• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
          • ตึกทั้งหมด
        • ตลาดอสังหาฯ ในมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
          • เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ให้เช่า ใกล้ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่, ช้างเผือก

      (มี บ้าน 7)

      เปิดแผนที่
      ดีเวียง สันติธรรม
      มีบ้าน 30
      ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง
      มีบ้าน 8
      ดิ เอ๊จท์ คอนโดมีเนียม
      มีบ้าน 5
      คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด
      มีบ้าน 4
      โมเบียส คอนโด
      มีบ้าน 3
      พรอมท์ บิสซิเนส โฮม
      มีบ้าน 2
      เชียงใหม่ วิว เพลส 1
      มีบ้าน 2
      บีทู เมาน์เท็น พาโน คอนโด
      มีบ้าน 1
      เดอะ แคนนาส
      มีบ้าน 1
      กลอรี่ บูทีค สูท
      มีบ้าน 1
      โนเบิล ธารทอง บูทิค
      มีบ้าน 1
      ล้านนา คอนโดมิเนียม
      มีบ้าน 1
      ล้านนาซิตี้ปาร์ค
      มีบ้าน 1
      คอนโดวันพลัส คำเที่ยง
      มีบ้าน 1
      วันพลัส เจ็ดยอด 2
      มีบ้าน 1
      ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่, ช้างเผือก
      ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่, ช้างเผือก
      ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่, ช้างเผือก
      ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่, ช้างเผือก
      ดูรูปทั้งหมด
      ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่, ช้างเผือก
      Whole Building for Sale/Rent near Chiang Mai Rajabhat University
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ช้างเผือก
      ฿10,000/เดือน (฿67/ตรม.)
      ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่
       อยู่ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2534 ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿10,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿3,500,000
      Details:
      150 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      สถานีขนส่ง 0.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2534
      วิวสวน
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      ดูรูปทั้งหมด
      not-set
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ศรีภูมิ
      ฿19,000/เดือน (฿70/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿19,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 270 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2572
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      โรงแรม ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      โรงแรม ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      โรงแรม ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      โรงแรม ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      ดูรูปทั้งหมด
      โรงแรม ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      Hotel Room for Rent near Chiang Mai
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ศรีภูมิ
      ฿22,000/เดือน (฿1,100/ตรม.)
      โรงแรม ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่
       อยู่ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿22,000 ต่อเดือน
      Details:
      20 ตรม. Property Type: โรงแรม
      สถานีขนส่ง 0.02 กม.
      วิวเมือง
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่, ช้างเผือก
      Shop house good for business
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ช้างเผือก
      ฿23,000/เดือน (฿77/ตรม.)
      ร้านขายของ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ร้านขายของ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿23,000 ต่อเดือ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ร้านขายของ 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่, ช้างเผือก
      not-set
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ช้างเผือก
      ฿45,000/เดือน (฿75/ตรม.)
      ร้านขายของ 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ช้างเผือก, เชียงใหม่
      - 2 คูหา ทะลุถึงกันหมดทุกชั้น  -  พื้นที่รวม 49 ตร.ว.  -  จอดรถได้ 4 คัน , หน้ากว้าง ประมาณ 9 เมตร ลึก 14 เมตร  - อยู่ตรงข้าม หน้ามหาลัยราชภัฎ ถนนช้างเผือก เส้นตรงไปข่วงสิงห์...
      Details:
      10 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: ร้านขายของ
      สร้างเสร็จ 2540
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      900 ตรม. Office for rent in มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่, ช้างเผือก, ศรีภูมิ
      Commercial building for rent in The Old City
      ศรีภูมิ
      ฿200,000/เดือน (฿222/ตรม.)
      900 ตรม. Office for rent in มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่, ช้างเผือก
      Details:
      4 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 900 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.49 กม.
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      โรงแรม 14 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่, ศรีภูมิ
      Hotel for rent in old town
      ประกาศเมื่อ 4 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ศรีภูมิ
      ฿200,000/เดือน (฿665/ตรม.)
      โรงแรม 14 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 14 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีภูมิ, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
      Details:
      14 Bedroom(s) 300 ตรม. Property Type: โรงแรม
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      • 1
      1 - 7 จาก 7 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. เมืองเชียงใหม่
      4. ช้างเผือก
      5. มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่

      ดีเวียง สันติธรรม
      ดีเวียง สันติธรรม
      มี 30 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿21.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง
      ดิ ยูนิค คอนโด แอท คูเมือง
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13.5K - ฿54.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เอ๊จท์ คอนโดมีเนียม
      ดิ เอ๊จท์ คอนโดมีเนียม
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿18K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด
      คอนโดวันพลัส เจ็ดยอด
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.98K - ฿15K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โมเบียส คอนโด
      โมเบียส คอนโด
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.98K - ฿28.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      พรอมท์ บิสซิเนส โฮม
      พรอมท์ บิสซิเนส โฮม
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿24.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เชียงใหม่ วิว เพลส 1
      เชียงใหม่ วิว เพลส 1
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.49K - ฿5.99K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บีทู เมาน์เท็น พาโน คอนโด
      บีทู เมาน์เท็น พาโน คอนโด
      มี 1 ยูนิต