• เชียงใหม่

      บ้านพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ใน เชิงทะเล, ถลาง

      (มี บ้าน 580)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ, เชิงทะเล
      บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
      เชิงทะเล
      ฿245,000,000 (฿278,000/ตรม.)
      ขายคอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ วารุณะ
      บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ก้าวเข้าสู่อาณาจักรแห่งความหรูหราที่ไม่มีใครเทียบได้กับบันยันทรี เรสซิเดนซ์ - บีช เรสซิเดนซ์ ตัวอย่างของความซับซ้อนแบบเขตร้อนที่ตั้งอยู่ภายในลากูน่าภูเก็ตอันทรงเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 880 ตรม. Property Type: คอนโด
      ถือสัญญาเช่าระยะยาว
      กำลังก่อสร้าง
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ อีเจอร์, เชิงทะเล
      บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ อีเจอร์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿260,000,000 (฿541,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 4 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ อีเจอร์
      ค้นพบอาณาจักรแห่งความหรูหราริมชายฝั่งสุดพิเศษที่ บันยัน ทรี แกรนด์ เรสซิเดนซ์ - โอเชียนฟรอนท์ วิลล่า ซึ่งตั้งอยู่ภายในลากูน่าภูเก็ต ย่านที่อยู่อาศัยอันโดดเด่นแห่งนี้สร้างสมดุลระหว่างการใช้ชีวิตริมชายฝ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2569
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      เชิงทะเล
      ฿265,000,000 (฿334,000/ตรม.)
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 793 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาวารา วนา คอลเลคชั่น, เชิงทะเล
      ปาวารา วนา คอลเลคชั่น
      เชิงทะเล
      ฿273,000,000 (฿159,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 5 ห้องนอน ในโครงการ ปาวารา วนา คอลเลคชั่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับขาย ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,717.55 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ปาวารา วนา คอลเลคชั่น บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และมีแผนการก่อสร้างให้แล้วเสร็...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,717.55 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.21 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ยิมส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      สุรินท์ ไฮท์
      เชิงทะเล
      ฿300,000,000 (฿187,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
      โครงการ Surin Heights เป็นวิลล่าที่ตั้งอยู่บนเนินเขา ใกล้หาดสุรินทร์ เรียกได้ว่าเป็นทำเลที่อุดมสมบูรณ์แห่งหนึ่ง ของจังหวัดภูเก็ต เพราะนอกจากจะรายล้อม ไปด้วยทัศนียภาพทางทะเลที่สวยงาม ยังเต็มไปด้วยพื้นท...
      Details:
      11 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ประกาศให้เช่า:฿2,500,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿56,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      Luxurious Residential Complex in Phuket for Sale
      เชิงทะเล
      ฿350,000,000 (฿70,500/ตรม.)
      ขายโรงแรม 34 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 34 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 4,961 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿350,000,000 (฿70,550/ตรม.)
      Details:
      34 Bedroom(s) 34 Bathroom(s) 4,961 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ชายหาด 0.66 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวภูเขา
      วิวทะเลบางส่วน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์, เชิงทะเล
      สุรินท์ ไฮท์
      เชิงทะเล
      ฿400,000,000 (฿160,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 11 ห้องนอน ในโครงการ สุรินท์ ไฮท์
      Details:
      11 Bedroom(s) 12 Bathroom(s) 2,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.94 กม.
      สร้างเสร็จ 2549
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      ประกาศให้เช่า:฿2,350,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 7%
      ค่าส่วนกลาง: ฿87,500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ในโครงการ อวาดินา ฮิลส์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ในโครงการ อวาดินา ฮิลส์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ในโครงการ อวาดินา ฮิลส์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ในโครงการ อวาดินา ฮิลส์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ในโครงการ อวาดินา ฮิลส์, เชิงทะเล
      อวาดินา ฮิลส์
      เชิงทะเล
      ฿600,000,000 (฿187,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 10 ห้องนอน ในโครงการ อวาดินา ฮิลส์
      สร้างสมดุลให้กับชีวิตด้วยการพักผ่อนที่เหนือระดับไปกับ Avadina Hills(อวาดินา ฮิลส์) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูที่ตั้งอยู่ในทำเลที่สุดพิเศษที่เน้นความเป็นส่วนตัวและความเงียบสงบ ท่ามกลางบรรยากาศที่เปิดรับวิว...
      Details:
      10 Bedroom(s) 11 Bathroom(s) 3,215 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.36 กม.
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿128,600/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายโรงแรม 79 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายโรงแรม 79 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายโรงแรม 79 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ขายโรงแรม 79 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายโรงแรม 79 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล
      Hotel for Sale in Choeng Thale Phuket
      เชิงทะเล
      ฿649,000,000 (฿92,700/ตรม.)
      ขายโรงแรม 79 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับขาย ขนาด 79 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 7,002.40 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ โรงแรม นี้ได้ที่ราคา ฿649,000,000 (฿92,683/ตรม.)
      Details:
      79 Bedroom(s) 7,002.40 ตรม. Property Type: โรงแรม
      ศูนย์การค้า 0.47 กม.
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ฟิฟท์ เอเลเมนท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ฟิฟท์ เอเลเมนท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ฟิฟท์ เอเลเมนท์, เชิงทะเล
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ฟิฟท์ เอเลเมนท์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ฟิฟท์ เอเลเมนท์, เชิงทะเล
      ฟิฟท์ เอเลเมนท์
      ประกาศเมื่อ 21 ชั่วโมงที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿45,000,000,000 (฿92,700,000/ตรม.)
      ขายวิลล่า 3 ห้องนอน ในโครงการ ฟิฟท์ เอเลเมนท์
      เติมเต็มการพักผ่อนที่เหนือระดับบนพื้นที่แห่งความสุขในการอยู่อาศัยไปกับ Fifth Element (ฟิฟท์ เอเลเมนท์) โครงการพูลวิลล่าสไตล์โคโลเนียลร่วมสมัย ที่ได้รับการออกแบบมาอย่างสวยงาม โดดเด่น ไม่ซ้ำใคร จากตัวเล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 485.12 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.29 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวภูเขา
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿3,532/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน เชิงทะเล

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง