• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ พร้อม วิว 360 องศา ให้เช่า ใน ประเวศ, กรุงเทพมหานคร

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 3)

      เปิดแผนที่
      หนองบอน
      มีอพาร์ทเม้นท์ 3
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์, หนองบอน, ประเวศ
      ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
      หนองบอน, ประเวศ
      ฿7,500/เดือน (฿203/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
      รหัสทรัพย์สิน : W45264   ขาย / ให้เช่า คอนโด ศุภาลัยปาร์ค ศรีนครินทร์ (Supalai Park Srinakarin)  ชั้น 11 ตึก A ขนาด 36.97 ตารางเมตร ลมเย็น วิวสระว่ายน้ำ ห้องสภาพใหม่ กั้นกระจกห้องนอนและห้องค...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 36.97 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.53 กม.
      BTS 4.61 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 11
      วิว 360 องศา
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      Rent-to-Own
      Seller Financing
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ นิว ซี - สแควร์ สวนหลวง สเตชั่น, หนองบอน, ประเวศ
      นิว ซี - สแควร์ สวนหลวง สเตชั่น
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      หนองบอน, ประเวศ
      ฿13,000/เดือน (฿478/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ นิว ซี - สแควร์ สวนหลวง สเตชั่น
      สัมผัสสนิว ซี - สแควร์ สวนหลวง สเตชั่น ประตูสู่การใช้ชีวิตเหนือระดับ ยกระดับชีวิตของคุณโดยเลือกสถานีนิว ซี - สแควร์ สวนหลวง สเตชั่น เป็นบ้านหลังใหม่ของคุณ ค้นพบเส้นทางแห่งชีวิต NUE ที่การเชื่อมต่อที่ร...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 27.17 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 1.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สถานะการเช่า: 15 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรีโอ การ์เด้น, หนองบอน, ประเวศ
      เดอะ ทรีโอ การ์เด้น
      หนองบอน, ประเวศ
      ฿16,000/เดือน (฿152/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ทรีโอ การ์เด้น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 105 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ทรีโอ การ์เด้น บนทำเลของ หนองบอน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 254...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 105 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      MRT 0.43 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ชานบ้าน
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เราตรวจสอบอพาร์ทเม้นท์ทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใน ประเวศ บน Klung Baan
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ประเวศ

      ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของประเวศ

      หนองบอน
      หนองบอน
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿16K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในประเวศ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      อิลีเม้นท์ ศรีนครินทร์
      หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร
      ฿9,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 61 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในประเวศ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ประเวศ

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในประเวศ

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ประเวศ

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ประเวศ อยู่ที่ ฿9,750 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ประเวศ อยู่ที่ ฿9,750 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ประเวศ อยู่ที่ ฿278 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ประเวศ อยู่ที่ ฿278 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 3 ยูนิตใน ประเวศ ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 3 ยูนิตใน ประเวศ

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ประเวศ ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 25 ยูนิต) ฿7,240 1 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 52 ยูนิต) ฿9,250 2 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 31 ยูนิต) ฿15,600 3 ห้องนอน (ดูอพาร์ทเม้นท์ทั้ง 4 ยูนิต) ฿33,000

      ภาพรวมของ อพาร์ทเม้นท์ ใน ประเวศ

      ประเวศ เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 54 ตร.กม. และมีแค่ 3 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน ประเวศ ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 180,769 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 84,916 คน และผู้หญิง จำนวน 95,853 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 3,348 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ อพาร์ทเม้นท์ ใน ประเวศ ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿52,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาอพาร์ทเม้นท์ให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดอพาร์ทเม้นท์ที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น หากเทียบราคาต่อพื้นที่ใช้สอยเป็นตารางเมตร แล้วจะพบว่า อยู่ที่ประมาณ ฿22,400 บาท นั้นมีความคุ้มค่ามากในการซื้อ อพาร์ทเม้นท์ ใน ประเวศ แต่ถึงอย่างไรก็ต้องเปรียบเทียบรายละเอียดอื่นเพิ่มเติมอีก ทั้งในด้านวัสดุที่ใช้ก่อสร้าง ขนาดพื้นที่ใช้สอย อายุการก่อสร้าง รวมถึงทำเลการก่อสร้างที่อาจจะอยู่ในพื้นที่ห่างไกล อาจจะห่างจากการ ไปโรงเรียนของลูก ไปโรงพยาบาล หรือไปซุปเปอร์มาเก็ต ค่อนข้างมาก ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศเช่าใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 11 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ อพาร์ทเม้นท์ ใน ประเวศ

      จะพบอสังหาริมทรัพย์ประเภท อพาร์ทเม้นท์ ในพื้นที่ ประเวศ ขนาด 1 ห้องนอนเป็นส่วนใหญ่ ซึ่ง 5 อันดับสูงสุดที่คนสนใจมากที่สุด คือ
      • 1. เลขที่ยูนิต: U6024386 - Supalai Park Srinakarin ตั้งอยู่ในพื้นที่ หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 36.97 ตรม. ค่าเช่า ฿7,500 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5912338 - Elements Srinakarin ตั้งอยู่ในพื้นที่ หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 62.50 ตรม. ค่าเช่า ฿20,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U1926388 - Supalai Park Srinakarin ตั้งอยู่ในพื้นที่ หนองบอน, ประเวศ, กรุงเทพมหานคร ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. ค่าเช่า ฿32,000 ต่อเดือน