เชียงใหม่
บ้านเดี่ยว พร้อม สวนส่วนตัว ให้เช่า ใกล้ หาดบางเทา, เชิงทะเล
(มี บ้านเดี่ยว 350)
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿700,000/เดือน
(฿636/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม (Laguna Village Townhome) ทาวน์โฮมสุดทันสมัยและหรูหรา ตั้งอยู่ในพื้นที่หาดบางเทา บนทำเลที่มีการพัฒนาแบบเฉพาะตัวในโครงการลากูน่า ภูเก็ต ซึ่งนับเป็นรีสอร์ทที่ดีที่สุดในเอเชีย ภาย...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.53 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน เอสเตท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿700,000/เดือน
(฿823/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
ลายัน เอสเตท (Layan Estate) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าสวรรค์อันแสนงดงาม ท่ามกลางธรรมชาติที่เขียวชอุ่มของแมกไม้ใบหญ้า วิลล่าได้รับการออกแบบในแนวคิดไทยร่วมสมัย ที่ผสมผสานกันอย่างลงตัว ตั้งอยู่บนพื้นที่อันเงีย...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
850 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.82 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa Zamani
เชิงทะเล
฿700,000/เดือน
(฿636/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,100 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿700,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชั้น 1
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลา คอลลีน
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿800,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา คอลลีน
La Collineยกระดับวันพักผ่อนของคุณให้สูงถึงขีดสุดที่ La Colline พูลวิลล่าส่วนตัวสุดหรูใกล้หาดลายัน เชิงทะเล ภูเก็ต ให้คุณสัมผัสความงามของท้องทะเลตอนเหนือของอันดามันแบบ 360 องศา ด้วยวิลล่าสไตล์ไทยโมเดิร...
Details:
8
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.49 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
เชิงทะเล
฿800,000/เดือน
(฿566/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์
Baan Thai Surin Hill (บ้านไทยสุรินทร์ฮิลล์) โครงการวิลล่าสุดหรูที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัวขนาดใหญ่ ที่ถูกสร้างขึ้นไว้เพื่อการพักผ่อนอย่างเต็มรูปแบบ ในบรรยากาศที่สวยงามตระการตาด้วยทัศนียภาพของอ่าวสุ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,413 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.78 กม.
สร้างเสร็จ 2547
วิวทะเล
วิวภูเขา
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ลายัน เอสเตท
เชิงทะเล
฿800,000/เดือน
(฿926/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
864 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.82 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน เอสเตท
เชิงทะเล
฿850,000/เดือน
(฿966/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน เอสเตท
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
880 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.82 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
The Himmaphan
เชิงทะเล
฿880,000/เดือน
(฿880/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2552 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที...
Details:
8
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.2 กม.
สร้างเสร็จ 2552
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สายธาร วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿900,000/เดือน
(฿1,800/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า
สายธาร วิลล่า (Sai Taan Villas), วิลล่าสไตล์บาหลี ออกแบบลักษณะบ้านโดยให้บ้านล้อมรอบสระว่ายน้ำและมีอ่างจากุชชี่กลางแจ้ง บนพื้นที่ทำเลอันแสนสะดวก ติดกับโรงแรมห้าดาวลากูน่า ภูเก็ต ใกล้แหล่งร้านอาหารชั้นน...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.61 กม.
สร้างเสร็จ 2551
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿950,000/เดือน
(฿913/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,040 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.18 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านเดี่ยวให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดบางเทา
เชิงทะเล
฿950,000/เดือน
(฿1,730/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.18 กม.
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
รายัน เอสเตท
เชิงทะเล
฿1,000,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รายัน เอสเตท บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.65 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
แหลม สิงห์ วิลล่า
เชิงทะเล
฿1,000,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลม สิงห์ วิลล่า
Laem Singh Villa (แหลมสิงห์ วิลล่า)โครงการบ้านเดี่ยวสุดหรู ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพใกล้หาดแหลมสิงห์ ที่มาพร้อมกับวิวแบบพาโนรามาที่งดงามของทะเลอันดามัน พร้อมให้คุณได้ใกล้ชิดธรรมชาติอย่างสูงสุดได้ที่โครงกา...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
770 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.97 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แหลมสิงห์ วิลล่า
เชิงทะเล
฿1,000,000/เดือน
(฿769/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2560 ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
1,300 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.18 กม.
สร้างเสร็จ 2560
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แหลมสิงห์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿1,000,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 770 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคา...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
770 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.18 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
Office
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แหลมสิงห์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿1,200,000/เดือน
(฿1,600/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แหลมสิงห์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.18 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเล
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงหน้าหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โบทานิก้า บางเทา บีช (เฟส 5)
เชิงทะเล
฿1,300,000/เดือน
(฿2,000/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบทานิก้า บางเทา บีช (เฟส 5)
BOTANICA Bangtao Beach (โบทานิก้า บางเทาบีช) พูลวิลล่าสุดหรู ของเกาะภูเก็ต เกาะที่ได้รับการขนานนามว่าเป็น "ไข่มุกแห่งอันดามัน" โครงการพูลวิลล่าที่ออกแบบมาอย่างหรูหรา บนทำเลที่รายล้อมไปด้วยความสวยงามทา...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.25 กม.
สร้างเสร็จ 2563
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
House For Rent in Phuket
เชิงทะเล
฿1,500,000/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2550 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.72 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Brand New Villa for Rent in Bang Tao
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
เชิงทะเล
฿1,500,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,500,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ศูนย์การค้า 1.17 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿1,637,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ก้อย ซิกเนเจอร์ วิลล่า บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 255...
Details:
6
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.97 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
...
10
11
12
331 - 350 จาก 350 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
หาดบางเทา
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดบางเทา
เดอะ เรสซิเด้นท์ รีสอร์ท
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60.5K - ฿250K
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า พาร์ค
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿80K - ฿250K
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า วิลเลจ เรสซิเด้นซ์ เฟส 2
มี 13 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿250K - ฿450K
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿88K - ฿700K
ดูข้อมูลโครงการ
มะฮอกกานี พลู วิลล่า
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿70K - ฿100K
ดูข้อมูลโครงการ
อารีคา พูล วิลล่า
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K - ฿200K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ฮาร์โมนี่ วิลล่า
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿59K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
สายธาร วิลล่า
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿275K - ฿900K
ดูข้อมูลโครงการ
ม่านตะวัน
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿300K - ฿450K
ดูข้อมูลโครงการ
โบทานิก้า บางเทา บีช (เฟส 5)
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿300K - ฿1.3M
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในหาดบางเทา
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้