีค่าใช้จ่าย ณ วันโอน ฟรีแอร์ 2 เครื่อง1 ห้องนอน กั้นแยกเป็นสัดส่วน มีระเบียง ห้องครัวติดตั้งเตาไฟฟ้าและเครื่องดูดควัน ใกล้นิคมเวลโกรว์ 15 นาที
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
33 ตรม.
Property Type:
คอนโด
บริษัทจดทะเบียน
สร้างเสร็จ 2563
แบบ Low Rise
ชั้น 8
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บุศรินทร์ 1
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿11,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บุศรินทร์ 1
ขายทาวน์เฮาส์ 18 ต.ร.ว หมู่บ้านบุศรินทร์ บางบัวทอง 2 นอน 2 ห้องน้ำ 1 จอดรถ ใกล้เซ็นทรัลเวสเก็ต ที่อยู่ - บุศรินทร์ บางบัวทอง บางรักพัฒนา บางบัวทอง นนทบุรี 11110 รายละเอียด หมู่บ้านบุศรินทร์ (L&...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
127 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 2.62 กม.
สร้างเสร็จ 2538
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿15,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
12%
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บุศรินทร์ 1
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿11,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ บุศรินทร์ 1
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
127 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
MRT 2.62 กม.
สร้างเสร็จ 2538
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประกาศให้เช่า:
฿15,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
12%
ค่าส่วนกลาง:
฿500/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ยูนิโอ จรัญฯ 3
วัดท่าพระ, บางกอกใหญ่, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿53,500/ตรม.)
ขายคอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ยูนิโอ จรัญฯ 3
UNiO Charan 3 (ยูนิโอ จรัญฯ 3) โครงการคอนโดมิเนียมราคาประหยัด ที่ไม่ใช่แค่ตอบโจทย์เรื่องการพักอาศัยเพียงอย่างเดียว หากแต่เป็นคอนโดที่มีสไตล์ที่ออกแบบมาเพื่อรองรับกับไลฟ์สไตล์ของคนรุ่นใหม่ คนวัยทำงาน แ...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.92 กม.
BTS 2.38 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 5
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿8,790/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
ค่าส่วนกลาง:
฿980/เดือน
เงินกองทุน:
฿8,400
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
จี คอนโด ศรีราชา
สุรศักดิ์, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿53,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ จี คอนโด ศรีราชา
G condo Sriracha (จี คอนโด ศรีราชา) ชั้น 8 ห้องกั้น ขนาด 28 ตร.ม. (ค่าโอนทุกอย่างคนละครึ่ง) ค่าส่วนกลาง 10,500 /ปี ส่วนกลางมีสระว่ายน้ำ ฟิตเนส รปภ 24 ชม. สถานที่ใกล้เคียง โรงเรียนอัสสัมชัญเพียง 4.8 km...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
28 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวภูเขา
วิวสวน
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ค่าส่วนกลาง:
฿10,500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale in Pluak Daeng, Rayong, 10 rai, near WHA Industrial Estate 4.
แม่น้ำคู้, ปลวกแดง, ระยอง, ไทย
฿1,500,000
(฿94/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำคู้, ระยอง
ขายที่ดินระยอง ปลวกแดง 10 ไร่ 9.6ตรว. ใกล้นิคมอุตสาหกรรม WHA อีสเทิร์น ซีบอร์ด 4 เหมาะสำหรับทำ โรงงาน โกดัง คลังสินค้า บ้านจัดสรรพิกัด ต.แม่น้ำคู้ อ.ปลวกแดง จ.ระยอง*จุดเด่นที่ดิน*-ติดถนนคอนกรีต กว้าง...
Details:
16,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แหลมฉบัง ทาวเวอร์
ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ แหลมฉบัง ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมฉบัง ทาวเวอร์ บนทำเลของ ทุ่งสุขลา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2538 ซึ่...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวภูเขา
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สไตล์เขตร้อนหรือสไตล์รีสอร์ท
ประกาศให้เช่า:
฿6,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale, prime location, Thawi Watthana-Sai Noi, Nonthaburi
ทวีวัฒนา, ไทรน้อย, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ทวีวัฒนา, นนทบุรี
📌ที่ดินแบ่งขาย ไทรน้อย-นนทบุรี ที่ดินแบ่งขาย ทำเลทอง ทวีวัฒนา-ไทรน้อย นนทบุรี เนื้อที่แปลงละ 100 ตารางวา ✅ ที่สวยหน้ากว้างติดถนนประมาณ 23 ม. ลึก 18 ม. ✅ ที่อยู่ในย่านความเจริญ ✅ ติดถนนสาธารณะ ✅ ไ...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวสวน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลัม คอนโด แหลมฉบัง
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทุ่งสุขลา, ศรีราชา, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿51,700/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พลัม คอนโด แหลมฉบัง
ชื่อโครงการ พลัม คอนโด แหลมฉบัง Plum Condo Laemchabangเจ้าของโครงการ พฤกษา Pruksaสถานที่สำคัญใกล้เคียง1.แมคโคร 350 ม.2.ฮาร์เบอร์มอลล์ เทสโก้ โลตัส 350 ม.3. ถนนสุขุมวิท 400 ม.4. สวนเฉลิมพระเกียรติ 400...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
29 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวภูเขา
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
รีโนเวทห้องครัวใหม่
ประกาศให้เช่า:
฿6,000/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,000/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
119
120
121
...
333
3,571 - 3,600 จาก 54,986 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,126 ยูนิต
ราคา: ฿220K - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,497 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,558 ยูนิต
ราคา: ฿375K - ฿385M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,621 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,406 ยูนิต
ราคา: ฿628K - ฿23B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,349 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,880 ยูนิต
ราคา: ฿285K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,181 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,026 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿739K - ฿300M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในไทย