เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิวทะเลสาป ให้เช่า ใกล้ ลากูน่า, เชิงทะเล
(มี บ้าน 111)
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿195,000/เดือน
(฿926/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า พาร์ค
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿196,356/เดือน
(฿700/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า พาร์ค
Laguna Park ทาวน์โฮมและวิลล่า สไตล์โมเดิร์น ที่พักอาศัยคุณภาพ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก และบริการระดับ 5 ดาว พร้อมรับสิทธิพิเศษ และส่วนลดมากมายสำหรับผู้พักอาศัยใน Laguna Park ไม่ว่าจะเป็น สนามกอล์ฟลากูน...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.12 กม.
สร้างเสร็จ 2561
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า ลิ้งค์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿200,000/เดือน
(฿713/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
ขอต้อนรับเข้าสู่ Laguna Links (ลากูน่า ลิ้งค์) โครงการพูลวิลล่าสไตล์บ้านเดี่ยวที่เป็นดั่งสวรรค์ของการพักผ่อนอย่างแท้จริง ซึ่งได้นำเอาความสะดวกสบายของวิถีการใช้ชีวิตแบบยุโรป และความงดงามของธรรมชาติที่อ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเลสาป
วิวสนามกอล์ฟ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โคฟ
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿230,000/เดือน
(฿1,040/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โคฟ
Laguna Cove วิลล่าที่มาพร้อมกับสระว่ายน้ำส่วนตัว ได้รับการดูแลและตกแต่งเป็นอย่างดีในสไตล์ไทยร่วมสมัย ภายในวิลล่ามีพื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง พร้อมระเบียงส่วนตัว และพื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้งเหมาะสำหรับการทำบ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
คนดูแลสระว่ายน้ำ
คนดูแลสวน
สถานะการเช่า: 30 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms Villa for Rent in Laguna
เชิงทะเล
฿250,000/เดือน
(฿199/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,254 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿250,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,254 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามกอล์ฟ 0.56 กม.
วิวทะเลสาป
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา ลากูนา
เชิงทะเล
฿250,000/เดือน
(฿1,030/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา ลากูนา
อังสนา ลากูน่า (Angsana Laguna) เปิดประสบการณ์สุดพิเศษของการพักอาศัย ด้วยทัศนียภาพของธรรมชาติ อันงดงามของเกาะภูเก็ต เกาะที่ได้ชื่อว่าเป็นไข่มุกแห่งอันดามัน ดื่มด่ำไปกับวิวพระอาทิตย์ลาลับขอบฟ้าอันสวยงา...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
243 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.21 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วอเตอร์
เชิงทะเล
฿275,000/เดือน
(฿203/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วอเตอร์
Laguna Waters เป็นบ้านพักตากอากาศที่เงียบสงบ ตั้งอยู่ในโซนลากูน่า ทำเลที่หรูหราและครบครันแห่งหนึ่ง ของภูเก็ต รายล้อมไปด้วยแมกไม้เขียวชอุ่ม บริเวณด้านหลังติดกับทะเลสาบ ให้บรรยากาศสบาย ๆ เหมาะกับการพักผ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
1,354 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.31 กม.
สร้างเสร็จ 2553
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เลคชอร์ วิลล่า
เชิงทะเล
฿300,000/เดือน
(฿483/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลคชอร์ วิลล่า
เลคชอร์ วิลล่า (Lakeshore Villa) ให้ที่นี่เป็นวิลล่าที่เต็มเปี่ยมไปด้วยความสุข พร้อมส่งมอบความสุขสุดล้นให้แก่คุณและทุกคนในครอบครัว ด้วยตัวโครงการที่ครอบคลุมพื้นที่ขนาดใหญ่ ทั้งยังรายล้อมไปด้วยสภาพแวดล...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
620 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.75 กม.
สร้างเสร็จ 2547
วิวทะเลสาป
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โคฟ
เชิงทะเล
฿350,000/เดือน
(฿776/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โคฟ
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเลสาป
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วอเตอร์
เชิงทะเล
฿350,000/เดือน
(฿475/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วอเตอร์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
735 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.31 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
วิวทะเลสาป
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ลากูน่า
เชิงทะเล
฿400,000/เดือน
(฿614/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วอเตอร์
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
650 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.31 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วอเตอร์
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿400,000/เดือน
(฿288/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วอเตอร์
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,386 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.31 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า วอเตอร์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿400,000/เดือน
(฿559/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วอเตอร์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
714 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.31 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเลสาป
วิวโล่งๆ
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า ลิ้งค์
เชิงทะเล
฿450,000/เดือน
(฿998/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2554
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า ลิ้งค์
เชิงทะเล
฿450,000/เดือน
(฿816/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.25 กม.
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเลสาป
วิวสนามกอล์ฟ
Office
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿500,000/เดือน
(฿843/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
592 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.18 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เลคชอร์ วิลล่า
เชิงทะเล
฿500,000/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลคชอร์ วิลล่า
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.75 กม.
สร้างเสร็จ 2558
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿650,000/เดือน
฿690,000 /เดือน
(฿572/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Details:
8
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,134 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.18 กม.
สร้างเสร็จ 2567
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
เชิงทะเล
฿750,000/เดือน
(฿2,140/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
ที่พักสุดหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติ และวิวทะเลที่สวยงาม ซึ่งเป็นคอนโดมิเนียมที่เหมาะสำหรับพักผ่อนตากอากาศ บนทำเลศักยภาพ ที่ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ มากมา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลากูน่า โฮมส์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล
฿950,000/เดือน
(฿911/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,040 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.18 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
เชิงทะเล
฿1,000,000/เดือน
(฿6,230/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
ชั้น 2
>
1
2
3
4
91 - 111 จาก 111 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
ลากูน่า
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของลากูน่า
แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
มี 28 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿54.9K - ฿185K
ดูข้อมูลโครงการ
อัลลามันดา ลากูนา
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿54.9K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
สกายพาร์ค
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿26.9K - ฿59.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า เลคไซด์
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿49.9K - ฿89.8K
ดูข้อมูลโครงการ
อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿59.9K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
ลากูน่า วอเตอร์
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿274K - ฿399K
ดูข้อมูลโครงการ
แคสเซีย ภูเก็ต
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿130K
ดูข้อมูลโครงการ
อัลลามันดา 2 & 3 คอนโดมิเนียม
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿65.3K - ฿84.8K
ดูข้อมูลโครงการ
สกายปาร์ค ออโรร่า ลากูน่า ภูเก็ต
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿34.9K - ฿54.9K
ดูข้อมูลโครงการ
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿165K - ฿195K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในลากูน่า
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง