• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ติดริมชายหาด ให้เช่า ใกล้ หาดลากูน่า, เชิงทะเล

      (มี บ้าน 39)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน, เชิงทะเล
      เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
      เชิงทะเล
      ฿190,000/เดือน (฿633/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.48 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน การ์เด้นน์, เชิงทะเล
      ลายัน การ์เด้นน์
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿190,000/เดือน ฿200,000 /เดือน (฿333/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน การ์เด้นน์
      หลีกหนีจากความวุ่นวายพร้อมกลับสู่ธรรมชาติอันเงียบสงบอีกครั้งไปกับ Layan Gardens (ลายันการ์เด้นท์) อพาร์ทเม้นท์สุดหรูที่ตั้งอยู่ บนเนินเขาลายันอันเขียวชอุ่ม พร้อมทัศนียภาพสุดตระการตาแห่งมหาสมุทร และบรร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 570 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.6 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์, เชิงทะเล
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿300,000/เดือน ฿380,000 /เดือน (฿629/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      ที่พักสุดหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติ และวิวทะเลที่สวยงาม ซึ่งเป็นคอนโดมิเนียมที่เหมาะสำหรับพักผ่อนตากอากาศ บนทำเลศักยภาพ ที่ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ มากมา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 477 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 25 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอโซลา ภูเก็ต, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอโซลา ภูเก็ต, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอโซลา ภูเก็ต, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอโซลา ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอโซลา ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ไอโซลา ภูเก็ต
      เชิงทะเล
      ฿350,000/เดือน (฿972/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอโซลา ภูเก็ต
      ISOLA Phuket (ไอโซลา ภูเก็ต) ตั้งอยู่ในทำเลอันเงียบสงบ ใกล้หาดลายันอันมีความสวยงามและยังคงสภาพความเป็นธรรมชาติอยู่อย่างสมบูรณ์ อีกทั้งทำเลที่ตั้งยังอยู่ใกล้กับสนามบินนานาชาติ ภูเก็ต เพียงแค่ประมาณ 20...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 360 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า, เชิงทะเล
      อังศนา วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿350,000/เดือน ฿450,000 /เดือน (฿538/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า
      Angsana Villas (อังสนา วิลล่า)"Find a Home, Away from Home" วิลล่าส่วนตัวสุดหรู นิยามการพักผ่อนของคุณ เสมือนอยู่บ้าน ตั้งอยู่บนทำเลอันยอดเยี่ยมของลากุน่า ภูเก็ต โดยบรรยากาศบริเวณรอบ ๆ โครงการที่เงียบส...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.9 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      ลากูน่า ลิ้งค์
      เชิงทะเล
      ฿450,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
      ขอต้อนรับเข้าสู่ Laguna Links (ลากูน่า ลิ้งค์) โครงการพูลวิลล่าสไตล์บ้านเดี่ยวที่เป็นดั่งสวรรค์ของการพักผ่อนอย่างแท้จริง ซึ่งได้นำเอาความสะดวกสบายของวิถีการใช้ชีวิตแบบยุโรป และความงดงามของธรรมชาติที่อ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน, เชิงทะเล
      ม่านตะวัน
      เชิงทะเล
      ฿450,000/เดือน (฿750/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน
      ม่านตะวัน (Maan Tawan) วิลล่าที่ตั้งอยู่บนทำเลที่รายล้อมไปด้วยธรรมชาติ ทางตอนเหนือของหาดบางเทา เพียงไม่กี่ก้าวจากด้านหน้าของโครงการก็จะนำไปสู่ชายหาดอันบริสุทธิ์ และแสนเงียบสงบ เรียกได้ว่าเป็นโอเอซิสที...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿650,000/เดือน ฿690,000 /เดือน (฿573/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,134 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์, เชิงทะเล
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      เชิงทะเล
      ฿750,000/เดือน (฿2,140/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 39 จาก 39 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. หาดลากูน่า

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดลากูน่า

      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      ลากูน่า บีช เรสซิเด้นซ์ รีฟ
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿70K - ฿110K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
      โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿70K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า พาร์ค
      ลากูน่า พาร์ค
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿100K - ฿175K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿85K - ฿180K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกายปาร์ค ออโรร่า ลากูน่า ภูเก็ต
      สกายปาร์ค ออโรร่า ลากูน่า ภูเก็ต
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿40K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ รีเจนต์ บางเทา
      เดอะ รีเจนต์ บางเทา
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿80K - ฿90K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿300K - ฿750K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกายพาร์ค
      สกายพาร์ค
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ