คอนโดให้เช่า ใน บางละมุง, พัทยา

      (มี คอนโด 8)

      เปิดแผนที่
      เบย์วิว รีสอร์ท
      มีคอนโด 3
      อิสธานัน คอนโด
      มีคอนโด 3
      พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      มีคอนโด 1
      พัทยา เดลเร่ย์ คอนโดมิเนียม
      มีคอนโด 1
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พัทยา เดลเร่ย์ คอนโดมิเนียม, บางละมุง
      พัทยา เดลเร่ย์ คอนโดมิเนียม
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿12,000/เดือน (฿207/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ พัทยา เดลเร่ย์ คอนโดมิเนียม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 58 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พัทยา เดลเร่ย์ คอนโดมิเนียม บนทำเลของ บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2538&n...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 58 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 4.24 กม.
      สร้างเสร็จ 2538
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      อิสธานัน คอนโด
      บางละมุง
      ฿13,500/เดือน (฿1,610/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 8.36 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อิสธานัน คอนโด บนทำเลของ บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุณ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 8.36 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวเมือง
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศคอนโดให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล บางละมุง, พัทยา
    • คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      อิสธานัน คอนโด
      บางละมุง
      ฿15,000/เดือน (฿349/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด
      📍 Pratumnak Hill – Quiet & Private with Great Views Secure area with 24/7 security, near Big Buddha Hill. ✅ 1 Bedroom / 1 Bathroom ✅ Building 1, 3rd Floor – 43 sqm. ✅ Fully furnish...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 43 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด, บางละมุง
      อิสธานัน คอนโด
      บางละมุง
      ฿15,000/เดือน (฿349/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิสธานัน คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 43 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อิสธานัน คอนโด บนทำเลของ บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2560 ซึ่งคุ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 43 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      เบย์วิว รีสอร์ท
      บางละมุง
      ฿15,000/เดือน (฿268/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท
      Bay View Resort โครงการคอนโดมิเนียมมิกซ์ยูส ตั้งอยู่ติดริมหาด ให้ผู้อาศัยได้เพลิดเพลินไปกับทัศนียภาพของทะเลที่สวยงาม พร้อมทั้งสัมผัสความเป็นส่วนตัวและความเงียบสงบ เน้นการตกแต่งในสไตล์ไทยทันสมัย ให้ช่ว...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 56 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1 กม.
      สร้างเสร็จ 2533
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ครัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      เบย์วิว รีสอร์ท
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿40,000/เดือน (฿261/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 153 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1 กม.
      สร้างเสร็จ 2533
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเลบางส่วน
      วิวสวนสาธารณะ
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับคอนโดทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว, บางละมุง
      พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      บางละมุง
      ฿50,000/เดือน (฿450/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      Paradise Ocean View (พาราไดซ์ โอเชียน วิว) ให้ทุกคนได้เป็นเจ้าของสรวงสวรรค์บนโลกอย่างแท้จริงในพัทยา ด้วยโอกาสการลงทุนคอนโดมิเนียมริมชายหาด ที่มาพร้อมกับบรรยากาศอันงดงาม และคุณภาพชีวิตสูงสุด ผ่านสไตล์ก...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 111 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 4.97 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      เตาอบ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท, บางละมุง
      เบย์วิว รีสอร์ท
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿80,000/เดือน ฿88,000 /เดือน (฿211/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบย์วิว รีสอร์ท
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1 กม.
      สร้างเสร็จ 2533
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. บางละมุง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางละมุง

      เบย์วิว รีสอร์ท
      เบย์วิว รีสอร์ท
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿80K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อิสธานัน คอนโด
      อิสธานัน คอนโด
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿15K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      พาราไดซ์ โอเชียน วิว
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿50K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พัทยา เดลเร่ย์ คอนโดมิเนียม
      พัทยา เดลเร่ย์ คอนโดมิเนียม
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับคอนโดในบางละมุง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน บางละมุง

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในบางละมุง

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน บางละมุง

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางละมุง อยู่ที่ ฿15,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน บางละมุง อยู่ที่ ฿15,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางละมุง อยู่ที่ ฿464 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน บางละมุง อยู่ที่ ฿464 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน บางละมุง ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน บางละมุง