• เชียงใหม่

      เพนท์เฮ้าส์ พร้อม ชั้นลอย ให้เช่า ใน ภูเก็ต

      (มี เพนท์เฮ้าส์ 8)

      เปิดแผนที่
      เมืองภูเก็ต
      มีเพนท์เฮ้าส์ 6
      กะทู้
      มีเพนท์เฮ้าส์ 2
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์, กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      กมลา รีเจนท์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿75,000/เดือน (฿743/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
      Kamala Regent คอนโดมิเนียม Low Rise ที่ออกแบบมาสำหรับผู้ที่ต้องการซื้อ เพื่อการลงทุน เพื่อการพักผ่อนระยะสั้น หรือการอยู่อาศัยระยะยาว อีกหนึ่งเซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ ในพื้นที่กมลา หาดที่เป็นที่รู้จัก ในฐาน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 101 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.69 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      ซาวน่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿80,000/เดือน (฿792/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
      Details:
      ชายหาด 1.69 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชั้นลอย
      ซาวน่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศเพนท์เฮ้าส์ให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล ภูเก็ต
    • เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วอเตอร์ไซด์, วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ดูรูปทั้งหมด
      วอเตอร์ไซด์
      วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿150,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วอเตอร์ไซด์
      Waterside (วอเตอร์ไซด์) คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดแหลมพันวา ให้ความรู้สึกสงบและเป็นส่วนตัวมากเป็นพิเศษด้วยจำนวนห้องพักเพียง 24 ยูนิต สามารถมองเห็นทัศนียภาพอันสวยงามของอ่าวฉลองและเกาะโหลน ผู้พักอาศัยส...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ชั้นลอย
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเรนิตี้ รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์, ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      เซอเรนิตี้ รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿160,000/เดือน (฿444/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซอเรนิตี้ รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์
      ปลดปล่อยอารมณ์ไปกับทัศนียภาพอันสวยงามของทะเลอันดามันกับที่พักระดับห้าดาวที่ "Serenity Resort & Residences (เซอเรนิตี้ รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์)" โครงการแห่งนี้ตั้งอยู่ในทำเลศักยภาพ สามารถตอบสนองทุกสิ่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 360 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 4.28 กม.
      สร้างเสร็จ 2550
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชั้นลอย
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล, ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿220,000/เดือน ฿240,000 /เดือน (฿1,290/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 170 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอลิท อะทอลล์ คอนโดเทล บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 25...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 170 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 2.55 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿220,000/เดือน ฿240,000 /เดือน (฿1,290/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 2.55 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ไม่ต้องเดินทางไปดูเพนท์เฮ้าส์ให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของเพนท์เฮ้าส์ ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿250,000/เดือน (฿1,470/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 2.55 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿250,000/เดือน (฿1,470/ตรม.)
      Details:
      ชายหาด 2.55 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ชั้นลอย
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต

      ดูเพนท์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต

      เมืองภูเก็ต
      เมืองภูเก็ต
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿150K - ฿250K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กะทู้
      กะทู้
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿75K - ฿80K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการเพนท์เฮ้าส์ในภูเก็ต

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
      กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿93,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      แกรนด์ กมลา ฟอลส์
      กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿40,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เดอะ สเปซ คอนโดมิเนียม
      วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿15,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      777 บีช คอนโด
      ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿14,000 ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      5
      วีว่า ป่าตอง
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿23,000 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 626 โครงการ สำหรับเพนท์เฮ้าส์ในภูเก็ต คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ภูเก็ต

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในภูเก็ต

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ภูเก็ต

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ภูเก็ต อยู่ที่ ฿105,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ภูเก็ต อยู่ที่ ฿105,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ภูเก็ต อยู่ที่ ฿653 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ภูเก็ต อยู่ที่ ฿653 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน ภูเก็ต ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน ภูเก็ต

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ภูเก็ต ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน 1 ห้องนอน (ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 5 ยูนิต) ฿38,800 2 ห้องนอน (ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 38 ยูนิต) ฿91,100 3 ห้องนอน (ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 28 ยูนิต) ฿158,000 4 ห้องนอน (ดูเพนท์เฮ้าส์ทั้ง 5 ยูนิต) ฿252,000

      ภาพรวมของ เพนท์เฮ้าส์ ใน ภูเก็ต

      ด้วย ภูเก็ต เป็นจังหวัดขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 540 ตารางกิโลเมตร และมีแค่ 3 อำเภอ เท่านั้น ซึ่งประชากรใน ภูเก็ต ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 416,582 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 197,036 คน และผู้หญิง จำนวน 219,546 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 771 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ เพนท์เฮ้าส์ ใน ภูเก็ต ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿122,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาเพนท์เฮ้าส์ให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดเพนท์เฮ้าส์ที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿143,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากเพนท์เฮ้าส์นี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากเพนท์เฮ้าส์ ที่งดงามอย่างแน่นอน โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 77 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ เพนท์เฮ้าส์ ใน ภูเก็ต

      ใน ภูเก็ต มีเพนท์เฮ้าส์ให้เช่า กว่า 77 ยูนิต ซึ่งโดยส่วนใหญ่จะเป็นโครงการเพนท์เฮ้าส์ แบบ Low Rise ซึ่งเฉลี่ยจะมีความสูงที่ 4 ชั้น โดย 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยม ในการค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U1967238 - Nai Harn Beach Condominium ตั้งอยู่ในพื้นที่ ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 112.70 ตรม. ค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5346015 - Nai Harn Beach Condominium ตั้งอยู่ในพื้นที่ ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 112.70 ตรม. ค่าเช่า ฿50,000 ต่อเดือน