เชียงใหม่
วิลล่า พร้อม ติดริมชายหาด ให้เช่า ใน ภูเก็ต
(มี วิลล่า 109)
เรียงตาม: อัพเดทล่าสุด
Absolute SeaView RockStar Villa in Patong
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿850,000/เดือน
(฿707/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿850,000 ต่อเดือน หรือซื้อด...
Details:
6
Bedroom(s)
7.5
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Absolutely Direct Beachfront Villa Hai Leng
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿865,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ตัวเมืองเล็ก 1.62 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Villa in Pa Khlok Phuket
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿900,000/เดือน
฿1,000,000 /เดือน
(฿682/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,320 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แหลมสิงห์ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿950,000/เดือน
(฿1,730/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.18 กม.
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน กะตะ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿985,000/เดือน
(฿821/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า
Baan Kata Villa (บ้าน กะตะ วิลล่า) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูสไตล์รีสอร์ทมาพร้อมกับความเป็นส่วนตัวที่ตั้งอยู่ท่ามกลางบรรยากาศของธรรมชาติอันเขียวชอุ่มของผืนป่าอันสมบูรณ์ และความสวยงามด้วยทัศนียภาพของวิวทะเ...
Details:
8
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.12 กม.
วิวทะเล
Palm View
Electricity
Water
Integral Kitchen
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
มาลัยวนา
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿812/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา
Malaiwana วิลล่า สไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล บ้านพักตากอากาศสุดหรู ใกล้หาดในทอน และสนามบินภูเก็ต เพียง 7.5 กิโลเมตร บนทำเลที่ตั้งอันเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยทัศนียภาพที่สวยงามของท้องฟ้า และทะเล ฝั่งตะวันตกของเ...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,230 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.52 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านยามู เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านยามู เรสซิเดนซ์
Baan Yamu Villas & Condominiums จากวิสัยทัศน์ของนักพัฒนาที่จะมอบ "ความหรูหราในราคาประหยัด" ให้แก่ผู้อาศัย โดยการนำเสนอการออกแบบในสถาปัตยกรรมร่วมสมัย ผ่านที่อยู่อาศัยหลากหลายสไตล์ ทั้งในรูปแบบพูลวิลล่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แหลม สิงห์ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า
Laem Singh Villa (แหลมสิงห์ วิลล่า)โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพใกล้หาดแหลมสิงห์ ที่มาพร้อมกับวิวแบบพาโนรามาที่งดงามของทะเลอันดามัน พร้อมให้คุณได้ใกล้ชิดธรรมชาติอย่างสูงสุดได้ที่โครงกา...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
770 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.97 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รายัน เอสเตท
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿667/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รายัน เอสเตท บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.65 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แหลมสิงห์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 770 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคา...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
770 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.18 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
Office
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
วิลล่าให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿1,000,000/เดือน
(฿769/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560 ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.18 กม.
สร้างเสร็จ 2560
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿1,100,000/เดือน
(฿732/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อันดามัน ซีฟรอนต์ พูล วิลล่า ภูเก็ต
ราไวย์, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿1,490,000/เดือน
(฿233/ตรม.)
วิลล่า 18 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดามัน ซีฟรอนต์ พูล วิลล่า ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 18 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 6,400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อันดามัน ซีฟรอนต์ พูล วิลล่า ภูเก็ต บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า ว...
Details:
18
Bedroom(s)
18
Bathroom(s)
6,400 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กะตะมันดา
กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿1,500,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กะตะมันดา
"กะตะมันดา" ตั้งอยู่บนเนินเขาเขียวชอุ่มใกล้หาดกะตะน้อย มีการออกแบบบ้านพักหลากหลายสไตล์ โดยเน้นถึงความเรียบง่ายแต่หรูหรา มาพร้อมการบริการแบบมืออาชีพ ภายในโครงการมีพื้นที่กว้างขวาง ให้ความเป็นส่วนตัวและ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.22 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedroom Villa for Rent Pa Khlok Phuket
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿2,500,000/เดือน
(฿713/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿2,500,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
8 Bedroom Villa for Rent in Phuket
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿3,400,000/เดือน
(฿970/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿3,400,000 ต่อเดือน
Details:
8
Bedroom(s)
11
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Cliff Top Residence - Stunning 6 Bedrooms Luxury Villa
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
วิชิต, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
฿4,190,000/เดือน
(฿1,670/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,500 ตรม. อยู่ในทำเล วิชิต, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่รา...
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
2,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
10 Bedroom Villa for Rent in Pa Khlok
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿4,200,000/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿4,200,000 ต่อเดือน
Details:
10
Bedroom(s)
12
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
12 Bedroom Villa for Rent in Pa Khlok
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
฿5,000,000/เดือน
(฿1,430/ตรม.)
วิลล่า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 12 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 3,500 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าคลอก, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿5,000,000 ต่อเดือน
Details:
12
Bedroom(s)
15
Bathroom(s)
3,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.36 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
91 - 109 จาก 109 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ดูวิลล่าเพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต
เมืองภูเก็ต
มี 53 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23K - ฿4.19M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ถลาง
มี 50 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿4.99M
ดูทำเลเพิ่มเติม
กะทู้
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿1.1M
ทำเลที่ตั้ง
1
บุราสิริ เกาะแก้ว