• เชียงใหม่

      บ้านเดี่ยว พร้อม ติดริมชายหาด ให้เช่า ใกล้ หาดลากูน่า, เชิงทะเล

      (มี บ้านเดี่ยว 11)

      เปิดแผนที่
      ลากูน่า พาร์ค
      มีบ้านเดี่ยว 3
      ม่านตะวัน
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ลากูน่า โฮมส์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ลากูน่า ลิ้งค์
      มีบ้านเดี่ยว 1
      อังศนา วิลล่า
      มีบ้านเดี่ยว 1
      ไอโซลา ภูเก็ต
      มีบ้านเดี่ยว 1
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า พาร์ค, เชิงทะเล
      ลากูน่า พาร์ค
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿100,000/เดือน (฿417/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า พาร์ค
      Laguna Park ทาวน์โฮมและวิลล่า สไตล์โมเดิร์น ที่พักอาศัยคุณภาพ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก และบริการระดับ 5 ดาว พร้อมรับสิทธิพิเศษ และส่วนลดมากมายสำหรับผู้พักอาศัยใน Laguna Park ไม่ว่าจะเป็น สนามกอล์ฟลากูน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.12 กม.
      Seller Financing
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า พาร์ค, เชิงทะเล
      ลากูน่า พาร์ค
      เชิงทะเล
      ฿120,000/เดือน (฿353/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า พาร์ค
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 340 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.12 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านเดี่ยวให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล หาดลากูน่า, เชิงทะเล
    • บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม, เชิงทะเล
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿150,000/เดือน (฿428/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
      ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม (Laguna Village Townhome) ทาวน์โฮมสุดทันสมัยและหรูหรา ตั้งอยู่ในพื้นที่หาดบางเทา บนทำเลที่มีการพัฒนาแบบเฉพาะตัวในโครงการลากูน่า ภูเก็ต ซึ่งนับเป็นรีสอร์ทที่ดีที่สุดในเอเชีย ภาย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.53 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวทะเลสาป
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เชิงทะเล
      ฿175,000/เดือน (฿515/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า พาร์ค
      Details:
      ชายหาด 1.12 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านเดี่ยวทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน, เชิงทะเล
      เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
      เชิงทะเล
      ฿190,000/เดือน (฿633/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค....
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.48 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์, เชิงทะเล
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿300,000/เดือน ฿380,000 /เดือน (฿629/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      ที่พักสุดหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติ และวิวทะเลที่สวยงาม ซึ่งเป็นคอนโดมิเนียมที่เหมาะสำหรับพักผ่อนตากอากาศ บนทำเลศักยภาพ ที่ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ มากมา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 477 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 25 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ไม่ต้องเดินทางไปดูบ้านเดี่ยวให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของบ้านเดี่ยว ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอโซลา ภูเก็ต, เชิงทะเล
      ไอโซลา ภูเก็ต
      เชิงทะเล
      ฿350,000/เดือน (฿972/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอโซลา ภูเก็ต
      ISOLA Phuket (ไอโซลา ภูเก็ต) ตั้งอยู่ในทำเลอันเงียบสงบ ใกล้หาดลายันอันมีความสวยงามและยังคงสภาพความเป็นธรรมชาติอยู่อย่างสมบูรณ์ อีกทั้งทำเลที่ตั้งยังอยู่ใกล้กับสนามบินนานาชาติ ภูเก็ต เพียงแค่ประมาณ 20...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 360 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า, เชิงทะเล
      อังศนา วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿350,000/เดือน ฿450,000 /เดือน (฿538/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า
      Angsana Villas (อังสนา วิลล่า)"Find a Home, Away from Home" วิลล่าส่วนตัวสุดหรู นิยามการพักผ่อนของคุณ เสมือนอยู่บ้าน ตั้งอยู่บนทำเลอันยอดเยี่ยมของลากุน่า ภูเก็ต โดยบรรยากาศบริเวณรอบ ๆ โครงการที่เงียบส...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.9 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      ลากูน่า ลิ้งค์
      เชิงทะเล
      ฿450,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
      ขอต้อนรับเข้าสู่ Laguna Links (ลากูน่า ลิ้งค์) โครงการพูลวิลล่าสไตล์บ้านเดี่ยวที่เป็นดั่งสวรรค์ของการพักผ่อนอย่างแท้จริง ซึ่งได้นำเอาความสะดวกสบายของวิถีการใช้ชีวิตแบบยุโรป และความงดงามของธรรมชาติที่อ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 1.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน, เชิงทะเล
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน, เชิงทะเล
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน, เชิงทะเล
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน, เชิงทะเล
      ม่านตะวัน
      เชิงทะเล
      ฿450,000/เดือน (฿750/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ม่านตะวัน
      ม่านตะวัน (Maan Tawan) วิลล่าที่ตั้งอยู่บนทำเลที่รายล้อมไปด้วยธรรมชาติ ทางตอนเหนือของหาดบางเทา เพียงไม่กี่ก้าวจากด้านหน้าของโครงการก็จะนำไปสู่ชายหาดอันบริสุทธิ์ และแสนเงียบสงบ เรียกได้ว่าเป็นโอเอซิสที...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿650,000/เดือน ฿690,000 /เดือน (฿573/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,134 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 3.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 11 จาก 11 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. หาดลากูน่า

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดลากูน่า

      ลากูน่า พาร์ค
      ลากูน่า พาร์ค
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿100K - ฿175K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ม่านตะวัน
      ม่านตะวัน
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿450K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
      ลากูน่า วิลเลจ ทาวน์โฮม
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿150K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า โฮมส์
      ลากูน่า โฮมส์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿650K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿300K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
      เดอะ วิลล่า โอเวอร์ลุค ลายัน
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿190K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า ลิ้งค์
      ลากูน่า ลิ้งค์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿450K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อังศนา วิลล่า
      อังศนา วิลล่า
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿350K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอโซลา ภูเก็ต
      ไอโซลา ภูเก็ต
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿350K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านเดี่ยวในหาดลากูน่า