ทาวน์เฮ้าส์พร้อมติดริมชายหาด ใน ภูเก็ต

      (มี ทาวน์เฮ้าส์ 6)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      ถลาง
      มีทาวน์เฮ้าส์ 9
      เมืองภูเก็ต
      มีทาวน์เฮ้าส์ 1
      กะทู้
      มีทาวน์เฮ้าส์ 1
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า พาร์ค, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ลากูน่า พาร์ค
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿12,800,000 ฿13,500,000 (฿53,300/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า พาร์ค
      Laguna Park ทาวน์โฮมและวิลล่า สไตล์โมเดิร์น ที่พักอาศัยคุณภาพ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก และบริการระดับ 5 ดาว พร้อมรับสิทธิพิเศษ และส่วนลดมากมายสำหรับผู้พักอาศัยใน Laguna Park ไม่ว่าจะเป็น สนามกอล์ฟลากูน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.12 กม.
      Seller Financing
      ประกาศให้เช่า:฿100,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 9%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,400/เดือน
      ลากูน่า พาร์ค
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿14,500,000 (฿69,400/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า พาร์ค
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 209 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.12 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿117,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿7,315/เดือน
      ลากูน่า พาร์ค
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿16,000,000 (฿68,700/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ ลากูน่า พาร์ค
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 233 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.12 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      ประมาณการค่าเช่า:฿129,000/เดือน | ผลตอบแทนการเช่า: 10%
      ค่าส่วนกลาง: ฿8,155/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ อันดามัน ฮิลส์, ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      อันดามัน ฮิลส์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
      ฿24,000,000 (฿60,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ในโครงการ อันดามัน ฮิลส์
      เพลิดเพลินไปกับการพักผ่อนสุดผ่อนคลายกับAndaman Hills (อันดามัน ฮิลส์)โครงการ ทาวน์เฮ้าส์สุดลักซ์ชัวรี บนทำเลยอดนิยมอันดับหนึ่งของเกาะภูเก็ต นั่นคือหาดป่าตอง ซึ่งตั้งอยู่ห่างออกไปเพียง 1 กิโลเมตร นอกจา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.81 กม.
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      ค่าส่วนกลาง: ฿1,500/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต, กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      Luxury 3-Bedroom Beachfront Townhouse – Kata Noi, Phuket
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      กะรน, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿41,900,000 (฿105,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ใน กะรน, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ที่ราค...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿115,000,000 (฿246,000/ตรม.)
      ขายทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ในโครงการ บันยัน ทรี บีช เรสซิเดนซ์ นัมมู
      Banyan Tree Group ผู้เชี่ยวชาญด้านการออกแบบรีสอร์ทสุดหรูและประสบการณ์สุดพิเศษในจุดหมายปลายทางชั้นนำทั่วโลก ขอนำเสนอโอกาสที่จะทำให้ประสบการณ์อันโดดเด่นนี้เป็นส่วนหนึ่งของไลฟ์สไตล์คุณอย่างถาวร บีช เทอเร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 468 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.89 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ค่าส่วนกลาง: ฿14,508/เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบทุกยูนิตที่ฝากขายว่ามีอยู่จริง โดยเจ้าของบ้านตัวจริง
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต

      ดูทาวน์เฮ้าส์เพิ่มเติมในทำเลของภูเก็ต

      ถลาง
      ถลาง
      มี 9 ยูนิต
      ราคา: ฿12.8M - ฿121M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองภูเก็ต
      เมืองภูเก็ต
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿41.9M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กะทู้
      กะทู้
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿24M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในภูเก็ต

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      อวาดินา ฮิลส์
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿600,000,000 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      2
      ลายัน เบรเด
      เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿5,991,639 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      บุราสิริ เกาะแก้ว
      เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต
      ฿8,390,000
      ▲ 14% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      4
      อัณสะยา ภูเก็ต
      ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿20,900,000
      ▲ 9% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      5
      อัญชัน อินดิโก้
      เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿26,163,490 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 1229 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในภูเก็ต คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในภูเก็ต

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดทาวน์เฮ้าส์ ใน ภูเก็ต ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ภูเก็ต

      ราคาขายเฉลี่ยใน ภูเก็ต อยู่ที่ประมาณ ฿4,920,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ภูเก็ต อยู่ที่ประมาณ ฿4,920,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ภูเก็ต อยู่ที่ ฿49,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ภูเก็ต อยู่ที่ ฿49,000 ขณะนี้ใน ภูเก็ต มี 6 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ภูเก็ต มี 6 ยูนิตสำหรับขาย

      ราคาขายเฉลี่ยของ ทาวน์เฮ้าส์ แยกตามจำนวนห้องนอนใน ภูเก็ต

      จำนวนห้องนอน ราคาขายเฉลี่ย 2 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 113 ยูนิต) ฿5,440,000 3 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 144 ยูนิต) ฿8,260,000 4 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 29 ยูนิต) ฿14,500,000 5 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 4 ยูนิต) ฿11,200,000 6 ห้องนอน (ดูทาวน์เฮ้าส์ทั้ง 3 ยูนิต) ฿24,000,000

      ภาพรวมของ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ภูเก็ต

      ด้วย ภูเก็ต เป็นจังหวัดขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 540 ตารางกิโลเมตร และมีแค่ 3 อำเภอ เท่านั้น ซึ่งประชากรใน ภูเก็ต ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 416,582 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 197,036 คน และผู้หญิง จำนวน 219,546 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 771 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ถ้ามองในมุมของ ราคาขายทาวน์เฮ้าส์เฉลี่ย ใน ภูเก็ต จะอยู่ที่ ฿9,210,000 บาท ซึ่งถือว่าเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางราคาสูง ปัจจัยหลักคือ ราคาที่ดินที่มีมูลค่าสูง อยู่ในแหล่งธุรกิจ มีสาธารณูปโภครายล้อม ครบครัน การเดินทางก็สะดวกสบาย ซึ่งผู้ซื้อส่วนใหญ่ มักจะมองทาวน์เฮ้าส์ ราคาระดับนี้ เพื่ออยู่อาศัยกับครอบครัวใหญ่ หรือ เป็นผู้ซื้อที่มีกำลังซื้อสูง ซึ่งคุณภาพของทาวน์เฮ้าส์ จะเป็นที่ยอมรับกันว่าค่อนข้างหรูหรา วัสดุชั้นดี การก่อสร้างที่มีมาตรฐานสูง รวมไปถึงขนาดพืนที่ใช้สอยที่ใหญ่มาก เพื่อรองรับความเป็นอยู่ที่ดี และมีคุณภาพ สำหรับ ราคาต่อพื้นที่ใช้สอยนั้น หากเทียบเป็นตารางเมตร ก็จะอยู่ที่ ฿53,400 บาท ซึ่งถือเป็นราคากลางๆ ค่อนไปทางสูงระดับหนึ่ง และทาวน์เฮ้าส์ ส่วนใหญ่ใน ภูเก็ต น่าจะอยู่ในทำเลที่ค่อนข้างดี มีการเดินทางที่ค่อนข้างสะดวก สามารถเข้าถึงถนนสายหลักได้อย่างง่ายดาย รวมถึงมีความเป็นไปได้ ที่จะใช้วัสดุก่อสร้างที่มีคุณภาพ มาตรฐานค่อนข้างสูง ณ ตอนนี้ Klung Baan มีจำนวนประกาศขาย ทั้งหมดอยู่ที่ 978 ยูนิต หากมองในด้านการลงทุน ในทำเล ภูเก็ต แล้วล่ะก็ คุณสามารถหา ทาวน์เฮ้าส์ ที่มีผลตอบแทนการเช่าระยะยาว อยู่ที่ไม่เกิน 6% ซึ่งเป็นการลงทุนที่น่าสนใจมากเลยทีเดียว เพราะจะสะท้อนไปที่ราคาขาย สำหรับทาวน์เฮ้าส์ ด้วย ว่าจะไม่สูงมาก และตลาดของผู้เช่า ก็จะอยู่ในระดับกลางลงไป

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ภูเก็ต

      สำหรับ ทาวน์เฮ้าส์ ใน ภูเก็ต นี้ส่วนใหญ่จะเป็นประเภท 4 ห้องนอนเป็นหลัก และท๊อป 5 ทาวน์เฮ้าส์ ที่ถูกค้นหาสูงที่สุด คือ