เชียงใหม่
บ้าน สตูดิโอ ให้เช่า ใกล้ อโศก, คลองเตยเหนือ
(มี บ้าน 1,077)
ดูรูปทั้งหมด
Boutique Commercial Space for Lease – Thonglor 20
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองเตยเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต...
Details:
สตูดิโอ
200 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
39 บูเลอวาร์ด เอ็กเซ็กคูทีฟ เรสซิเด้นท์
คลองตันเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ 39 บูเลอวาร์ด เอ็กเซ็กคูทีฟ เรสซิเด้นท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 115 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ 39 บูเลอวาร์ด เอ็กเซ็กคูทีฟ เรสซิเด้นท์ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ...
Details:
สตูดิโอ
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 0.84 กม.
MRT 1.47 กม.
ARL 2.76 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวสวน
ระเบียง
ทีวี
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
คลองเตยเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿586/ตรม.)
256 ตรม. Office for rent at โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 256 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเชี่ยน ทาวเวอร์ 2 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน...
Details:
สตูดิโอ
1.5
Bathroom(s)
256 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.51 กม.
BTS 0.89 กม.
ARL 1.26 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเมือง
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทู แปซิฟิค เพลส
คลองเตย
฿150,380/เดือน
(฿825/ตรม.)
182.27 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 182.27 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
182.27 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี
฿151,200/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
138.70 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 138.70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
138.70 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 6
คลองตันเหนือ
฿151,200/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 0 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์ บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล...
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี
฿151,900/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
139.34 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 139.34 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
139.34 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 3
ลุมพินี
฿152,931/เดือน
(฿950/ตรม.)
160.98 ตรม. Office for rent at เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 160.98 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เมอร์คิวรี่ ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย...
Details:
สตูดิโอ
160.98 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.14 กม.
ARL 1.65 กม.
สร้างเสร็จ 2542
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอทธินี ทาวเวอร์
ลุมพินี
฿153,700/เดือน
(฿1,410/ตรม.)
108.99 ตรม. Office for rent at แอทธินี ทาวเวอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 108.99 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แอทธินี ทาวเวอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 255...
Details:
สตูดิโอ
108.99 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.38 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.35 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค 3
คลองตันเหนือ
฿154,000/เดือน
(฿697/ตรม.)
พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ รีเจ้นท์ ออน เดอะ พาร์ค 3
Regent On The Park 3 (รีเจนท์ ออน เดอะ พาร์ค 3) คอนโดมิเนียมพร้อมเข้าอยู่บนทำเลศักยภาพย่านสุขุมวิท ที่รายล้อมไปด้วยสถานที่สำคัญและสิ่งอำนวยความสะดวก ไม่ว่าจะเป็น สถานศึกษา แหล่งชอปปิ้ง ห้างสรรพสินค้าช...
Details:
สตูดิโอ
1
Bathroom(s)
221 ตรม.
Property Type:
พื้นที่ค้าปลีก
BTS 1.66 กม.
MRT 1.96 กม.
ARL 2.31 กม.
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน อโศก
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
คลองเตย
฿159,090/เดือน
(฿825/ตรม.)
192.83 ตรม. Office for rent at ทู แปซิฟิค เพลส
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 192.83 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ทู แปซิฟิค เพลส บนทำเลของ คลองเตย, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2537...
Details:
สตูดิโอ
192.83 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.21 กม.
MRT 1.12 กม.
ARL 2.55 กม.
สร้างเสร็จ 2537
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ
฿162,400/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน ซิตี้ เซนเตอร์
ลุมพินี
฿162,500/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
125 ตรม. Office for rent at วัน ซิตี้ เซนเตอร์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วัน ซิตี้ เซนเตอร์ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2566...
Details:
สตูดิโอ
125 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.4 กม.
ARL 1.98 กม.
MRT 2.18 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน ซิตี้ เซนเตอร์
ลุมพินี
฿162,500/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
125 ตรม. Office for rent at วัน ซิตี้ เซนเตอร์
Details:
สตูดิโอ
125 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.4 กม.
ARL 1.98 กม.
MRT 2.18 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วัน ซิตี้ เซนเตอร์
ลุมพินี
฿162,500/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
125 ตรม. Office for rent at วัน ซิตี้ เซนเตอร์
Details:
สตูดิโอ
125 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.4 กม.
ARL 1.98 กม.
MRT 2.18 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ High Rise
ชั้น 24
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 18
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
คลองตันเหนือ
฿163,800/เดือน
0 ตรม. Office for rent at ภิรัช ทาวเวอร์ แอท เอ็มควอเทียร์
Details:
สตูดิโอ
N/A
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.37 กม.
MRT 1.41 กม.
ARL 3.27 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อาคาร 208 ถนนวิทยุ
ลุมพินี
฿164,600/เดือน
(฿1,260/ตรม.)
130.61 ตรม. Office for rent at อาคาร 208 ถนนวิทยุ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 130.61 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อาคาร 208 ถนนวิทยุ บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2...
Details:
สตูดิโอ
130.61 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.59 กม.
MRT 1.91 กม.
ARL 2.45 กม.
สร้างเสร็จ 2536
แบบ High Rise
ชั้น 11
ดูรูปทั้งหมด
เอส เมโทร
คลองตันเหนือ
฿168,545/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at เอส เมโทร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอส เมโทร บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2558&nbs...
Details:
สตูดิโอ
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.23 กม.
MRT 1.56 กม.
สร้างเสร็จ 2558
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,598/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 31
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,598/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
130 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
130 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,884/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 131 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สิงห์ คอมเพล็กซ์ บนทำเลของ บางกะปิ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2561...
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 17
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,884/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สิงห์ คอมเพล็กซ์
บางกะปิ
฿169,884/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
131 ตรม. Office for rent at สิงห์ คอมเพล็กซ์
Details:
สตูดิโอ
131 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
MRT 0.2 กม.
ARL 0.64 กม.
BTS 1.67 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 30
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์เชนจ์ 21
คลองเตยเหนือ
฿174,100/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
139.28 ตรม. Office for rent at อินเตอร์เชนจ์ 21
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 139.28 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินเตอร์เชนจ์ 21 บนทำเลของ คลองเตยเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
สตูดิโอ
139.28 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.16 กม.
MRT 0.25 กม.
ARL 1.92 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเมือง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
...
31
32
33
...
36
931 - 960 จาก 1,077 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
คลองเตยเหนือ
อโศก
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของอโศก
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
มี 133 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ อโศก พระราม 9
มี 121 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
มี 86 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16.5K - ฿32K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม
มี 48 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ อโศก ไฮป์
มี 48 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
ริทึ่ม อโศก
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿20K
ดูข้อมูลโครงการ
แอชตัน อโศก
มี 22 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
ไลฟ์ รามา 4 - อโศก
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19K - ฿24K
ดูข้อมูลโครงการ
สุขุมวิท สวีท
มี 19 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
แกรนด์ พาร์ค วิว อโศก
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿14K - ฿22K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในอโศก
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง
Fazwaz Group Sites