เชียงใหม่
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ใน บางแก้ว, บางพลี
(มี ทาวน์เฮ้าส์ 41)
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางนา กม.7 (2)
บางแก้ว
฿32,000/เดือน
(฿355/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ บางนา กม.7 (2)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ บางนา กม.7 (2) บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
90 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2559
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
เครื่องซักผ้า
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
สวนที่จัดภูมิทัศน์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ บางนา กม.7 (2)
บางแก้ว
฿32,000/เดือน
(฿359/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 89 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ บางนา กม.7 (2) บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ น...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
89 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 15 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ 3 บางนา กม.7
บางแก้ว
฿34,000/เดือน
(฿381/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
ให้เช่าทาวเฮ้าส์ Indy 3 บางนา กม.7 เลี้ยงสัตว์ได้ - ขนาดที่ดิน 26.7 ตร.วา มีพื้นที่สวนเล็กๆข้างบ้าน - 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ + walk in closet - พื้นที่รับแขก ทานข้าว และพื้นที่ครัว - พร้อมเครื่องใช...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2561
วิวโล่งๆ
ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
เครื่องซักผ้า
เตาอบ
ทีวี
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 20 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ 3 บางนา กม.7
บางแก้ว
฿35,000/เดือน
(฿392/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 89 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
89 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2561
วิวสวน
สวนส่วนตัว
สวนที่จัดภูมิทัศน์
น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
สัตว์เลี้ยง : สุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ 4 บางนา กม.7
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
บางแก้ว
฿35,000/เดือน
(฿336/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 4 บางนา กม.7
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 104 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 4 บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้า...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
104 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ฟรี Wifi
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางแก้ว
฿35,000/เดือน
(฿317/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 2
รับชาวต่างชาติ โครงการ Pleno สุขุมวิท-บางนา 2 (หลัง Mega บางนา)ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ห้าง ร้านอาหาร โรงเรียนนานาชาติ และทางด่วน เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ &bu...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
110 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 20 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัลติจูด คราฟ บางนา
บางแก้ว
฿35,000/เดือน
(฿259/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลติจูด คราฟ บางนา
เราเข้าใจว่าความต้องการของผู้อยู่อาศัยแตกต่างกัน เราจึงออกแบบบ้านที่ตอบโจทย์ทุกช่วงชีวิตและใส่ใจในทุกรายละเอียดของการออกแบบ เพื่อสร้างพื้นที่แห่งความสุข ที่นี่...ที่ KRAF เราเชื่อมโยง “ช่วงเวลา&...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เพดานสูงสองชั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อินดี้ 4 บางนา กม.7
บางแก้ว
฿37,000/เดือน
(฿410/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 4 บางนา กม.7
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 90 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 4 บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
90 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิลลาจจิโอ 2 ศรีนครินทร์-บางนา
บางแก้ว
฿38,000/เดือน
(฿292/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลลาจจิโอ 2 ศรีนครินทร์-บางนา
วิลลาจจิโอ 2 ศรีนครินทร์-บางนา โครงการบ้านหรูที่ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ นำเสนอให้คุณ ตั้งอยู่ริมถนนบัวครินทร์ ตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี จังหวัดสมุทรปราการ โครงการนี้มีบรรยากาศแบบสแกนดิเนเวียที่มีเสน่...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 1.88 กม.
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
อัลติจูด คราฟ บางนา
บางแก้ว
฿40,000/เดือน
(฿302/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อัลติจูด คราฟ บางนา
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
132 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
ทาวน์เฮ้าส์ให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บางแก้ว
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 2
บางแก้ว
฿45,000/เดือน
(฿468/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 96 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 2 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
31 - 41 จาก 41 ยูนิต
ไทย
สมุทรปราการ
บางพลี
บางแก้ว
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางแก้ว
อินดี้ บางนา กม.7 (2)
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿31.9K
ดูข้อมูลโครงการ
อัลติจูด คราฟ บางนา
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿19K - ฿39.9K
ดูข้อมูลโครงการ
อินดี้ 4 บางนา กม.7
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23.9K - ฿36.9K
ดูข้อมูลโครงการ
อินดี้ 3 บางนา กม.7
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿34.9K
ดูข้อมูลโครงการ
วิลลาจจิโอ 2 ศรีนครินทร์-บางนา
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25.9K - ฿37.9K
ดูข้อมูลโครงการ
อินดี้ บางนา
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿29.9K
ดูข้อมูลโครงการ
อินดี้ 5 บางนา กม.7
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿28.9K - ฿29.9K
ดูข้อมูลโครงการ
พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 2
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿34.9K - ฿44.9K
ดูข้อมูลโครงการ
อินดี้ บางนา กม.7 (1)
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21.9K - ฿23.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ยูนิโอ ทาวน์ ศรีนครินทร์-บางนา
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24.9K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการทาวน์เฮ้าส์ในบางแก้ว
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับทาวน์เฮ้าส์ในบางแก้ว
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง