• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7

      (มี บ้าน 11)

      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7, บางแก้ว
      อินดี้ 3 บางนา กม.7
      อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      บางแก้ว
      ฿23,000/เดือน (฿321/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 72 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 72 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ห้องน้ำ
      ห้องซักรีดหรือห้องอเนกประสงค์
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7, บางแก้ว
      อินดี้ 3 บางนา กม.7
      บางแก้ว
      ฿30,000/เดือน (฿50/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้า...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      วิวโล่งๆ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 15 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล บางแก้ว, บางพลี
    • ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7, บางแก้ว
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7, บางแก้ว
      ดูรูปทั้งหมด
      อินดี้ 3 บางนา กม.7
      บางแก้ว
      ฿30,000/เดือน (฿339/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 89 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 89 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อินดี้ 3 บางนา กม.7
      บางแก้ว
      ฿30,000/เดือน (฿339/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 89 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค....
      Details:
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      อินดี้ 3 บางนา กม.7
      บางแก้ว
      ฿30,000/เดือน (฿339/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 89 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 89 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สวนส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      อินดี้ 3 บางนา กม.7
      บางแก้ว
      ฿30,000/เดือน (฿307/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 98 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย....
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 98 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวโล่งๆ
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7, บางแก้ว
      อินดี้ 3 บางนา กม.7
      อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      บางแก้ว
      ฿32,000/เดือน (฿268/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวสวน
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      อินดี้ 3 บางนา กม.7
      บางแก้ว
      ฿34,000/เดือน (฿384/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
      ให้เช่าทาวเฮ้าส์ Indy 3 บางนา กม.7 เลี้ยงสัตว์ได้ - ขนาดที่ดิน 26.7 ตร.วา มีพื้นที่สวนเล็กๆข้างบ้าน - 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ + walk in closet  - พื้นที่รับแขก ทานข้าว และพื้นที่ครัว - พร้อมเครื่องใช...
      Details:
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวโล่งๆ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      เครื่องซักผ้า
      เตาอบ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 20 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าบ้าน ใน บางแก้ว
      อินดี้ 3 บางนา กม.7
      บางแก้ว
      ฿35,000/เดือน (฿395/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
      Details:
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : สุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      อินดี้ 3 บางนา กม.7
      อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
      บางแก้ว
      ฿35,000/เดือน (฿281/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 125 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้า...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 125 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 20 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
      อินดี้ 3 บางนา กม.7
      บางแก้ว
      ฿45,000/เดือน (฿370/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7
      ❗️ขายด่วน! ทาวน์โฮม 2 ชั้น(หลังมุม หน้าโครงการ) หมู่บ้านอินดี้3 บางนา กม7 เนื้อที่ 35 ตารางวา ที่ตั้ง : ถ.บางนา-ตราด กม.7 ต.บางแก้ว อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ (ติดกับเมกาบางนา) รายละเอียด - เนื้อที่ 35 ต...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 122 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวสวน
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 11 จาก 11 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สมุทรปราการ
      3. บางพลี
      4. บางแก้ว
      5. อินดี้ 3 บางนา กม.7

      รายละเอียดของโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7

      ชื่อโครงการ: อินดี้ 3 บางนา กม.7
      เจ้าของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานะการก่อสร้าง: สร้างเสร็จแล้ว (ม.ค. 2562)
      จำนวนชั้น: ไม่ระบุ
      จำนวนอาคาร: ไม่ระบุ
      ยูนิต: 85
      พื้นที่ของโครงการ: ไม่ระบุ
      สถานที่ เมกะ บางนา -1.1 กม.
      ทำเลที่ตั้ง: บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
      รายละเอียดของโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7

      ข้อมูลที่ควรทราบเกี่ยวกับโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7

      ใน FazWaz นั้นมียูนิตที่ลงประกาศให้เช่าอยู่ในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7 กว่า 11 ยูนิต โดยมีค่าเช่าให้คุณเลือกตั้งแต่ ฿23,100 ไปจนกระทั่งถึง ฿45,200 ซึ่งในโครงการนี้มียูนิตเริ่มตั้งแต่แบบ 2 ห้องนอน ไปจนถึงแบบ 3 ห้องนอน

      โดยในโครงการ อินดี้ 3 บางนา กม.7 จะมีสิ่งอำนวยความสะดวกดังนี้: รปภ. 24ชั่วโมง, กล้องวงจรปิด และ สวนหย่อม

       

       

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      บ้าน For Rent Near แอร์พอร์ตลิงค์ บ้าน For Rent Near สถานีรถไฟฟ้า BTS บ้าน For Rent Near สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT

      คำค้นหายอดนิยม

      บ้านให้เช่าใน กรุงเทพมหานคร บ้านให้เช่าใน ภูเก็ต บ้านให้เช่าใน พัทยา บ้านให้เช่าใน หัวหิน บ้านให้เช่าใน เกาะสมุย บ้านให้เช่าใน เชียงใหม่