อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า ใน ถลาง, ภูเก็ต
(มี อพาร์ทเม้นท์ 944)
แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿185,000/เดือน
(฿1,230/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แคสเซีย เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
Cassia Residence Phuket เป็นคอนโดสุดหรูติดทะเลสาบ ภายในลากูน่าภูเก็ต ซึ่งมีพื้นที่กว่า 2,500 ไร่ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สวยงาม และสถานที่อำนวยความสะดวกแบบครบวงจร ระดับชั้นนำของเอเชีย การันตีคุณภาพด้ว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.83 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ชานบ้าน
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน การ์เด้นน์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿190,000/เดือน
฿200,000 /เดือน
(฿333/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน การ์เด้นน์
หลีกหนีจากความวุ่นวายพร้อมกลับสู่ธรรมชาติอันเงียบสงบอีกครั้งไปกับ Layan Gardens (ลายันการ์เด้นท์) อพาร์ทเม้นท์สุดหรูที่ตั้งอยู่ บนเนินเขาลายันอันเขียวชอุ่ม พร้อมทัศนียภาพสุดตระการตาแห่งมหาสมุทร และบรร...
Details:
4
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
570 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.6 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 2
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿195,000/เดือน
(฿927/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์
Angsana Oceanview Residences (อังสนา โอเชี่ยนวิว เรสซิเดนซ์) คอนโดมิเนียม Low Rise มาพร้อมการตกแต่งสไตล์ร่วมสมัย ที่ผสมผสานสไตล์โมเดิร์นให้เข้ากับสไตล์ไทยที่สวยงามและเป็นเอกลักษณ์ พร้อมห้องขนาดกว้างขว...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
210 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.86 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเลสาป
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านมันดาลา
เชิงทะเล, ถลาง
฿200,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านมันดาลา
Baan Mandala (บ้านมันดารา) บนทำเลอันเงียบสงบ มีความเป็นส่วนตัว เหมาะสำหรับการพักผ่อน อย่างแท้จริง ประกอบด้วยคอนโดมิเนียม เพนท์เฮาส์ และพูลวิลล่าสุดหรู ทุกยูนิตมาพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สะท้อนคุณภาพการอ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.97 กม.
สร้างเสร็จ 2555
แบบ Low Rise
ชั้น 1
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
เชิงทะเล, ถลาง
฿210,000/เดือน
(฿700/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
The Residences Overlooking Layan (เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน) โครงการวิลล่าสุดหรู บนเนินเขาลายัน ที่มอบสุนทรียภาพในการพักอาศัย ให้คุณอย่างสมบูรณ์แบบ โดยการออกแบบสุดพิถีพิถันสไตล์ร่วมสมัย ที่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
มารีน่า ลิฟวิ่ง คอนโด
ป่าคลอก, ถลาง
฿240,000/เดือน
(฿2,880/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มารีน่า ลิฟวิ่ง คอนโด
Marina Living Condo คอนโดมิเนียมสุดหรู ระดับ Luxury เป็นโครงการคุณภาพโดยอ่าวปอแกรนด์มารีน่า เพลิดเพลินไปกับทัศนียภาพอันงดงามของท่าเรืออ่าวปอแกรนด์มารีน่า ท่าเรือที่ทันสมัยที่สุดในภูเก็ต ซึ่งอยู่ใกล้โค...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
83.27 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
จากุซซี่
ระเบียง
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านชายน้ำ
เชิงทะเล, ถลาง
฿250,000/เดือน
(฿979/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านชายน้ำ
พักผ่อนอย่างเหนือระดับกับอพาร์ทเม้นท์ริมชายหาดบางเทา ที่ส่งมอบความเป็นส่วนตัวแบบขั้นสุดไปกับโครงการ Baan Chai Nam บ้านชายน้ำ ที่จะนำคุณไปสู่ความสวยงามของธรรมชาติของท้องทะเลอันดามัน ภูเขา และพรรณไม้สีเ...
Details:
4
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
255 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.16 กม.
สร้างเสร็จ 2543
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
ชั้นลอย
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว, ถลาง
฿280,000/เดือน
(฿1,060/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไม้ขาว
Baan Mai Khao (บ้านไม้ขาว) โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลริมชายหาดที่มีความยาวกว่า 70 เมตร ซึ่งเป็นชายหาดที่มีความสวยงาม เงียบสงบและเป็นส่วนตัว นอกจากนี้พื้นที่ยังรายล้อมไปด้วยโรงแรมระดับ 5 ดาวหลายแ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
263 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
เชิงทะเล, ถลาง
฿300,000/เดือน
(฿1,300/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เรสซิเดนซ์ โอเวอร์ลุคคิ่ง ลายัน
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2559
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มาลัยวนา
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
สาคู, ถลาง
฿450,000/เดือน
(฿749/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาลัยวนา
Malaiwana วิลล่า สไตล์โมเดิร์นทรอปิคอล บ้านพักตากอากาศสุดหรู ใกล้หาดในทอน และสนามบินภูเก็ต เพียง 7.5 กิโลเมตร บนทำเลที่ตั้งอันเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยทัศนียภาพที่สวยงามของท้องฟ้า และทะเล ฝั่งตะวันตกของเ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ถลาง
เชิงทะเล, ถลาง
฿750,000/เดือน
(฿2,140/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
ที่พักสุดหรูพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศธรรมชาติ และวิวทะเลที่สวยงาม ซึ่งเป็นคอนโดมิเนียมที่เหมาะสำหรับพักผ่อนตากอากาศ บนทำเลศักยภาพ ที่ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว สถานที่อำนวยความสะดวกต่าง ๆ มากมา...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เชิงทะเล, ถลาง
฿840,000/เดือน
(฿11,200/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลายัน กรีน พาร์ค เฟส 1
Layan Green Park (ลายัน กรีน พาร์ค) คอนโดมิเนียมหรูที่ตั้งอยู่ใจกลางความสะดวกสบาย และรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกอยู่รอบด้าน เพียง 700 เมตร ถึงหาดบางเทา และ 800 เมตรถึงหาดลายัน และยังใกล้กับศูนย์รว...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.57 กม.
สร้างเสร็จ 2566
แบบ Low Rise
ชั้น 6
เชิงทะเล, ถลาง
฿1,000,000/เดือน
(฿1,950/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ชวา รีสอร์ท
ให้ทุกวันของคุณเป็นช่วงเวลาที่พิเศษกว่าใคร ๆ ไปกับการพักผ่อนที่สมบูรณ์แบบที่สุดในบรรยากาศที่สบาย ๆ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกอย่างครบครัน ที่ The Chava เดอะชวา คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ที่ได้รับแรงบันดา...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
512 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.42 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
เชิงทะเล, ถลาง
฿1,000,000/เดือน
(฿6,250/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังสนา บีชฟร้อนท์ เรสซิเด้นซ์
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 2.31 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ Low Rise
ชั้น 2
>
1
2
3
...
30
31
32
931 - 944 จาก 944 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
ถลาง
ดูอพาร์ทเม้นท์เพิ่มเติมในทำเลของถลาง
เชิงทะเล
มี 638 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สาคู
มี 175 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.5K - ฿449K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ไม้ขาว
มี 59 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9.99K - ฿280K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีสุนทร
มี 51 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿120K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าคลอก
มี 26 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16K - ฿240K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เทพกระษัตรี
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿30K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการอพาร์ทเม้นท์ในถลาง
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
777 บีช คอนโด
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿13,980
ราคาเริ่มต้น
9 รีวิว
2
บ้านไม้ขาว
ไม้ขาว, ถลาง, ภูเก็ต
฿39,944
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿24,965
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
อัครา คลอเลคชั่น ลายัน 1
เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
฿124,826
ราคาเริ่มต้น
10 รีวิว
5
วีไอพี เกรท ฮิลล์ คอนโดมิเนียม
สาคู, ถลาง, ภูเก็ต
฿9,487
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 209 โครงการ สำหรับอพาร์ทเม้นท์ในถลาง
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง