• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
          • บ้านเดี่ยว
        • ตลาดอสังหาฯ ในมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
          • เชียงใหม่

      คอนโด พร้อม วิวภูเขา ให้เช่า ใกล้ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่, ช้างเผือก

      (มี คอนโด 9)

      เปิดแผนที่
      ดีเวียง สันติธรรม
      มีคอนโด 3
      ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง
      มีคอนโด 2
      เดอะ แคนนาส
      มีคอนโด 1
      คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด
      มีคอนโด 1
      โนเบิล ธารทอง บูทิค
      มีคอนโด 1
      เชียงใหม่ วิว เพลส 1
      มีคอนโด 1
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เชียงใหม่ วิว เพลส 1, ช้างเผือก
      เชียงใหม่ วิว เพลส 1
      ช้างเผือก
      ฿6,000/เดือน (฿200/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ เชียงใหม่ วิว เพลส 1
      ให้เช่าคอนโดเชียงใหม่วิวเพลส 1 ( ก่อนถึง รพ.ลานนา)ชั้น 7 ห้องมุมห้องสตูดิโอ พื้นที่ 30 ตรม.พร้อมเฟอร์นิเจอร์ - ทีวี - ตู้เย็น - ไมโครเวฟ - แอร์ - เครื่องทำน้ำอุ่น - โต๊ะริมระเบียง - เตียง 6 ฟุต - น้ำไ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล ธารทอง บูทิค, ช้างเผือก
      โนเบิล ธารทอง บูทิค
      ช้างเผือก
      ฿9,000/เดือน (฿428/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล ธารทอง บูทิค
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 21 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โนเบิล ธารทอง บูทิค บนทำเลของ ช้างเผือก, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2559&n...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 21 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศคอนโดให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่, ช้างเผือก
    • คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด, ช้างเผือก
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด, ช้างเผือก
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด
      ช้างเผือก
      ฿10,000/เดือน (฿285/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด
      คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด (One Plus Jed Yod Condo)คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ที่จะทำให้ "Easy Living" เริ่มต้นได้ง่าย ๆ บนทำเลใจกลางเมืองเชียงใหม่ ตอบสนองทุกไลฟ์สไตล์ด้วยความสะดวกสบายเหนือกว่าใคร ด้วยทำเลที่ตั้งไ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวภูเขา
      วิวโล่งๆ
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 8 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีเวียง สันติธรรม, ช้างเผือก
      ดีเวียง สันติธรรม
      อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
      ช้างเผือก
      ฿10,000/เดือน (฿270/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีเวียง สันติธรรม
      ดีเวียง สันติธรรม (D Vieng Santitham) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์ใจกลางเมืองเชียงใหม่ ผ่านการออกแบบที่พิถีพิถันในสไตล์ล้านนาผสมผสานกับเสน่ห์ของสถาปัตยกรรมที่ร่วมสมัยได้อย่างลงตัว พร้อมสรรสร้างบรรยากาศให้ผู้...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 37 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวภูเขา
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าคอนโด ใกล้ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง, ศรีภูมิ
      ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง
      ศรีภูมิ
      ฿15,000/เดือน (฿399/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง
      The Unique at Koomuang คอนโดสุดหรู ใจกลางเมืองเชียงใหม่ บนทำเลที่ง่ายต่อการเดินทาง และใกล้สถานที่ท่องเที่ยว และสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย เช่น ประตูท่าแพ เซ็นทรัลกาดสวนแก้ว โรงพยาบาลเชียงใหม่ราม พระธ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 37.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      Office
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ดีเวียง สันติธรรม
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ช้างเผือก
      ฿15,000/เดือน (฿413/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีเวียง สันติธรรม
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 36.24 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 5
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      น้ำพุหรือสิ่งประดับตกแต่งเกี่ยวกับน้ำ
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีเวียง สันติธรรม, ช้างเผือก
      ดีเวียง สันติธรรม
      ช้างเผือก
      ฿22,000/เดือน (฿366/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีเวียง สันติธรรม
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 60 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง, ศรีภูมิ
      ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง
      ศรีภูมิ
      ฿25,000/เดือน (฿468/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 53.31 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวภูเขา
      วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
      ภาพมุมกว้าง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แคนนาส, ช้างเผือก
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แคนนาส, ช้างเผือก
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แคนนาส, ช้างเผือก
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แคนนาส, ช้างเผือก
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แคนนาส, ช้างเผือก
      เดอะ แคนนาส
      ช้างเผือก
      ฿25,000/เดือน (฿342/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แคนนาส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 73 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ แคนนาส บนทำเลของ ช้างเผือก, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2561 ซึ่ง...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 73 ตรม. Property Type: คอนโด
      สร้างเสร็จ 2561
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      วิวภูเขา
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      อัพเดทล่าสุด: 6 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. ช้างเผือก
      5. มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่

      ดีเวียง สันติธรรม
      ดีเวียง สันติธรรม
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿21.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง
      ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿24.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ แคนนาส
      เดอะ แคนนาส
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด
      คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โนเบิล ธารทอง บูทิค
      โนเบิล ธารทอง บูทิค
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.98K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เชียงใหม่ วิว เพลส 1
      เชียงใหม่ วิว เพลส 1
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.99K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการคอนโดในมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้