• เชียงใหม่

      ขายบ้าน 3 ห้องนอน ใน คลองหลวง, ปทุมธานี

      (มี บ้าน 133)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ กฤษดา แกรนด์ พาร์ค, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      กฤษดา แกรนด์ พาร์ค
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿5,900,000 (฿9,210/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ กฤษดา แกรนด์ พาร์ค
      บ้านเดี่ยวให้เช่า มีเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมอยู่  หมู่บ้านกฤษดา แกรนด์ปาร์ค (โครงการติดถนนใหญ่ พหลโยธิน) ราคาค่าเช่า 22,000/เดือน     รายละเอียด - บ้านเดี่ยว ขนาด 70 ตร.ว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 640 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2550
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿22,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 4%
      ค่าส่วนกลาง: ฿21,000/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสราญสิริ รังสิต, คลองสอง, คลองหลวง
      บ้านสราญสิริ รังสิต
      คลองสอง, คลองหลวง
      ฿5,900,000 (฿34,700/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสราญสิริ รังสิต
      ลดราคาถูกมาก บ้านเดี่ยว 2 ชั้น  สราญสิริ รังสิต สวนพริกไทย เมืองปทุมธานี : Saransiri Rangsit   ทำเลที่ตั้ง - สราญสิริ รังสิต Saransiri Rangsit - ถนน รังสิต-ปทุมธานี ตำบล สวนพริกไทย  - อ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2557
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3, คลองสาม, คลองหลวง
      อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3
      คลองสาม, คลองหลวง
      ฿6,140,000 (฿24,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ อินนิซิโอ 2 รังสิต-คลอง 3
      ขายบ้าน คลองสาม ใกล้ทางด่วน บ้านเดี่ยว 2ชั้น Inizio 2 รังสิต-คลองสาม เนื้อที่ 91.1 ตร.ว.พื้นที่ใช้สอย 250 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ จุดเด่น: - ตั้งอยู่ใกล้ย่านธุรกิจคลองสาม ปทุมธานี  -...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2550
      วิวสวน
      ชั้นลอย
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,000/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      กฤษดา แกรนด์ พาร์ค
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿6,400,000 (฿32,000/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ กฤษดา แกรนด์ พาร์ค
      ✨ บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ทำเลโคตรดี! พร้อมอยู่ คุ้มครบจบหลังเดียว ✨📍 หมู่บ้านกฤษดา แกรนด์ พาร์คถนนพหลโยธิน ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี💥 ราคาเพียง 6,400,000 บาท 💥⸻🏡 จุดเด่นบ้าน (เรียงเน้นๆ)✔️ เน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿6,870/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 2%
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ภัสสร 1 รังสิต คลอง 3, คลองสาม, คลองหลวง
      ภัสสร 1 รังสิต คลอง 3
      คลองสาม, คลองหลวง
      ฿8,000,000 (฿29,600/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ ภัสสร 1 รังสิต คลอง 3
      บ้านโดม 1ห้องนอนใหญ่ 2ห้องนอน3 ห้องน้ำ1 ห้องครอบครัว1 ห้องรับแขก โถงกว้าง 1ห้องครัง1ห้องซักล้างบันได แสตนเลสประตู หน้าต่าง เป็นไวนิล
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 270 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประกาศให้เช่า:฿20,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 3%
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไอยรา แชร์, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      เดอะ ไอยรา แชร์
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿8,000,000 (฿45,400/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไอยรา แชร์
      ขาย อาคารพาณิชย์ 2คูหา ทะลุกัน อยู่หัวมุม ติดตลาดไท 3.5ชั้น ข้างหลังต่อเติมพื้นที่ครัวเพิ่มลึกอีก ภายในปูกระเบื้อง ทุกชั้น กั้นห้องทุกชั้น พื้นที่ด้านหลัง ต่อเติมเป็นพื้นที่ส่วนครัวอย่างดี คุ้มค่า หน้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 176 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2555
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      3.5-story commercial building for sale on Khlong Luang Road, Soi Thepkunchorn 13/1, next to the market.
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿8,900,000 (฿57,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
      ติดต่อ :คุณอุ๊ 083-536-9897/020-777-054 LINE OA : @jjinfinity (มี @ ข้างหน้า)  เว็บไซต์ : www.jjinfinityproperty.com   ที่ตั้ง : ถนนคลองหลวง  ซอยเทพกุญชร 13/1 ตำบลคลองหนึ่ง อำเภอคลองหลว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 156 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี, คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      Whole Building for Sale near Talaad Thai Mixed Fruit Market
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿10,000,000 (฿17,200/ตรม.)
      ขายตึกทั้งหมด 3 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 580 ตรม. อยู่ในทำเล คลองหนึ่ง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2559 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ตึกทั้งหมด นี้ได้ท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 580 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี, คลองสาม, คลองหลวง
      Single house near Wat Dhammakaya, quiet atmosphere, private
      คลองสาม, คลองหลวง
      ฿13,900,000 (฿23,100/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองสาม, ปทุมธานี
      บ้านเดี่ยวโครงการบ้านแก้วพุทธรักษา(ใกล้วัดธรรมกาย) ราคาปกติ 15,000,000 บาท เหลือเพียง 13,900,000 บาท   สนใจติดต่อ : Tel : 082-728-7999(คุณกุ้ง) Line : jurairat63   พิกัด : ถนนคลองหลวง ตำบลคล...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ที่จอดรถ
      Townhouse for Sale in Khlong Luang
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      คลองหนึ่ง, คลองหลวง
      ฿15,000,000 (฿37,400/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน คลองหนึ่ง, ปทุมธานี
      ลดราคาขายอาคารพาณิชย์ศูนย์อะไหล่รังสิต เหมาะกับเปิดร้านหรือเก็บของค่ะ ร้านเปิดเยอะคนเยอะทำเลดีค่ะ  เซียงกงรังสิตสองหลังติดกันร้านแต่งรถยนต์ home office  โครงการใหญ่ติดถนน เปิดร้านหรือเก็บของ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ศูนย์การค้า 5.21 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      ดาดฟ้า
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม

      ขายบ้าน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน คลองหลวง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองหก, ปทุมธานี, คลองหก, คลองหลวง
      Modern House for Sale in Khlong Hok
      คลองหก, คลองหลวง
      ฿16,500,000 (฿48,500/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ใน คลองหก, ปทุมธานี
      บ้านโมเดิร์น 3 ห้องนอน  1 ห้องออกกำลังกาย 1 ห้อง TV 1 ห้องรับแขก 1 ห้องอาหาร 1 ห้องครัว 5 ห้องน้ำ 1 ห้องเก็บของ 5 ระเบียง 1 โรงจอดรถ แอร์ 6 ตัว ไฟโซล่า 8 ชุด ส่องสวนเต็มพื้นที่ พื้นที่ใช้สอยทั้งห...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 340 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 15.11 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      คลองสอง, คลองหลวง
      ฿17,500,000 (฿58,300/ตรม.)
      ขายบ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ในโครงการ บ้านสราญสิริ รังสิต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสราญสิริ รังสิต บนทำเลของ คลองสอง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 255...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2557
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3, คลองสาม, คลองหลวง
      วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
      คลองสาม, คลองหลวง
      ฿75,200,000 (฿375,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ วรารักษ์ รังสิต คลอง 3
      ขายทาวน์เฮ้าน์ หมู่บ้านวรารักษ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,590/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 133 จาก 133 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ปทุมธานี
      3. คลองหลวง

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของคลองหลวง

      คลองสาม
      คลองสาม
      มี 67 ยูนิต
      ราคา: ฿1.35M - ฿75M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองหนึ่ง
      คลองหนึ่ง
      มี 22 ยูนิต
      ราคา: ฿1.59M - ฿15M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองสอง
      คลองสอง
      มี 20 ยูนิต
      ราคา: ฿1.15M - ฿17.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองสี่
      คลองสี่
      มี 11 ยูนิต
      ราคา: ฿1.09M - ฿4.89M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองหก
      คลองหก
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿1.59M - ฿16.5M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      คลองห้า
      คลองห้า
      มี 4 ยูนิต
      ราคา: ฿1.99M - ฿2.99M

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในคลองหลวง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นหายอดนิยม

      ขายบ้านใน กรุงเทพมหานคร ขายบ้านใน ภูเก็ต ขายบ้านใน พัทยา ขายบ้านใน หัวหิน ขายบ้านใน เกาะสมุย ขายบ้านใน เชียงใหม่

      บ้านและคอนโดใกล้ฉัน

      ขายบ้าน ใกล้ฉัน
      Fazwaz Group Sites
      ไทย
      พม่า ฟิลิปปินส์ มาเลเซีย สิงคโปร์ อินเดีย อินโดนีเซีย เวียดนาม (EN) เวียดนาม (VI) All Countries
      นโยบาย ข้อกำหนดและเงื่อนไข นโยบายคุกกี้ ติดต่อเรา FazWaz สื่อพูดถึงเรา ร่วมงานกับเรา แผนผังเว็บไซต์ เกี่ยวกับเรา
      Copyrights © 2026, FazWaz Group
      • ลงประกาศฟรี+
      • ข้อมูลผู้ใช้งาน
        • สมัครสมาชิก / เข้าสู่ระบบ
        • ตั้งค่า
          • Languageภาษา th
            • English-En
            • ภาษาไทย-Th