ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ถลาง, ภูเก็ต

      (มี พื้นที่ค้าปลีก 11)

      เปิดแผนที่
      สถานะของโครงการ:
      ทั้งหมด
      กำลังก่อสร้าง
      พร้อมเข้าอยู่
      เชิงทะเล
      มีพื้นที่ค้าปลีก 7
      ศรีสุนทร
      มีพื้นที่ค้าปลีก 3
      ไม้ขาว
      มีพื้นที่ค้าปลีก 1
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      Sushi Restaurant for Sale
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿1,500,000 ฿3,800,000 (฿25,200/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿1,500,000 (฿25,000/ตรม.)
      Details:
      60 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสวนสาธารณะ
      ชานบ้าน
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : สุนัขเท่านั้น
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร, ถลาง
      READY-MADE BUSINESS FOR SALE - CAR WASH
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ศรีสุนทร, ถลาง
      ฿2,100,000 ฿2,700,000 (฿7,040/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 1 ห้องนอน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! เมื่อมีประกาศพื้นที่ค้าปลีกใหม่ๆ ถูกโพสเข้ามาในทำเล ถลาง, ภูเก็ต
    • ขายพื้นที่ค้าปลีก ในโครงการ โบ๊ท อเวนิว, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ในโครงการ โบ๊ท อเวนิว, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ในโครงการ โบ๊ท อเวนิว, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ในโครงการ โบ๊ท อเวนิว, เชิงทะเล, ถลาง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ในโครงการ โบ๊ท อเวนิว, เชิงทะเล, ถลาง
      โบ๊ท อเวนิว
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿2,500,000 ฿3,900,000 (฿18,200/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ในโครงการ โบ๊ท อเวนิว
       ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โบ๊ท อเวนิว บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿2,500,000 (฿18,116/ตรม.)
      Details:
      138 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      ชายหาด 2.07 กม.
      กำลังก่อสร้าง
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ในโครงการ อริสโต้ 1, เชิงทะเล, ถลาง
      อริสโต้ 1
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿4,600,000 (฿98,500/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ในโครงการ อริสโต้ 1
      The Aristo 1 (ดิ อริสโต้ 1) คอนโดมิเนียม Low Rise บนหาดสุรินทร์ จังหวัดภูเก็ต ตั้งอยู่บนโลเคชั่นสุดเอ็กซ์คลูซีฟ ที่ล้อมรอบไปด้วยภูเขา พร้อมทิวทัศน์ของท้องทะเล และ หาดทรายสีขาวเนียนที่อยู่เบื้องหน้า ที...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 47 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      ชายหาด 0.98 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      แบบ Low Rise
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 15 ส.ค. 2571
      ค่าส่วนกลาง: ฿2,820/เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ดูบ้านจริงออนไลน์ ด้วยวิดีโอทัวร์
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      Commercial premises on Bang Tao for rent
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿9,000,000 (฿37,700/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได้ที่ราคา ฿9,000,000 (฿37,500/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดื...
      Details:
      240 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวโล่งๆ
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      Restaurant for sale
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿15,000,000 (฿31,100/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿15,000,000 (฿30,864/ตรม.)
      Details:
      3 Bathroom(s) 486 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 4 ห้องนอน ในโครงการ มิกซ์ทาวน์ เชิงทะเล, เชิงทะเล, ถลาง
      มิกซ์ทาวน์ เชิงทะเล
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿29,000,000 (฿97,200/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 4 ห้องนอน ในโครงการ มิกซ์ทาวน์ เชิงทะเล
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ มิกซ์ทาวน์ เชิงทะเล บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      ชายหาด 2.36 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ Low Rise
      วิวเมือง
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต, เชิงทะเล, ถลาง
      Restaurant for Sale & Land lease
      อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
      เชิงทะเล, ถลาง
      ฿35,000,000 ฿100,000,000 (฿49,500/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 2 ห้องนอน ใน เชิงทะเล, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 712 ตรม. อยู่ในทำเล เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2538 ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 712 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สร้างเสร็จ 2538
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร, ถลาง
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร, ถลาง
      ดูรูปทั้งหมด
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร, ถลาง
      Retail Space with Land for Sale in Phuket
      ศรีสุนทร, ถลาง
      ฿40,000,000 (฿39,300/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
       อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ที่ราคา ฿40,000,000 (฿39,024/ตรม.)
      Details:
      1,025 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      ชานบ้าน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 10 ห้องนอน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต, ศรีสุนทร, ถลาง
      Business Villa & Apartment in Pasak Soi 6
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      ศรีสุนทร, ถลาง
      ฿40,000,000 (฿50,300/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 10 ห้องนอน ใน ศรีสุนทร, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล ศรีสุนทร, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได...
      Details:
      10 Bedroom(s) 12 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      มีลูกค้าเช่าจนถึงวันที่ 5 ก.พ. 2571
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต

      ขายพื้นที่ค้าปลีก พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ถลาง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 40 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต, ไม้ขาว, ถลาง
      Sport Wake Park for Sale ad Rent in Phuket
      ไม้ขาว, ถลาง
      ฿600,000,000 (฿9,430/ตรม.)
      ขายพื้นที่ค้าปลีก 40 ห้องนอน ใน ไม้ขาว, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับขาย ขนาด 40 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 64,000 ตรม. อยู่ในทำเล ไม้ขาว, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถซื้อ พื้นที่ค้าปลีก ได้ที่ราคา ฿600,000,000 (฿9,375/ตรม.) ห...
      Details:
      40 Bedroom(s) 42 Bathroom(s) 64,000 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      สนามกอล์ฟ 1.64 กม.
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      อ่างอาบน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 11 จาก 11 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง

      ดูพื้นที่ค้าปลีกเพิ่มเติมในทำเลของถลาง

      เชิงทะเล
      เชิงทะเล
      มี 7 ยูนิต
      ราคา: ฿1.51M - ฿35.2M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ศรีสุนทร
      ศรีสุนทร
      มี 3 ยูนิต
      ราคา: ฿2.11M - ฿40.2M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ไม้ขาว
      ไม้ขาว
      มี 1 ยูนิต
      ราคา: ฿604M
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการพื้นที่ค้าปลีกในถลาง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      ซี เฮเว่น
      สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿5,030,117
      ▲ 2.1% สูงกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      อริสโต้ 1
      ฿2,313,854
      ▼ -14.2% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      7 รีวิว
      3
      ไม้ขาว บีช คอนโดเทล
      ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
      ฿1,810,842
      ▼ -30% ต่ำกว่าราคาตลาด
      ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 13 โครงการ สำหรับพื้นที่ค้าปลีกในถลาง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มอสังหาริมทรัพย์ในถลาง

      เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับตลาดพื้นที่ค้าปลีก ใน ถลาง ผ่านแนวโน้มและค่าเฉลี่ยทางการตลาด

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ถลาง

      ราคาขายเฉลี่ยใน ถลาง อยู่ที่ประมาณ ฿15,100,000 ราคาขายเฉลี่ยใน ถลาง อยู่ที่ประมาณ ฿15,100,000 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ถลาง อยู่ที่ ฿42,100 ราคาขายเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ถลาง อยู่ที่ ฿42,100 ขณะนี้ใน ถลาง มี 11 ยูนิตสำหรับขาย ขณะนี้ใน ถลาง มี 11 ยูนิตสำหรับขาย

      ภาพรวมของ พื้นที่ค้าปลีก ใน ถลาง

      ถลาง เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 282 ตร.กม. และมีแค่ 6 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน ถลาง ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 90,768 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 44,190 คน และผู้หญิง จำนวน 46,578 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 322 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ในด้านราคาขายพื้นที่ค้าปลีก เฉลี่ยใน ถลาง นั้นสูงมาก โดยราคาเฉลี่ยอยู่ที่ ฿71,200,000 บาท ราคาพื้นที่ค้าปลีก ที่อยู่ในช่วงราคาขนาดนี้ นั้นบ่งบอกถึงความ High-end ของพื้นที่ค้าปลีก และมักจะสร้างอย่างมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่นด้านดีไซน์ รวมถึงด้านทำเลที่จะต้องเป็นหนึ่งไม่ว่าจะด้านวิวที่มองเห็น หรือสาธารณูปโภครายล้อมที่ครบครัน ที่เหมาะกับผู้ที่รายได้สูงหรือเจ้าของธุรกิจขนาดใหญ่ ซึ่งสิ่งที่จะได้รับคือความหรูหรา ได้มาตรฐานของการก่อสร้างที่ดีมาก และอุปกรณ์ที่ใช้นั้นเลือกสรรแต่เกรดพรีเมียม รวมถึงสาธารณูปโภคต่างๆ ที่ยกระดับให้เจ้าของพื้นที่ค้าปลีก ได้อยู่อาศัยอย่างสะดวกสบายสมฐานะ ด้วยราคาต่อตร.ม. ในระดับราคา ฿42,100 บาทนี้ ถือว่าค่อนข้างคุ้มค่าให้การซื้อ แต่อาจจะได้พื้นที่ค้าปลีก ที่อยู่ในทำเลไม่ดีนัก ต้องใช้เวลาในการเดินทาง ค่อนข้างไกลกว่าจะถึงสถานที่สำคัญๆ เช่น โรงพยาบาล โรงเรียน หรือ ห้างสรรพสินค้า รวมถึงระยะเวลาการก่อสร้าง ที่คาดว่าจะผ่านมานานพอประมาณแล้ว รวมถึงวัสดุก่อสร้างที่อาจจะใช้เกรดค่อนข้างดีระดับหนึ่งในการก่อสร้างด้วย ซึ่งตอนนี้ จำนวนทั้งหมดที่มีประกาศขายใน Klung Baan นั้นอยู่ที่ 11 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ พื้นที่ค้าปลีก ใน ถลาง

      • 1. เลขที่ยูนิต: U5355631 - Tiny home profitable short term rental business ขนาด 3 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 105 ตรม. ราคา ฿2,990,000
      • 2. เลขที่ยูนิต: U6073785 - HOTEL 25 ROOMS+ IN THE HEART OF CHOENG THALE ขนาด 25 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. ราคา ฿4,500,000