ที่ดินพร้อมวิวทะเล ใน สุราษฎร์ธานี
(มี ที่ดิน 286)
ดูรูปทั้งหมด
3 Rai Land Seaview for Sale
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿12,500,000
(฿2,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿12,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1414 SQM Prime Coastal Land for Sale in Bo Phut
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿12,500,000
(฿11,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,093 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿12,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,093 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Sea View Land for Sale Chaweng Hills Koh Samui
อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿12,990,000
(฿8,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿12,990,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.98 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2,172 SQM Sea View Land in Chaweng Noi
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿13,000,000
(฿5,990/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,172 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿13,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,172 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.27 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Land Possible to Subdivide for Sale in Nathon
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿13,100,000
(฿4,110/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,191 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿13,100,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,191 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.42 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for sale 3-0-35 rai Ban Tai Subdistrict Koh Phangan District Surat Thani Province
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านใต้, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿13,276,250
฿13,585,000
(฿2,690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี
ขายด่วน ที่ดินราคาถูกเนื้อที่ 3-0-35 ไร่ ต.บ้านใต้ อ.เกาะพะงัน จว.สุราษฏร์ธานี เนื้อที่ 1,235 ตรว. ที่ดินเป็นโฉนดครุฑแดง น.ส.4 จ สถานที่ใกล้เคียง ท่าเรือพะงัน 7.8 กม. &n...
Details:
4,940 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1864 SQ.M. Prime Location Sea View Land
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿13,440,000
(฿7,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,864 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿13,440,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,864 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 0.91 กม.
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
792 SQM Sea View Land in Plai Laem for Sale
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿14,000,000
(฿17,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 792 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿14,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
792 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.07 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Sea View Land for Sale in Plai Laem
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿14,000,000
(฿8,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,750 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿14,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,750 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วัด 0.79 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View and Mountains View Lipa Noi
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿14,900,000
(฿2,510/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,928 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿14,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,928 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สุราษฎร์ธานี
ดูรูปทั้งหมด
New Sea View Land for Sale – Prime Location in Lamai (Next to Baan Saitara)
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿15,000,000
฿16,000,000
(฿4,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,410 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,410 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
2 Rai seaview land in bang por koh samui
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿15,000,000
(฿4,690/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Rare Seaview Land for Sale in Banrak – 1 Rai
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿15,000,000
(฿9,380/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Development Lot (5 Chanote Plots) 500m from the sea
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿15,000,000
฿16,000,000
(฿6,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,450 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,450 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai Land for Sale with Sunset Views in Nathon
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿15,000,000
(฿1,870/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,020 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,020 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 0.16 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Sea View Land for Sale in Lipa Noi Koh Samui
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿15,240,625
(฿3,180/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿15,240,625 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Prime Sea View Land for Sale
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿15,500,000
(฿7,050/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,200 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿15,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1.5 Rai Sea View Land for Sale at Nathon Laem Yai
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿16,000,000
(฿6,670/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,400 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿16,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Sea View Land for Sale – Khao Pra, Bophut
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿16,000,000
(฿10,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿16,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Urgent sale of land on Koh Tao
เกาะเต่า, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿16,000,000
(฿625/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะเต่า, สุราษฎร์ธานี
ขายที่ดินเกาะเต่า เอกสารสิทธิ์ที่ดิน: ภ.บ.ท. 5 (หลักฐานการเสียภาษีบำรุงท้องที่) ทั้งเกาะ สามารถซื้อขายได้ ที่ดินยอดเขาวิวสวยเห็นพระอาทิตย์ขึ้น ,วิวอ่าวหินวง , วิวเมือง มีทั้งหมด16ไร่ สนใจต...
Details:
25,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
980Sqm Land for Sale in Laem Yai
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿16,000,000
(฿16,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 980 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿16,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
980 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.08 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Sea-View big Land for Sale
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿17,000,000
(฿2,890/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 5,888.80 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿17,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
5,888.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Last sea view plot in the area
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿17,000,000
(฿17,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 956 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿17,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
956 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Stunning Sea View Land for Sale – Soi Himathong, Koh Samui
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿17,000,000
(฿7,150/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,376.40 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿17,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,376.40 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Exclusive Hilltop Estate Land in Prime Bophut Location
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿17,900,000
฿19,500,000
(฿4,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿17,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land Sea view Laem Set
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿18,000,000
(฿4,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,760 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,760 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Seaview Land for Sale Near Big Buddha Temple Koh Samui
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿18,000,000
(฿16,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,096.11 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,096.11 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวสวน
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Panoramic Sea View Land for Sale | 5 Rai in Koh Samui
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿18,334,500
(฿2,290/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
Exclusive 5-Rai Sea View Land in Koh Samui — Perfect for Luxury Villa or Resort Development. 5 Rai 1 Ngan 57 Sq. Wah Selling Price: 8,500 THB per Sq. Wah
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Flat Land Near the Beach in Lipa Noi for Sale
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿18,500,000
(฿10,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,718 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿18,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,718 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.45 กม.
วิวทะเล
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai Nice Plot for Sale on the Hills in Bang Por
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿19,000,000
(฿2,100/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,044 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿19,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,044 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
5
...
10
91 - 120 จาก 286 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของสุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
มี 261 ยูนิต
ราคา: ฿1.69M - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะพะงัน
มี 25 ยูนิต
ราคา: ฿2.2M - ฿211M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการที่ดินในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง