วิลล่าให้เช่า ใน บวกค้าง, สันกำแพง

      (มี วิลล่า 10)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า ล้านนา
      มีวิลล่า 3
      มาลาดา แกรนด์ คูลีย์
      มีวิลล่า 2
      บียอนด์ สันกำแพง
      มีวิลล่า 2
      พร้อมเพรียง เมาท์เทนวิวล์ เชียงใหม่
      มีวิลล่า 2
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า ล้านนา
      ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      บวกค้าง
      ฿10,000/เดือน (฿40/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิลล่า ล้านนา บนทำเลของ บวกค้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด...
      Details:
      5 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า ล้านนา
      ประกาศเมื่อ 5 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      บวกค้าง
      ฿12,000/เดือน (฿92/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิลล่า ล้านนา บนทำเลของ บวกค้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 130 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศวิลล่าให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล บวกค้าง, สันกำแพง
    • วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พร้อมเพรียง เมาท์เทนวิวล์ เชียงใหม่, บวกค้าง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พร้อมเพรียง เมาท์เทนวิวล์ เชียงใหม่, บวกค้าง
      ดูรูปทั้งหมด
      พร้อมเพรียง เมาท์เทนวิวล์ เชียงใหม่
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บวกค้าง
      ฿12,000/เดือน (฿105/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พร้อมเพรียง เมาท์เทนวิวล์ เชียงใหม่
      บ้านชั้นเดียว 3ห้องนอน 2ห้องน้ำ แอร์4ตัว พร้อมเฟอร์นิเจอร์และอุปกรณ์ไฟฟ้า
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 114 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวสวน
      เครื่องซักผ้า
      เตาอบ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลาดา แกรนด์ คูลีย์, บวกค้าง
      มาลาดา แกรนด์ คูลีย์
      ประกาศเมื่อ 1 เดือนที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บวกค้าง
      ฿15,000/เดือน (฿115/ตรม.)
      วิลล่า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลาดา แกรนด์ คูลีย์
      สัมผัสประสบการณ์การอยู่อาศัยที่เหนือกว่า ได้ที่Malada Grand Coulee อีกหนึ่งโครงการบ้านคุณภาพ ภายใต้การพัฒนาของบริษัทมาลาดา ที่ได้รับการออกแบบมาในสไตล์โมเดิร์นคราฟท์ ที่ได้นำงานฝีมือมาผสมผสานให้กลมกลืน...
      Details:
      1 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 130 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวโล่งๆ
      ทีวี
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Beyond San Kamphaeng, บวกค้าง
      Beyond San Kamphaeng
      อัพเดทล่าสุด 2 ชั่วโมงที่แล้ว
      บวกค้าง
      ฿55,000/เดือน (฿327/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ Beyond San Kamphaeng
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ Beyond San Kamphaeng บนทำเลของ บวกค้าง, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2561&...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 168 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ชั่วโมงที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลาดา แกรนด์ คูลีย์, บวกค้าง
      มาลาดา แกรนด์ คูลีย์
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บวกค้าง
      ฿30,000/เดือน (฿199/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลาดา แกรนด์ คูลีย์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 151 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าวิลล่า ใน บวกค้าง
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา, บวกค้าง
      วิลล่า ล้านนา
      บวกค้าง
      ฿13,000/เดือน (฿65/ตรม.)
      วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ล้านนา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิลล่า ล้านนา บนทำเลของ บวกค้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      Electricity
      ชานบ้าน
      เครื่องซักผ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 24 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      บวกค้าง
      ฿18,000/เดือน (฿88/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 205 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พร้อมเพรียง เมาท์เทนวิวล์ เชียงใหม่ บนทำเลของ บวกค้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 205 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บียอนด์ สันกำแพง, บวกค้าง
      บียอนด์ สันกำแพง
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บวกค้าง
      ฿65,000/เดือน ฿90,000 /เดือน (฿387/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บียอนด์ สันกำแพง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บียอนด์ สันกำแพง บนทำเลของ บวกค้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ไ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 168 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บวกค้าง, เชียงใหม่, บวกค้าง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บวกค้าง, เชียงใหม่, บวกค้าง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บวกค้าง, เชียงใหม่, บวกค้าง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บวกค้าง, เชียงใหม่, บวกค้าง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บวกค้าง, เชียงใหม่, บวกค้าง
      House for Rent and Sale
      บวกค้าง
      ฿15,000/เดือน (฿250/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บวกค้าง, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. อยู่ในทำเล บวกค้าง, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿15,000 ต่อเดือน ห...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: วิลล่า
      Restaurant 3.02 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บวกค้าง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      • 1
      1 - 10 จาก 10 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. สันกำแพง
      4. บวกค้าง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบวกค้าง

      วิลล่า ล้านนา
      วิลล่า ล้านนา
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿13K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาลาดา แกรนด์ คูลีย์
      มาลาดา แกรนด์ คูลีย์
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿30K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บียอนด์ สันกำแพง
      บียอนด์ สันกำแพง
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿55K - ฿65K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พร้อมเพรียง เมาท์เทนวิวล์ เชียงใหม่
      พร้อมเพรียง เมาท์เทนวิวล์ เชียงใหม่
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿18K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการวิลล่าในบวกค้าง

      • คะแนนรวม