เชียงใหม่
คอนโด พร้อม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ให้เช่า ใน เชิงทะเล, ถลาง
(มี คอนโด 31)
แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล
฿185,000/เดือน
(฿1,240/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
Cassia Residence Phuket เป็นคอนโดสุดหรูติดทะเลสาบ ภายในลากูน่าภูเก็ต ซึ่งมีพื้นที่กว่า 2,500 ไร่ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สวยงาม และสถานที่อำนวยความสะดวกแบบครบวงจร ระดับชั้นนำของเอเชีย การันตีคุณภาพด้ว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.83 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ชานบ้าน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 31 จาก 31 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
เชิงทะเล
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเชิงทะเล
แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60.4K - ฿186K
ดูข้อมูลโครงการ
อัลลามันดา ลากูนา
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿55.3K - ฿151K
ดูข้อมูลโครงการ
สกายพาร์ค
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45.3K - ฿60.4K
ดูข้อมูลโครงการ
อัลลามันดา วัน คอนโดมิเนียม บาย โคซี่ เลค
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿101K - ฿151K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ รีเจนต์ บางเทา
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿90.5K
ดูข้อมูลโครงการ
ลายัน การ์เด้นน์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿121K - ฿136K
ดูข้อมูลโครงการ
แคสเซีย ภูเก็ต
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿75.5K - ฿131K
ดูข้อมูลโครงการ
โอเชียน บรีซ
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿55.3K
ดูข้อมูลโครงการ
โอเชี่ยน สโตน
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿70.4K
ดูข้อมูลโครงการ
สเคป เอ็กซ์ทู
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16.6K
ทำเลที่ตั้ง
1
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿25,151
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
อัครา คลอเลคชั่น ลายัน 1
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿125,753
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
3
อันดามาญา สุริน เบย์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿55,331
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿50,301
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
โครา บีช รีสอร์ท ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿35,211
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 152 โครงการ สำหรับคอนโดในเชิงทะเล
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง