เชียงใหม่
วิลล่า พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใน สันกำแพง, เชียงใหม่
(มี วิลล่า 86)
สีวลี สันกำแพง
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สันกลาง, สันกำแพง
฿33,000/เดือน
(฿241/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สีวลี สันกำแพง
สีวลี สันกำแพง (Siwalee Sankampang) เติมเต็มทุกความสุขของการใช้ชีวิต ด้วยศิลปะล้านนาอันสง่างามของเมืองเชียงใหม่ ภายในบ้านที่เต็มไปด้วยบรรยากาศที่แสนอบอุ่น และได้เพลิดเพลินไปกับการใช้เวลาพักผ่อนท่ามกลา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
137 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกาญจน์กนก 1
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สันกำแพง, สันกำแพง
฿33,000/เดือน
(฿178/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านกาญจน์กนก 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 185 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านกาญจน์กนก 1 บนทำเลของ สันกำแพง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญ...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
185 ตรม.
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Unique Modern Loft Thai House in Sankampang Area
แม่ปูคา, สันกำแพง
฿35,000/เดือน
(฿140/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่ปูคา, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล แม่ปูคา, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.81 กม.
สร้างเสร็จ 2559
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เฮ้าส์ แอนด์ วิว 1
ต้นเปา, สันกำแพง
฿35,000/เดือน
(฿122/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เฮ้าส์ แอนด์ วิว 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 286 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เฮ้าส์ แอนด์ วิว 1 บนทำเลของ ต้นเปา, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2556...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
286 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กาญจน์กนกวิลล์ 13 น้ำโฮม
สันกำแพง, สันกำแพง
฿35,000/เดือน
(฿157/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กาญจน์กนกวิลล์ 13 น้ำโฮม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 223 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กาญจน์กนกวิลล์ 13 น้ำโฮม บนทำเลของ สันกำแพง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
223 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แพลนท์ มหิดล-เจริญเมือง
ต้นเปา, สันกำแพง
฿35,000/เดือน
(฿192/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แพลนท์ มหิดล-เจริญเมือง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 182 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ แพลนท์ มหิดล-เจริญเมือง บนทำเลของ ต้นเปา, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้าน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
182 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวสวน
วิวโล่งๆ
Office
ระเบียง
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ ล้านนา เมอริเดียน
สันกำแพง, สันกำแพง
฿35,000/เดือน
(฿194/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ ล้านนา เมอริเดียน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ ล้านนา เมอริเดียน บนทำเลของ สันกำแพง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเด...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินนิซิโอ เชียงใหม่
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สันกำแพง, สันกำแพง
฿35,000/เดือน
(฿289/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินนิซิโอ เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 121 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินนิซิโอ เชียงใหม่ บนทำเลของ สันกำแพง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
121 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สีวลี สันกำแพง
สันกลาง, สันกำแพง
฿35,000/เดือน
(฿236/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สีวลี สันกำแพง
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
148 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 20 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedrooms 4 Bathrooms House for Rent in Chiang Mai
สันกำแพง, สันกำแพง
฿38,000/เดือน
(฿95/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกำแพง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล สันกำแพง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿38,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงพยาบาล 0.39 กม.
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สันกำแพง
ดูรูปทั้งหมด
พฤกษาวิลล์ 115
สันกลาง, สันกำแพง
฿40,000/เดือน
(฿278/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 115
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 144 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษาวิลล์ 115 บนทำเลของ สันกลาง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2565&n...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
144 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2565
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ศิริพร ดอนจั่น เชียงใหม่
ต้นเปา, สันกำแพง
฿40,000/เดือน
(฿174/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศิริพร ดอนจั่น เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศิริพร ดอนจั่น เชียงใหม่ บนทำเลของ ต้นเปา, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2557
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ซิตี้
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ต้นเปา, สันกำแพง
฿40,000/เดือน
(฿90/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้
พบกับบ้านเดี่ยวพร้อมอยู่สไตล์โมเดิร์น สถาปัตยกรรมที่สะท้อนรสนิยมและตัวตนของผู้อาศัย ใส่ใจทุกรายละเอียดในการจัดวางตัวบ้านด้วยการคำนึงถึงทิศทางลมและแสง เพื่อเพิ่มความโปร่ง โล่ง สบายให้กับตัวบ้าน นอกจากน...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
444 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สีวลี สันกำแพง
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สันกลาง, สันกำแพง
฿42,000/เดือน
(฿210/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สีวลี สันกำแพง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สีวลี สันกำแพง บนทำเลของ สันกลาง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566&nb...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวสวน
วิวโล่งๆ
ชั้นลอย
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านในฝัน 4
แช่ช้าง, สันกำแพง
฿45,000/เดือน
(฿225/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านในฝัน 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านในฝัน 4 บนทำเลของ แช่ช้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ ล้านนา เมอริเดียน
สันกำแพง, สันกำแพง
฿45,000/เดือน
(฿169/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ ล้านนา เมอริเดียน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 267 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ ล้านนา เมอริเดียน บนทำเลของ สันกำแพง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
267 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวน
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
Electricity
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านในฝัน 4
แช่ช้าง, สันกำแพง
฿45,000/เดือน
(฿56/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านในฝัน 4
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านในฝัน 4 บนทำเลของ แช่ช้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้ว...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
Palm View
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 15 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วรารมย์ เจริญเมือง
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ต้นเปา, สันกำแพง
฿50,000/เดือน
(฿167/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วรารมย์ เจริญเมือง
วรารมย์เจริญเมือง (Wararom Charoenmuang) ให้คุณได้พบกับมาตรฐานของคุณภาพชีวิตที่สมบูรณ์แบบ เพื่อชีวิตที่ทันสมัย จากการอยู่อาศัยภายใต้่บ้านเดี่ยวดีไซน์ใหม่เพื่อรองรับทุกความสะดวกสบายของทุกคนในครอบครัว เ...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2551
วิวสวน
วิวโล่งๆ
Electricity
ชั้นลอย
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2570
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beyond San Kamphaeng
อัพเดทล่าสุด 5 ชั่วโมงที่แล้ว
บวกค้าง, สันกำแพง
฿55,000/เดือน
(฿327/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Beyond San Kamphaeng
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Beyond San Kamphaeng บนทำเลของ บวกค้าง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2561&...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 ชั่วโมงที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บียอนด์ สันกำแพง
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บวกค้าง, สันกำแพง
฿65,000/เดือน
฿90,000 /เดือน
(฿387/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บียอนด์ สันกำแพง
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บียอนด์ สันกำแพง บนทำเลของ บวกค้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ไ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
168 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
ดูรูปทั้งหมด
Two Houses with Land in San Kamphaeng Chiang Mai
แม่ปูคา, สันกำแพง
฿70,000/เดือน
(฿233/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่ปูคา, เชียงใหม่
ให้เช่าบ้าน 2 หลังพร้อมที่ดินอ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ บ้านเลขที่ 129 ต.แม่ปูคา อ.สันกำแพง จ.เชียงใหม่ ที่ดินขนาด 2 ไร่ 3 งาน 34 ตารางวา เป็นที่ดินแปลงสวย มีถนนโอบรอบทั้ง 4 ด้าน มีบ้านไม้ทรงไทยหลังใหญ่ 2...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
House in San kam pang for Sale and Rent
สันกำแพง
฿78,000/เดือน
(฿98/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกำแพง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม.อยู่ในทำเล สันกำแพง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงพยาบาล 5.45 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวสวน
วิวโล่งๆ
สวนส่วนตัว
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
Newly Renovated 2-Storey Modern Luxury Home in Regent 9
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
สันกลาง, สันกำแพง
฿100,000/เดือน
(฿323/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
310 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 4 Bedroom Pool Villa for Sale and Rent in San Kamphaeng
สันกลาง, สันกำแพง
฿120,000/เดือน
(฿273/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. อยู่ในทำเล สันกลาง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือน...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
440 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedrooms Pool Villa House for Sale at San Kamphaeng
ห้วยทราย, สันกำแพง
฿120,000/เดือน
(฿338/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ห้วยทราย, เชียงใหม่
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 355.01 ตรม. อยู่ในทำเล ห้วยทราย, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
355.01 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามกอล์ฟ 2.89 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พิมพ์พิชฎา
สันกลาง, สันกำแพง
฿220,000/เดือน
(฿1,640/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พิมพ์พิชฎา
[ขาย/เช่า] บ้านแฝดสไตล์ยุโรป โครงการพิมพ์พิชฎา (Pimpichada) สันกลาง-สันกำแพงสัมผัสการใช้ชีวิตระดับพรีเมียมในบ้านสไตล์ Modern Classic กลิ่นอายยุโรป พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด สภาพนางฟ้า พร้อมเข้าอ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
134 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 86 จาก 86 ยูนิต
ไทย
เชียงใหม่
สันกำแพง
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของสันกำแพง
ต้นเปา
มี 37 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.5K - ฿50K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันกำแพง
มี 23 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿45K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สันกลาง
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿220K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บวกค้าง
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿65K
ดูทำเลเพิ่มเติม
แม่ปูคา
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿70K
ดูทำเลเพิ่มเติม
แช่ช้าง
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ห้วยทราย
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K
ทำเลที่ตั้ง
1
พิมพ์พิชฎา
สันกลาง, สันกำแพง, เชียงใหม่
฿32,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 77 โครงการ สำหรับวิลล่าในสันกำแพง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง