เชียงใหม่
ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใน คลองหลวง, ปทุมธานี
(มี บ้าน 133)
ดูรูปทั้งหมด
อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองสาม, คลองหลวง
฿3,700,000
(฿23,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3
ติดต่อ :คุณอุ๊ 083-536-9897/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ชื่อโครงการ : Inizio 2 Rangsit - Khlong 3 อินนิซิโอ 2 รังสิ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Siam High Ville Wongwean Thanya
คลองสี่, คลองหลวง
฿3,710,000
(฿19,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองสี่, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 189 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสี่, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
189 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Baan Pruksa 12 Rangsit Khlong 3 📍📍Business location, large house✨️ 63 sq m.
คลองสาม, คลองหลวง
฿3,790,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
#บ้านพฤกษา12 รังสิตคลอง 3 ทำเลค้าขาย หลังใหญ่ ราคาว้าวๆเพียง 3.69 ลบ. เท่านั้น หลังนี้บ้านหัวมุม ทำเลดีสุด ตรงข้ามสโมสร ใกล้ตลาดเช้าหมู่บ้าน ใกล้วินรถตู้ ใกล้ 7-11 ตีห้องนอนใหญ่สะใจ ข้างล่างก็ทำห้องพร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2552
ดูรูปทั้งหมด
Selling a 2-story detached house, 45 square meters, in Soi Khlong Luang 27/1, near the university.
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿3,800,000
(฿27,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
ติดต่อ :คุณแนน 082-654-7163/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า) เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com ที่ตั้ง : : ซอยคลองหลวง 27/1 ตำบลบางหวายใต้ อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ทิพย์มณี
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿3,890,000
(฿28,100/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ทิพย์มณี
บ้านสไตล์ Nordic 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
138 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2567
วิวโล่งๆ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง
฿3,980,000
(฿17,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3
ขายบ้านเดี่ยว อินนิซิโอ1 รังสิตคลองสาม บิ้วท์อินเฟอร์นิเจอร์ทั้งหลังบ้านเดี่ยว2ชั้นเนื้อที่ 58 ตรว (หลังกลาง)3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ2 ที่จอดรถหน้าบ้านทิศ: ใต้ ค่าโอน 50/50
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
232 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านลลิล รังสิต คลอง 2
คลองสอง, คลองหลวง
฿3,990,000
(฿29,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านลลิล รังสิต คลอง 2
บ้านลลิล รังสิต คลอง 2 เตรียมพบบ้านหรู ดีไซน์ฝรั่งเศส 4-5 ห้องนอน ใกล้ฟิวเจอร์ + ดอนเมือง โครงการใหม่ บ้านลลิล รังสิต คลอง 2มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน คลับเฮาส์ สระว่ายน้ำ+ฟิตเนส สวนส่วนกลาง ระบ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวสวน
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
ค่าส่วนกลาง:
฿35/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale, commercial location, Pruksa 12, large house, 63 sq m., corner house at the front of the alley
คลองสาม, คลองหลวง
฿3,990,000
(฿11,400/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ขายบ้าน ทำเลค้าขาย พฤกษา12 หลังใหญ่ ฟังก์ชันบ้าน ตรงข้ามนิติบุคคล ทำเลดีที่สุดในหมู่บ้าน เหมาะทำการค้าขาย หรือสอนพิเศษใดๆได้หมดเลยค่ะ ตัวบ้านรีนูเวทขยายเต็มพื้นที่ แบ่งสัดส่วนสวยงาม ข้างล่างสามารถเปิด...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2555
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ นารา รังสิต-คลอง 4
คลองสี่, คลองหลวง
฿3,990,000
(฿21,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ นารา รังสิต-คลอง 4
เดอะ นารา รังสิต-คลอง 4 เป็นโครงการที่อยู่อาศัยที่สวยงามและทันสมัย ออกแบบมาเพื่อการอยู่อาศัยที่สะดวกสบาย ตั้งอยู่ในทำเลที่เงียบสงบและสะดวกสบาย บ้านแห่งนี้ผสมผสานความหรูหราและฟังก์ชันการใช้งานได้อย่างล...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
188.50 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
วิวเมือง
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,260/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านพฤกษา 9
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองสาม, คลองหลวง
฿3,990,000
(฿26,600/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านพฤกษา 9
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการทำเลดี โซนรังสิต ธัญบุรี ต้นคลอง 3 ติดกับ Mc Park และธาราอเวนู หมู่บ้าน พฤกษาวิลเลจ 9 เป็นบ้านขนาดใหญ่สุดของโครงการ พื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. (ไม่รวมพื้นที่ต่อเติ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน คลองหลวง
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿4,000,000
฿4,599,000
(฿30,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-รังสิต บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเด...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿42,500/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
13%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,820/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง
฿4,290,000
(฿40,400/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3
ขายบ้านเดี่ยว อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3 Inizio 2 Rangsit-Klong 3 ที่ตั้ง : ถ.รังสิตคลองสาม คลองสาม คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120 บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ที่ดิน 50 ตร.วา พื้นที่ใช้สอย 106 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
106 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ที่จอดรถ
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Two-story detached house for sale near Thammasat University, Khlong Nueng Subdistrict, Khlong Luang District.
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿4,300,000
฿4,500,000
(฿31,100/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
**ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น โครงการ AQ เชดิ (กฤษดา แกรนด์ พาร์ค)ทำเลพหลโยธิน–รังสิต ใกล้มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ รังสิต เพียง 2 กม.**ที่ตั้งโครงการตำบลคลองหนึ่ง อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี**ราคาขาย 4....
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
138 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
วิวสวนสาธารณะ
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale in the Pruksa 12 project, very large house, best location, spacious rooms.
คลองสาม, คลองหลวง
฿4,390,000
(฿17,500/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสาม, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราคา ฿4,390,000 (฿17,560/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
📍📍House for sale, commercial location, Pruksa 12, large house✨️ 63 sq m.
คลองสาม, คลองหลวง
฿4,390,000
(฿12,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
For sale and rent, house in the Pruksa 12 project, very large house, very good location.
คลองสาม, คลองหลวง
฿4,490,000
(฿14,900/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ขายและให้เช่า บ้าน ในโครงการ พฤกษา12 หลังใหญ่มาก ทำเลดีที่สุดในหมู่บ้าน น่าอยู่มากๆค่ะ*ฟังก์ชันบ้าน*บ้านเลขที่ 31/1684 ซอย13 ตรงข้ามนิติ ทำเลดีที่สุดในหมู่บ้าน เหมาะทำการค้าขาย หรือสอนพิเศษใดๆได้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale in the Pruksa 12 project, very large house, prime location
คลองสาม, คลองหลวง
฿4,499,000
(฿16,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ขาย บ้าน ในโครงการ พฤกษา12 หลังใหญ่มาก ทำเลดีที่สุดในหมู่บ้าน น่าอยู่มากๆค่ะ บ้าน ฟังก์ชันบ้าน บ้านเลขที่ 31/1684 ซอย13 ตรงข้ามนิติ ทำเลดีที่สุดในหมู่บ้าน เหมาะทำการค้าขาย หรือสอนพิเศษใดๆได้หมดเลยค่ะ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
280 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
Large house for sale, corner of main road, prime location, very good feng shui.
คลองสาม, คลองหลวง
฿4,500,000
(฿15,000/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ขายบ้าน ในโครงการ พฤกษา12 หลังใหญ่มาก หัวมุม ถนนเส้นหลัก ทำเลทองดีที่สุดในหมู่บ้าน น่าอยู่มากๆค่ะ ฟังก์ชันบ้าน ตรงข้ามนิติบุคคล ทำเลดีที่สุดในหมู่บ้าน หัวมุมติดถนนเส้นหลัก เหมาะทำการค้าขาย หรือสอนพิเศ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วิลลาจจิโอ รังสิต-คลอง 2
คลองสอง, คลองหลวง
฿4,690,000
(฿58,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ วิลลาจจิโอ รังสิต-คลอง 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิลลาจจิโอ รังสิต-คลอง 2 บนทำเลของ คลองสอง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย....
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,620/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แพลนท์ พหลโยธิน-รังสิต
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿4,690,000
(฿33,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ แพลนท์ พหลโยธิน-รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 142 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ แพลนท์ พหลโยธิน-รังสิต บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
142 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿20,400/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for sale in the Pruksa 12 project, very large house, best location in the village.
คลองสาม, คลองหลวง
฿4,700,000
(฿18,800/ตรม.)
ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
ขายบ้าน ในโครงการ พฤกษา12 หลังใหญ่มาก ทำเลดีที่สุดในหมู่บ้าน น่าอยู่มากๆค่ะ ฟังก์ชันบ้าน ตรงข้ามนิติบุคคล ทำเลดีที่สุดในหมู่บ้าน เหมาะทำการค้าขาย หรือสอนพิเศษใดๆได้หมดเลยค่ะ ห้องนอน : 2 ห้อง ห้องโถงให...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านพฤกษา 12 รังสิต - คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง
฿4,700,000
(฿18,800/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านพฤกษา 12 รังสิต - คลอง 3
ห้องนอน: 2 ห้อง ห้องโถงใหญ่: 3 ห้อง ห้องน้ำ: 3 ห้อง ห้องครัว: 1 ครัว จำนวนชั้น: 2 ชั้น ทิศ: ใต้ เนื้อที่ 63 ตารางวา รจุดเด่นโครงการ-สภาพแวดล้อม โครงการได้รับอนุญาตจัดสรรถูกต้อง สภาพแวดล้อมดี สะอาด ภาย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿200/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Spacious Semi-Detached House near Talaad Thai & Thammasat –
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองสอง, คลองหลวง
฿4,850,000
(฿42,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองสอง, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 114 ตรม. อยู่ในทำเล คลองสอง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2562 ซึ่งคุณสามารถซื้อ บ้านเดี่ยว นี้ได้ที่ร...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
114 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แพลนท์ พหลโยธิน-รังสิต
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿4,890,000
(฿34,900/ตรม.)
ขาย บ้าน 2 ชั้น ม.เดอะแพลนท์ พหลโยธินรังสิต พร้อมอยู่ ใหม่มาก กู้ 100 ที่อยู่ - เดอะ แพลนท์ พหลโยธิน-รังสิต รังสิต คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี 12120 หันหน้าไปทางทิศ (หน้าประตู) - ทิศใต้ รายละเอี...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ประมาณการค่าเช่า:
฿21,300/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
5%
ค่าส่วนกลาง:
฿1,200/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สยามไฮวิลล์
คลองสี่, คลองหลวง
฿4,900,000
(฿27,200/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ สยามไฮวิลล์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สยามไฮวิลล์ บนทำเลของ คลองสี่, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2563 ซึ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2563
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-รังสิต
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿4,990,000
(฿31,000/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-รังสิต
บ้านแฝดหรูใหม่ โครงการ AP แกรนด์พลีโน่ พหลโยธิน-รังสิต โอกาสสุดท้าย! ราคาพิเศษ 4.99 ล้าน (พร้อมโอนฟรี + ม่าน & วอลล์เปเปอร์ทั้งหลัง) รายละเอียดบ้าน: · 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ พร้อมพื้นที...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
161 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
สวนส่วนตัว
ที่จอดรถ
ประมาณการค่าเช่า:
฿53,100/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
13%
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ภัสสร 1 รังสิต คลอง 3
คลองสาม, คลองหลวง
฿5,500,000
(฿91,500/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ภัสสร 1 รังสิต คลอง 3
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภัสสร 1 รังสิต คลอง 3 บนทำเลของ คลองสาม, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 255...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
ระเบียง
ประมาณการค่าเช่า:
฿4,440/เดือน
| ผลตอบแทนการเช่า:
2%
อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านภัสสร 2
คลองสาม, คลองหลวง
฿5,500,000
(฿23,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ หมู่บ้านภัสสร 2
🏕ขายพร้อมผู้เช่า 🏡หมู่บ้านภัสสร2 ถนนเลียบคลอง 3 คลองหลวง ปทุมธานี บ้านเลขที่34/390 ซ.9/1 เนื้อที่58ตรว.3ห้องนอน2ห้องน้ำ #ทำเล -ใกล้ฟิวเจอร์รังสิต ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
232 ตรม.
ค่าส่วนกลาง:
฿3,000/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เซนโทร พหลฯ-วิภาวดี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองหนึ่ง, คลองหลวง
฿5,600,000
(฿24,900/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ เซนโทร พหลฯ-วิภาวดี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 224.40 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซนโทร พหลฯ-วิภาวดี บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
224.40 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
ค่าส่วนกลาง:
฿1,570/เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านวังทอง เดอะ แพรรี่ รังสิต - คลองหลวง
คลองสอง, คลองหลวง
฿5,900,000
(฿35,700/ตรม.)
ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านวังทอง เดอะ แพรรี่ รังสิต - คลองหลวง
🏡 บ้านหลังมุม สวยน่าอยู่ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง! เพียง 5.9 ล้านบาท บ้านวังทอง เดอะ แพรรี่ รังสิต-คลองหลวง ฟังก์ชันครบ ตอบโจทย์ครอบครัวใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที! 📐 ขนาด: 71.6 ตร.วา 3 ห้องนอน | 3...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
165 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ค่าส่วนกลาง:
฿1,500/เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
4
5
91 - 120 จาก 133 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
คลองหลวง
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของคลองหลวง
คลองสาม
มี 67 ยูนิต
ราคา: ฿1.35M - ฿75M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหนึ่ง
มี 22 ยูนิต
ราคา: ฿1.59M - ฿15M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองสอง
มี 20 ยูนิต
ราคา: ฿1.15M - ฿17.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองสี่
มี 11 ยูนิต
ราคา: ฿1.09M - ฿4.89M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองหก
มี 9 ยูนิต
ราคา: ฿1.59M - ฿16.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คลองห้า
มี 4 ยูนิต
ราคา: ฿1.99M - ฿2.99M
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในคลองหลวง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง