ราคา
฿45.8M - ฿151M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿201K - ฿1.51M
มารีน่า ลิฟวิ่ง คอนโด
ป่าคลอก, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿3.12M - ฿46.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿16.1K - ฿241K
▼ -5.3%
ต่ำกว่าราคาตลาด
โลตัส การ์เดนส์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿21.1M - ฿30.2M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿80.5K - ฿121K
▼ -35%
ต่ำกว่าราคาตลาด
ตรีชฎา ทรอปิคอล
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿21.6M - ฿28.2M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿141K - ฿302K
▲ 18%
สูงกว่าราคาตลาด
ยูโทเปีย ถลาง
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿4.93M
▲ 14%
สูงกว่าราคาตลาด
การ์เด้น แอตลาส
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿49.3M - ฿59.4M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿322K - ฿402K
▲ 3%
สูงกว่าราคาตลาด
สเคป เอ็กซ์ทู
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿2.82M - ฿7.39M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿15.1K - ฿35.2K
▼ -25%
ต่ำกว่าราคาตลาด
บ้านไทย สุรินทร์ การ์เด้นท์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿25.7M
▼ -33.5%
ต่ำกว่าราคาตลาด
บางเทา บีช การ์เด้น
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿9.96M - ฿55.3M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿65.4K - ฿402K
โอเชียน บรีซ
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿3.82M - ฿6.14M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿35.2K - ฿101K
▼ -38%
ต่ำกว่าราคาตลาด
อัลลามันดา ลากูนา
ราคา
฿12.3M - ฿28.7M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿55.3K - ฿151K
▼ -47%
ต่ำกว่าราคาตลาด
โบทานิก้า ลักซูรี่ วิลล่า (เฟส 3)
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿29.2M - ฿58.3M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿151K - ฿453K
▲ 15%
สูงกว่าราคาตลาด
บ้าน ปุรี
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿6.24M - ฿15.1M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿40.2K - ฿70.4K
▲ 29%
สูงกว่าราคาตลาด
บูกิตตา แอร์พอร์ต คอนโดมิเนียม
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿1.91M - ฿2.67M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿15.1K - ฿28.2K
อัญชัน แกรนด์ เรสซิเดนซ์
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿35.2M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿231K - ฿302K
▼ -36%
ต่ำกว่าราคาตลาด
เดอะกรานารี วิลล่า
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿16M - ฿21M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿161K - ฿221K
เดอะ คีรี วิลล่า
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿15M - ฿22.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿90.5K - ฿111K
อัญชัน ลากูน
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿55.3M - ฿63.4M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿352K
▲ 10%
สูงกว่าราคาตลาด
ลากูน่า วอเตอร์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿75.5M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿277K - ฿402K
สุรินท์ ไฮท์
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿49.3M - ฿402M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿2.36M - ฿2.52M
▲ 27%
สูงกว่าราคาตลาด
เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿64.4M - ฿90.5M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿352K - ฿604K
เดอะ การ์เด้น วิลล่าส์
เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿32.2M - ฿40.1M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿136K - ฿252K
บ้านเติมฝัน
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿16M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿20.1K - ฿35.2K
ลา คอลลีน
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿68.9M - ฿146M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿352K - ฿805K
▲ 5%
สูงกว่าราคาตลาด
คลาวด์ บาย ซีซัน ลักชัวรี วิลล่าส์
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿65.9M
วินเทอร์รี่ บาย ซีซั่น ลักชัวรี่ วิลล่า
ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿35.2M - ฿36.9M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿352K
ออทัมน์ วิลล่า บาย ซีซัน ลักชัวรี วิลล่า
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿29M
วลัย ลายัน เฟส 2
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿28M - ฿80.3M
สรา วิลล่า
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿13M - ฿21.1M
ไปรยา เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ราคา
฿28.2M - ฿49.3M
ค่าเช่าต่อเดือน
฿221K - ฿282K
แสดง
181
-
210
จาก
568
ยูนิต
1
...
6
7
8
...
19