ที่ดินพร้อมวิวทะเล ใน สุราษฎร์ธานี
(มี ที่ดิน 286)
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿19,000,000
(฿17,300/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,100 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿19,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,100 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.35 กม.
วิวทะเล
วิวสวน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Ocean View Land Plots in Absolute Prime Location in Samui
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿19,656,250
(฿11,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,700 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿19,656,250 (฿0/ตรม.)
Details:
1,700 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 0.8 กม.
วิวทะเล
Electricity
Water
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Rai with Sea and Mountain View
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿20,000,000
(฿2,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
Restaurant 1.58 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สันติคีรี เอสเตท
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿20,000,000
(฿6,250/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ สันติคีรี เอสเตท
สันติคีรี เอสเตท (Santikhiri Estate )ก้าวสู่ธรรมชาติท่ามกลางป่าเขาอันงดงาม กับหาดทรายสีขาวสวยสะอาด วิวทะเลอันกว้างไกลสุดลูกหูลูกตา ที่มองไปเมื่อไรก็ผ่อนคลาย ตื่นตาตื่นใจไปกับวิลล่าหรูระดับไฮเอนด์ที่ตั...
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.74 กม.
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale Prime 6,000 SQ.M. Plot with Stunning View
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿20,625,000
(฿3,440/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,000 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿20,625,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงพยาบาล 0.82 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Overlooking Thong Nai Pan Noi Beach, beautiful sea views
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ้านใต้, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿21,000,000
(฿4,380/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿21,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นารายัน ไฮท์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿21,000,000
(฿15,800/ตรม.)
ขายที่ดิน ในโครงการ นารายัน ไฮท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,330 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นารายัน ไฮท์ บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿21,000,000 (฿0/ตร...
Details:
1,330 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Small Beach Front Plots with Sunset Views for Sale in Lipa Noi
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿21,000,000
(฿43,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 482 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿21,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
482 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.04 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront Property for Sale Bangmakham Ang Thong
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿22,000,000
(฿10,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,076 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,076 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.14 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Sea View Land for Sale
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿22,000,000
฿25,000,000
(฿17,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,293 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,293 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียนนานาชาติ 0.6 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สุราษฎร์ธานี
ดูรูปทั้งหมด
200 degres Panoramic Sea View Land for Sale in Ban Makham
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿22,000,000
(฿16,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,300 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,300 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale on Koh Samui , sea view on the hill
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿22,100,000
(฿2,280/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 9,700 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,100,000 (฿0/ตรม.)
Details:
9,700 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
น้ำตก 1.02 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seaview, elevated 17rai across from the Nang Yuan Islands
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เกาะเต่า, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿22,100,000
฿34,000,000
(฿796/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะเต่า, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 27,760 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะเต่า, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,100,000 (฿0/ตรม.)
Details:
27,760 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 85.5 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Ocean View Land For Sale
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿22,300,000
(฿11,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,902 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿22,300,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,902 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Sea View Land for Sale in Samui Pai Leam Soi 4
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿23,000,000
(฿7,190/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿23,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.98 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Land for Sale Chaweng Koh Samui
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿23,100,000
(฿3,480/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,640 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿23,100,000 (฿0/ตรม.)
Details:
6,640 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 0.62 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Sea View Land for Sale at Lipa Noi
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿23,500,000
(฿2,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,588 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿23,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,588 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Chaweng Hill Sea View Land
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿24,000,000
(฿1,170/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 20,500 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿24,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
20,500 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.51 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
4.38 Rai Sea View Sunset Land Plots for Sale in Baan Makham
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿24,500,000
(฿3,490/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 7,012 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿24,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
7,012 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
Electricity
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale: 150 meters from the beach near Taling Ngam
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿25,000,000
(฿5,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,800 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,800 ตรม.
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿25,000,000
(฿3,130/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿25,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
8,000 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Sea View Land in Ban Tai, Koh Phangan
บ้านใต้, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿25,200,000
(฿1,750/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 14,400 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿25,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
14,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 5.46 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Land for Sale in Namuang, Koh Samui
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿28,000,000
(฿2,330/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 12,028 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿28,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
12,028 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6.6 Rai Land Plot For Sale In Koh Samui
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿29,700,000
(฿2,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 10,560 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿29,700,000 (฿0/ตรม.)
Details:
10,560 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Natien Villa Sea View Land
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿29,990,000
(฿4,410/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
This 6,800 SqM plot of land,
Details:
6,800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Land for Sale in Chaweng Noi
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿30,000,000
(฿6,220/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 4,820 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
4,820 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.88 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land For Sale In Laem Set 4 Rai
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿30,000,000
฿31,500,000
(฿4,420/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
Land for sale, 4 rai, 1 ngan, beautiful view, selling price 6,500,000 baht per rai, has three-phase electricity, provincial water supply, has a 5-meter concrete road around the land.
Details:
6,792.80 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3-0-95 Rai Land for Sale near Phang Ka Beach
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿30,000,000
(฿5,790/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
พื้นที่ใกล้ทะเล วิวสวย เหมาะสำหรับคนที่ต้องการซื้อไว้สร้างบ้านอยู่ใกล้ทะเลหรือเปิดรีสอร์ท วิวสวยๆ เดิน
Details:
5,180 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.05 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Lamai
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿30,000,000
(฿22,900/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,308 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,308 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.86 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seaview Land Plot in The Middle of Tropical Forest Lipa Noi
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿30,000,000
(฿901/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 33,304 ตรม. อยู่ในทำเล ลิปะน้อย, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿30,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
33,304 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
...
4
5
6
...
10
121 - 150 จาก 286 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของสุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
มี 261 ยูนิต
ราคา: ฿1.69M - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะพะงัน
มี 25 ยูนิต
ราคา: ฿2.2M - ฿211M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการที่ดินในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง