ที่ดินพร้อมวิวทะเล ใน สุราษฎร์ธานี
(มี ที่ดิน 286)
ดูรูปทั้งหมด
Nearly 1 Rai Sea View Land Plot for Sale in Ang Thong
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
(฿5,520/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,448 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,448 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Land for Sale in Na Mueng Koh Samui
ประกาศเมื่อ 4 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,000,000
(฿5,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3 Premium Sea View Land Plots 8.2M THB Each | Chaweng Hill
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,200,000
(฿5,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Land for Sale in Bang Por
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,200,000
(฿5,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,200,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.25 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning 180 Degree Sea View Land Plot for Sale in Bang Por
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,200,000
(฿5,120/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Sea View Land Plot (Plot 8/9) with Chanote Title in Bang Por
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,345,000
(฿3,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,172 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,345,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,172 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.64 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2Rai of Land Koh Samui Meanam Area
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,400,000
(฿2,630/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
สนามกอล์ฟ 1.08 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
965 SQ.M. Prime Location Sea View Land in Bophut
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,400,000
(฿8,700/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 965 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,400,000 (฿0/ตรม.)
Details:
965 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 0.89 กม.
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Prime Chaweng Land Plot Perfect for Living or Investment
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,500,000
(฿5,810/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,463 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,463 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โบสถ์ 0.76 กม.
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1.3 Rai Land Plot for Sale with Peaceful Seaview
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,500,000
(฿3,950/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,150 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,150 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.55 กม.
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ขายที่ดิน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สุราษฎร์ธานี
ดูรูปทั้งหมด
Amazing Land Plots for Sale in Sri Thanu – Prime Location
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿8,650,000
(฿7,210/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,650,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 2.51 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
709 SQM. Prime Coastal Land for Sale in Bo Phut
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿8,950,000
(฿12,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 709 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿8,950,000 (฿0/ตรม.)
Details:
709 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Laemset 1 Rai Sea View Butterfly Farm
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,000,000
฿10,000,000
(฿5,630/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Bangpor Sea View Land Plots Facing Koh Phangan
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,500,000
(฿5,930/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.47 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seaview and Mountain View Land with building permit In Ang Thong
ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,500,000
(฿6,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,410 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,410 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.28 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Land for Sale in Khao Pra Soi 1 Bophut
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,500,000
(฿6,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,584 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,584 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ศูนย์การค้า 1.24 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2856 Sqm Land for Sale in Bang Makham
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,700,000
(฿3,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,856 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,700,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,856 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.35 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1010 SQ.M. Prime Location Sea View Land in Bophut
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,870,000
(฿10,200/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 965 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,870,000 (฿0/ตรม.)
Details:
965 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1117 SQ.M. Prime Location Sea View Land in Bophut
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,870,000
(฿8,840/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,117 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,870,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,117 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 0.88 กม.
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
1154 SQ.M. Prime location Sea View Land in Bophut
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,870,000
(฿8,550/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,154 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,870,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,154 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
โรงเรียน 0.88 กม.
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Beach side Land with Villa Plan
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿9,900,000
(฿12,400/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 800 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
800 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Sea View Land Plot in Prime Lamai – 1,782 sqm
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,900,000
(฿5,560/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,782 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,782 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูบ้านจริงออนไลน์
ด้วยวิดีโอทัวร์
Sea and Mountain View Land in Quiet South by Conrad Resort
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,900,000
฿12,000,000
(฿2,960/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,343 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,900,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,343 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 0.33 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
792 SQM Prime Coastal Land for Sale Your Gateway to Seaside
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿9,950,000
(฿12,600/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 792 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿9,950,000 (฿0/ตรม.)
Details:
792 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวเมือง
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
2164 SQ.M. Sea View for Sale in Nathon
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿10,500,000
(฿4,850/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 2,164 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿10,500,000 (฿0/ตรม.)
Details:
2,164 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
844 SQM Prime Coastal Land for Sale Your Gateway to Seaside
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿10,950,000
(฿13,000/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 844 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿10,950,000 (฿0/ตรม.)
Details:
844 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seaview Plots Best Sunsets on Koh Samui Angthong Hill
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿12,000,000
(฿3,740/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,200 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿12,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,200 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful seaview land for sale in chaloklum
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿12,000,000
(฿7,500/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 1,600 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿12,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
1,600 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
วิวทะเล
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
3,017 SQM Unblocked Sea View Land in Taling Ngam
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿12,000,000
(฿3,980/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 3,017 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿12,000,000 (฿0/ตรม.)
Details:
3,017 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ชายหาด 1.02 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Panoramic Boutique Development Land
บ้านใต้, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿12,000,000
(฿1,880/ตรม.)
ขายที่ดิน ใน บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี
ซึ่งคุณสามารถซื้อ ที่ดิน นี้ได้ที่ราคา ฿12,000,000 (฿0/ตรม.)อสังหาริมทรัพย์นี้เป็นที่ดินสำหรับขาย มีขนาดพื้นที่ 6,400 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านใต้, สุราษฎร์ธานี
Details:
6,400 ตรม.
Property Type:
ที่ดิน
ท่าเทียบเรือ 3.81 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
...
9
10
61 - 90 จาก 286 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
ดูที่ดินเพิ่มเติมในทำเลของสุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
มี 261 ยูนิต
ราคา: ฿1.69M - ฿3B
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะพะงัน
มี 25 ยูนิต
ราคา: ฿2.2M - ฿211M
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการที่ดินในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับที่ดินในสุราษฎร์ธานี