ขายบ้านราคาถูก ใน ไทย
(มี บ้าน 54,983)
ดูรูปทั้งหมด
Filled land plot, adjacent to the Nan River, pleasant atmosphere, beautiful views, title deed ready.
วังแดง, ตรอน, อุตรดิตถ์, ไทย
฿1,500,000
(฿1,340/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน วังแดง, อุตรดิตถ์
ที่ดินถมแล้วติดแม่น้ำน่าน รูปแปลง4เหลี่ยมสวยๆ ด้านหน้าติดถนนลาดยางสายหลัก(อุตรดิตถ์-บ้านเเก่ง-พิชัย) เดินทางเข้าออกสะดวกสบายมากๆ พร้อมสำหรับ สร้างพักอาศัย,ร้านกาแฟ ,ร้านอาหาร และอื่นๆ แปลงนี้เอก...
Details:
1,116 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
50SQW Land For Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ, ไทย
฿1,500,000
฿1,550,000
(฿7,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เทพารักษ์, สมุทรปราการ
ขายที่ดินเปล่า 50 ตร.วา หน้ากว้าง 10x20เมตร ม.บางปูนคร 2 ซ.4 ใกล้ตลาดสังกะสี ถนนเทพารักษ์ มีทะเบียนบ้านเลขที่ 1037 ทึ่ดินถมแล้วสูงเท่าถนน ราคาขายนี้ผู้ซื้อออกค่าโอนและภาษีทั้งหมด ตำแหน่งที...
Details:
200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวเมือง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Land with buildings, Na Wang Hin Subdistrict, Phanat Nikhom District, Chonburi Province
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
นาวังหิน, พนัสนิคม, ชลบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿1,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน นาวังหิน, พัทยา
-รหัสทรัพย์ : 6285-ที่ดิน+บ้าน เนื้อที่ 2 งาน 52 ตรว. ติดถนน 3 ด้าน-สร้างบ้านเกือบเต็มพื้นที่-เหมาะทำโกดัง , ร้านค้า หรือบ้านพักอาศัย-เดินทางสะดวก-ใกล้ ถนนสาย 331 เข้ากรุงเทพฯ-ใกล้ ปั๊มน้ำมัน PT (พนัส...
Details:
1,008 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ที่ดินเปล่าถมแล้ว+โกดังเจ้าของขายเองราคาต่ำกว่าประเมินที่ตั่ง หลังคลังเซ่เว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน พื้นที่สีเขียว
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ที่ดินเปล่าถมแล้ว + โกดัง🔥 เจ้าของขายเอง 📌ที่ดินขายต่ำกว่าราคาธนาคารประเมิน💸 📍 ที่ตั้ง : หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี ทำเลดี อยู่ในแหล่งชุมชน 💰 ราคาที่ดิน+สิ่งปลูกสร้าง 3,100,000บาท ( ร...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ขายยที่ดินเปล่าถมแล้ว❤️🔥 💚พื้นที่สีเขียว ใกล้แหล่งชุมชน💚 มีน้ำ💦 มีไฟ3เฟส⚡️ มีถนนสาธารณะกว้าง10เมตร🛣 📍พิกัด หลังสินค้า บางบัวทอง นนทบุรี - ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี🔥 💥ขายเริ่มต้น 100 ตรว....
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨โปรโมชั่น ต้อนรับปีใหม่มาแล้วจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝ที่ดิน 200 ตารางวา= (3,000,000 บาทจ้า) 💝โกดัง+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง+ที่ดิน 200ตารางวา=(...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ขายที่ดินเปล่า พร้อมก่อสร้าง ( เหมาะสร้าง โกดัง,โรงงาน,คลังสินค้า , โฮมออฟฟิศ )ที่ดินขนาด100-200-300 ตรว. ถึง 1-5ไร่+ สิ่งปลูกสร้างตามขนาดที่ลูกต้องการใช้งาน ถนนในโครงการ กว้าง 10 เม...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
🏭 ขายที่ดินเปล่า พร้อมก่อสร้าง ( เหมาะสร้าง โกดัง,โรงงาน,คลังสินค้า , โฮมออฟฟิศ ) 🏞️ ที่ดินขนาด100-200-300 ตรว. ถึง 1-5ไร่+ สิ่งปลูกสร้างตามขนาดที่ลูกต้องการใช้งาน 🛣️ ถนนในโครงการ ก...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
✨#ขายที่ดินถมแล้วพื้นที่สีเขียวจ้า✨ 💝ที่ดิน100ตารางวา= ( 1,500,000 บาทจ้า ) 💝โกดัง/บริษัท/บ้าน+ที่ดิน100ตารางวา= ( 2,400,000 บาทจ้า ) ⭐️พิกัด หลังคลังเซเว่น บางบัวทอง นนทบุรี - ลาดหลุมแก้ว...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ละหาร, บางบัวทอง, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ หมู่บ้านปิ่นทองแลนด์ แฟคทอรี่
#ขายที่ดิน #ทำโกดัง #โรงงาน #ออฟฟิศ 💖100-200-300 ตรว. ถึง 1 ไร่ขึ้นไป💖 ✨ที่ดิน 100 ตรว.=1,500,000บาท ✨ที่ดิน 200 ตรว.=3,000,000บาท ✨ที่ดิน 300 ตรว.=4,500,000บาท ✨ที่ดิน 1 ไร่ =6,000,000บาท บางบั...
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านแก้วสา
ริมเหนือ, แม่ริม, เชียงใหม่, ไทย
฿1,500,000
(฿3,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ บ้านแก้วสา
ที่ดินทั้งหมดจำนวน 100 ตารางวา เป็นที่ดินเปล่าไม่มีสิ่งปลูกสร้างใดๆ สามารถก่แสร้างบ้านได้ ในหมู่บ้านมีส่วนกลางเช่นสระว่ายน้ำ ยิมมวย
Details:
400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอส พี เอ็น เรสซิเด้นท์
นวมินทร์, บึงกุ่ม, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿37,500/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เอส พี เอ็น เรสซิเด้นท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส พี เอ็น เรสซิเด้นท์ บนทำเลของ นวมินทร์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
40 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 5
ระเบียง
ครัว
ห้องนอน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-เพชรบุรีตัดใหม่
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
฿1,650,000
(฿57,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-เพชรบุรีตัดใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 26 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี วิลล์ พัฒนาการ-เพชรบุรีตัดใหม่ บนทำเลของ สวนหลวง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 3.48 กม.
ชาวต่างชาติ
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสระว่ายน้ำ
วิวโล่งๆ
รีโนเวทห้องครัวใหม่
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,670/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,040/เดือน
เงินกองทุน:
฿10,400
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
800 SQM Freehold Land – Khanom – Plot D
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ขนอม, ขนอม, นครศรีธรรมราช, ไทย
฿1,500,000
(฿1/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ขนอม, นครศรีธรรมราช
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,280,000 ตรม. อยู่ในทำเล ขนอม, นครศรีธรรมราช ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,280,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พาร์ค วิว วิภาวดี
ดอนเมือง, ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿48,300/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ พาร์ค วิว วิภาวดี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 31 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พาร์ค วิว วิภาวดี บนทำเลของ ดอนเมือง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2551&n...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
31 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 3.88 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 6
ติดสถานี BTS/MRT
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
หน้าต่างผนังกระจก
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค
บางแค, บางแค, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿57,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค
Lumpini Condo Town Bangkhaeเปิดมุมมองความสุขที่ลงตัวไปกับ Lumpini Condo Town Bangkhae โครงการคอนโดมิเนียมพร้อมอยู่สไตล์โมเดิร์น ที่พร้อมรองรับทุกมุมมองการใช้ชีวิตของผู้อยู่อาศัยได้อย่างไม่จำกัด มาพร้อ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
26 ตรม.
Property Type:
คอนโด
MRT 0.81 กม.
BTS 4.82 กม.
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2553
แบบ Low Rise
ชั้น 6
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
ห้องนอน
ประมาณการค่าเช่า:
฿9,290/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
7%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ นิช ไอดี เสรีไทย
คันนายาว, คันนายาว, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿53,600/ตรม.)
ขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ นิช ไอดี เสรีไทย
นิช ไอดี เสรีไทย - วงแหวน Niche id Serithai - Wongwoen พัฒนาโดย บริษัท เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 434 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น อยู่ในซอยเสรีไทย 81/2 สิ่งอำนวยความสะดว...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
27.94 ตรม.
Property Type:
คอนโด
คนสัญชาติไทย
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿7,320/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
6%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,062/เดือน
เงินกองทุน:
฿13,970
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านอมรทรัพย์
กระทุ่มราย, หนองจอก, กรุงเทพมหานคร, ไทย
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านอมรทรัพย์
[Agent Post] ขอปล่อยต่อ บ้านเดี่ยวชั้นเดียว "หมู่บ้านอมรทรัพย์" ต่อเติมหลังคาที่จอดรถเรียบร้อย อยู่ในย่านชุมชน แหล่งของกิน เดินทางสะดวกเข้า-ออก ได้หลายทาง ขนาด 26.1 ตรว. 2 ห้อ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
100 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกิตติชัยวิลล่า 6
ศาลายา, พุทธมณฑล, นครปฐม, ไทย
฿1,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านกิตติชัยวิลล่า 6
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านกิตติชัยวิลล่า 6 บนทำเลของ ศาลายา, นครปฐม ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
พฤกษาไลท์ ล็อกซ์ ปิ่นเกล้า-วงแหวน
อัพเดทล่าสุด 3 เดือนที่แล้ว
บางใหญ่, บางใหญ่, นนทบุรี, ไทย
฿1,500,000
(฿23,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ในโครงการ พฤกษาไลท์ ล็อกซ์ ปิ่นเกล้า-วงแหวน
ขาย/เช่าทาวน์เฮ้าส์ (พฤกษาไลท์ ล็อกซ์ ปิ่นเกล้า-วงแหวน) 2 ห้องนอน + พร้อมเฟอร์ฯ ( เจ้าของขายเอง ) ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น เนื้อที่ 16 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 64 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ 1 ห้...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวสวนสาธารณะ
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
...
117
118
119
...
333
3,511 - 3,540 จาก 54,983 ยูนิต
ไทย
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของไทย
กรุงเทพมหานคร
มี 24,122 ยูนิต
ราคา: ฿220K - ฿58.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ภูเก็ต
มี 7,497 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿44.9B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ชลบุรี
มี 5,558 ยูนิต
ราคา: ฿375K - ฿385M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เชียงใหม่
มี 3,621 ยูนิต
ราคา: ฿599K - ฿579M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ประจวบคีรีขันธ์
มี 2,406 ยูนิต
ราคา: ฿628K - ฿23B
ดูทำเลเพิ่มเติม
นนทบุรี
มี 2,348 ยูนิต
ราคา: ฿9 - ฿150M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สมุทรปราการ
มี 1,880 ยูนิต
ราคา: ฿285K - ฿336M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สุราษฎร์ธานี
มี 1,181 ยูนิต
ราคา: ฿749K - ฿1B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปทุมธานี
มี 1,026 ยูนิต
ราคา: ฿49.9K - ฿509M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เพชรบุรี
มี 769 ยูนิต
ราคา: ฿739K - ฿300M
ทำเลที่ตั้ง
1
บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ
คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพมหานคร
฿29,882,676
▼ -20.2%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
12 รีวิว
2
อนิล สาทร 12
ทุ่งวัดดอน, สาทร, กรุงเทพมหานคร
฿11,481,817
▼ -4.8%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿3,938,991
▲ 9.1%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน
สี่พระยา, บางรัก, กรุงเทพมหานคร
฿7,138,695
▲ 25%
สูงกว่าราคาตลาด
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
อวาดินา ฮิลส์