เชียงใหม่
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ หาดบางเทา, เชิงทะเล
(มี บ้านเดี่ยว 129)
เชิงทะเล
฿500,000/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลคชอร์ วิลล่า
เลคชอร์ วิลล่า (Lakeshore Villa) ให้ที่นี่เป็นวิลล่าที่เต็มเปี่ยมไปด้วยความสุข พร้อมส่งมอบความสุขสุดล้นให้แก่คุณและทุกคนในครอบครัว ด้วยตัวโครงการที่ครอบคลุมพื้นที่ขนาดใหญ่ ทั้งยังรายล้อมไปด้วยสภาพแวดล...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.75 กม.
สร้างเสร็จ 2558
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7)
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿500,000/เดือน
(฿798/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7)
โบทานิก้า เดอะ วัลเลย์ (เฟส 7) (Botanica The Valley (Phase 7)) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่า ที่ได้รับแรงบันดาลใจในการออกแบบมาจากสไตล์บาหลี เน้นความสวยงามที่ทันสมัย และการตกแต่งที่โดดเด่น บนทำเลเนินเขาที่ให้ผู...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
625 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.53 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ฟรี Wifi
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สายธาร วิลล่า
เชิงทะเล
฿500,000/เดือน
(฿1,100/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สายธาร วิลล่า
สายธาร วิลล่า (Sai Taan Villas), วิลล่าสไตล์บาหลี ออกแบบลักษณะบ้านโดยให้บ้านล้อมรอบสระว่ายน้ำและมีอ่างจากุชชี่กลางแจ้ง บนพื้นที่ทำเลอันแสนสะดวก ติดกับโรงแรมห้าดาวลากูน่า ภูเก็ต ใกล้แหล่งร้านอาหารชั้นน...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
452 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.61 กม.
สร้างเสร็จ 2567
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รายัน เอสเตท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿550,000/เดือน
฿900,000 /เดือน
(฿610/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 900 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รายัน เอสเตท บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่งค...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
900 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 2.65 กม.
สร้างเสร็จ 2540
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
Office
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 20 พ.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿575,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 3.18 กม.
สร้างเสร็จ 2563
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
เชิงทะเล
฿600,000/เดือน
(฿748/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
800 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.48 กม.
สร้างเสร็จ 2553
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿700,000/เดือน
(฿635/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม (Laguna Village Townhome) ทาวน์โฮมสุดทันสมัยและหรูหรา ตั้งอยู่ในพื้นที่หาดบางเทา บนทำเลที่มีการพัฒนาแบบเฉพาะตัวในโครงการลากูน่า ภูเก็ต ซึ่งนับเป็นรีสอร์ทที่ดีที่สุดในเอเชีย ภาย...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,100 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.53 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี