เชียงใหม่
คอนโด พร้อม วิวสวนสาธารณะ ให้เช่า ใน พัทยา
(มี คอนโด 160)
จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿65,000/เดือน
(฿504/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
Jomtien Plaza Condotel (จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล) เริ่มต้นสิ่งดี ๆ กับคอนโดมิเนียมติดชายหาดจอมเทียน รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย ให้คุณได้เพลิดเพลินไปกับบรรยากาศสุดโรแมนติกและความครึกครื้นในย...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
129 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.07 กม.
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿65,000/เดือน
(฿1,480/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
City Garden Tower (ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ใจกลางเมืองพัทยา พร้อมการออกแบบที่หรูหรา ในขณะเดียวกันก็ยังให้ความรู้สึกผ่อนคลาย กับสวนหย่อมพื้นที่สีเขียวสไตล์ทรอปิคอลรีสอร์ท ที่ทำใ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
44 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.9 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา
฿70,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
Copacabana Beach Jomtien (โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน) คอนโดมิเนียม High Rise สุดหรูที่ได้รับการออกแบบภายใต้คอนเซปต์ "Where The Beach Life Never Ends" ที่คุณจะได้สัมผัสบรรยากาศของหาดจอมเทียนที่อยู่ห่างจา...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
64 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.28 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวทะเล
วิวสวนสาธารณะ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
รอยัลคลิฟการ์เด้น
เมืองพัทยา, พัทยา
฿80,000/เดือน
(฿320/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
เปลี่ยนบรรยากาศการอยู่อาศัยท่ามกลางความเร่งรีบ และวุ่นวายของสังคมเมือง มาสัมผัสความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวได้ที่ Royal Cliff Garden คอนโดมิเนียม High-Rise สถาปัตยกรรมที่มีความโดดเด่นด้วยการออกแบบที่ทัน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.8 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 19
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿80,000/เดือน
(฿317/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Baan Haad U-tong 2 ห้องนอน + 1 3 ห้องน้ำ 1 ห้องแม่บ้าน
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา, พัทยา
฿85,000/เดือน
(฿674/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม (Andromeda Condominium) สวรรค์ของคนรักความหรูหราและชีวิตที่แสนสะดวกสบาย คอนโดมิเนียมตากอากาศ ในสไตล์ Modern Tropical ที่เปิดรับวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต ให้คุณได้สัมผัสกับ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
126 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.33 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สถานะการเช่า: 28 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา
฿85,000/เดือน
(฿486/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
175 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.07 กม.
สร้างเสร็จ 2540
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอดจ์ เซนทรัล พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา
฿95,000/เดือน
(฿1,900/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอดจ์ เซนทรัล พัทยา
กลับมาอีกครั้งกับโครงการจาก เครือคุณภาพแสนสิริ คอนโดมิเนียมสุดหรู แห่งเดียวใจกลางพัทยากลาง ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก ที่ครบครันเท่านั้น แต่ยังเติมเต็มรสนิยมการใช้ชีวิตของคุณ ให้สมบูรณ์แบ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
50 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.43 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 9
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
เมืองพัทยา, พัทยา
฿100,000/เดือน
(฿397/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา
฿180,000/เดือน
฿290,000 /เดือน
(฿900/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
คอนโดให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พัทยา
>
1
2
3
4
5
6
151 - 160 จาก 160 ยูนิต
คอนโด for rent
ชลบุรี
พัทยา
ดูคอนโดเพิ่มเติมในทำเลของพัทยา
เมืองพัทยา
มี 119 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7K - ฿180K
ดูทำเลเพิ่มเติม
นาเกลือ
มี 40 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.5K - ฿85K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางละมุง
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในพัทยา
คะแนนรวม
การดูแลรักษา