เชียงใหม่
เพนท์เฮ้าส์ พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใน ภูเก็ต
(มี เพนท์เฮ้าส์ 40)
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿170,000/เดือน
(฿585/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านมันดาลา
Baan Mandala (บ้านมันดารา) บนทำเลอันเงียบสงบ มีความเป็นส่วนตัว เหมาะสำหรับการพักผ่อน อย่างแท้จริง ประกอบด้วยคอนโดมิเนียม เพนท์เฮาส์ และพูลวิลล่าสุดหรู ทุกยูนิตมาพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สะท้อนคุณภาพการอ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
290 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา รีเจนท์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿180,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
Kamala Regent คอนโดมิเนียม Low Rise ที่ออกแบบมาสำหรับผู้ที่ต้องการซื้อ เพื่อการลงทุน เพื่อการพักผ่อนระยะสั้น หรือการอยู่อาศัยระยะยาว อีกหนึ่งเซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ ในพื้นที่กมลา หาดที่เป็นที่รู้จัก ในฐาน...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รอยัล ภูเก็ต มารีน่า
เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿200,000/เดือน
(฿308/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัล ภูเก็ต มารีน่า
Royal Phuket Marina (รอยัล ภูเก็ต มารีน่า)ชีวิตสะดวกสบาย อย่างไร้ขีดจำกัด ให้คุณได้เพลิดเพลินอย่างลักซูรี่ ท่ามกลางความอุดมสมบูรณ์ ของธรรมชาติในละแวกเกาะแก้วภูเก็ต รังสรรค์สิ่งที่ดีที่สุดแก่การพักผ่อน...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดาดฟ้า
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿220,000/เดือน
฿240,000 /เดือน
(฿1,290/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชั้นลอย
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿220,000/เดือน
฿240,000 /เดือน
(฿1,290/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชั้นลอย
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿220,000/เดือน
฿245,000 /เดือน
(฿662/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
โครงการ The Privilege ตั้งอยู่บนทำเลใกล้หาดกะหลิม เป็นเขตที่ขึ้นชื่อว่า สวยงามไม่แพ้หาดอื่น ๆ ในจังหวัดภูเก็ต และรายล้อมไปด้วยร้านอาหาร ขึ้นชื่อมากมาย นอกจากนี้ยังเป็นที่นิยม สำหรับนั่งชมพระอาทิตย์ตก...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
332 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿250,000/เดือน
฿275,000 /เดือน
(฿555/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ราไวย์ บีช วิลล์ เรสซิเดนซ์ บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ....
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.39 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿250,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชั้นลอย
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿250,000/เดือน
(฿1,470/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
170 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2565
ชั้น 6
วิวทะเล
วิวภูเขา
ชั้นลอย
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ พรีวิลเลจ
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿250,000/เดือน
(฿1,590/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
157 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
เพนท์เฮ้าส์ให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
>
1
2
31 - 40 จาก 40 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูเพนท์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿57.5K - ฿250K
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿250K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ถลาง
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿74.9K - ฿170K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการเพนท์เฮ้าส์ในภูเก็ต
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
เดอะ สเปซ คอนโดมิเนียม
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿14,948
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿92,870
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿39,944
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
777 บีช คอนโด
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿13,980
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
5
วีว่า ป่าตอง
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿22,968
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 627 โครงการ สำหรับเพนท์เฮ้าส์ในภูเก็ต