เชียงใหม่
บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใกล้ อโศก, คลองเตยเหนือ
(มี บ้าน 1,077)
ลุมพินี
฿175,000/เดือน
(฿1,400/ตรม.)
125 ตรม. Office for rent at วัน ซิตี้ เซนเตอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน ซิตี้ เซนเตอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2566...
Details:
สตูดิโอ
125 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.4 กม.
ARL 1.98 กม.
MRT 2.18 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
คลองเตยเหนือ
฿179,800/เดือน
(฿700/ตรม.)
256.80 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 256.80 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
256.80 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี
฿180,700/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
165.73 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 165.73 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
165.73 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 5
คลองเตย
฿183,800/เดือน
(฿825/ตรม.)
222.78 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 222.78 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
222.78 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รสา 2
มักกะสัน
฿185,850/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
177 ตรม. Office for rent at รสา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 177 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รสา 2 บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2564 ซึ่งค...
Details:
สตูดิโอ
177 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.37 กม.
ARL 0.86 กม.
BTS 1.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ
฿186,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย
฿187,775/เดือน
(฿725/ตรม.)
259 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 259 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2532&...
Details:
สตูดิโอ
259 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์เชนจ์ 21
คลองเตยเหนือ
฿188,100/เดือน
(฿1,350/ตรม.)
139.28 ตรม. Office for rent at อินเตอร์เชนจ์ 21
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 139.28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินเตอร์เชนจ์ 21 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
สตูดิโอ
139.28 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.16 กม.
MRT 0.25 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿191,000/เดือน
(฿685/ตรม.)
278.63 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 278.63 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
278.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿191,000/เดือน
(฿685/ตรม.)
278.63 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
Details:
สตูดิโอ
278.63 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน อโศก
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ลุมพินี
฿191,016/เดือน
(฿900/ตรม.)
212.24 ตรม. Office for rent at เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 212.24 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย...
Details:
สตูดิโอ
212.24 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.14 กม.
ARL 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี
฿192,200/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
176.29 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 176.29 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
176.29 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 6
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿197,300/เดือน
(฿685/ตรม.)
288.01 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 288.01 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
288.01 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทู แปซิฟิค เพลส
คลองเตย
฿198,000/เดือน
(฿825/ตรม.)
240 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537&nb...
Details:
สตูดิโอ
240 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ
฿199,500/เดือน
(฿950/ตรม.)
210 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
210 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 10
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ
฿199,500/เดือน
(฿950/ตรม.)
210 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
Details:
สตูดิโอ
210 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
ลุมพินี
฿200,313/เดือน
(฿900/ตรม.)
222.57 ตรม. Office for rent at เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 222.57 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย...
Details:
สตูดิโอ
222.57 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.14 กม.
ARL 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี
฿200,550/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
183.95 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 183.95 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
183.95 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 5
ดูรูปทั้งหมด
ทู แปซิฟิค เพลส
คลองเตย
฿200,830/เดือน
(฿825/ตรม.)
243.43 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 243.43 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
243.43 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทู แปซิฟิค เพลส
คลองเตย
฿204,450/เดือน
(฿825/ตรม.)
247.81 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 247.81 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
247.81 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
คลองเตยเหนือ
฿204,900/เดือน
(฿600/ตรม.)
341.41 ตรม. Office for rent at เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 341.41 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เทรนดี้ ออฟฟิศ บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ...
Details:
สตูดิโอ
341.41 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.33 กม.
MRT 0.85 กม.
ARL 2.29 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทู แปซิฟิค เพลส
คลองเตย
฿205,359/เดือน
(฿825/ตรม.)
248.92 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 248.92 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
248.92 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย
฿214,600/เดือน
(฿725/ตรม.)
296 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 296 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2532&...
Details:
สตูดิโอ
296 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารสมัชชาวาณิช 2
คลองตันเหนือ
฿218,500/เดือน
(฿950/ตรม.)
230 ตรม. Office for rent at อาคารสมัชชาวาณิช 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารสมัชชาวาณิช 2 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
สตูดิโอ
230 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.43 กม.
MRT 1.08 กม.
ARL 2.94 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน แปซิฟิค เพลส
คลองเตย
฿219,745/เดือน
(฿725/ตรม.)
303.09 ตรม. Office for rent at วัน แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 303.09 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 25...
Details:
สตูดิโอ
303.09 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชายน์@33
ประกาศเมื่อ 3 วันที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿220,000/เดือน
(฿956/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ชายน์@33
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชายน์@33 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 25...
Details:
สตูดิโอ
4
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 1.06 กม.
MRT 1.39 กม.
ARL 2.67 กม.
สร้างเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซีทีไอ ทาวเวอร์
คลองเตย
฿235,000/เดือน
(฿653/ตรม.)
360 ตรม. Office for rent at ซีทีไอ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีทีไอ ทาวเวอร์ บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.58 กม.
MRT 0.7 กม.
ARL 2.57 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿240,000/เดือน
(฿685/ตรม.)
350.35 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 350.35 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคารธนภูมิ บนทำเลของ มักกะสัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2535&nb...
Details:
สตูดิโอ
350.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคารธนภูมิ
มักกะสัน
฿240,000/เดือน
(฿685/ตรม.)
350.35 ตรม. Office for rent at อาคารธนภูมิ
Details:
สตูดิโอ
350.35 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.75 กม.
ARL 1.13 กม.
BTS 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Shophouse in soi Sukhumvit 39
คลองตันเหนือ
฿250,000/เดือน
(฿454/ตรม.)
ร้านขายของ สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
สตูดิโอ
5
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 0.1 กม.
วิวเมือง
ลิฟต์ส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
32
33
34
35
36
961 - 990 จาก 1,077 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
คลองเตยเหนือ
อโศก
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของอโศก
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
มี 133 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มี 121 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
มี 86 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16.5K - ฿32K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม
มี 48 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ อโศก ไฮป์
มี 48 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
ริทึ่ม อโศก
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
แอชตัน อโศก
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ รามา 4 - อโศก
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19K - ฿24K
ดูข้อมูลโครงการ
สุขุมวิท สวีท
มี 19 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿22K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในอโศก
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง