• เชียงใหม่

      อพาร์ทเม้นท์ให้เช่า ใกล้ หาดยินยอม, เมืองพัทยา

      (มี อพาร์ทเม้นท์ 99)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียนทัล การ์เด้น 1, เมืองพัทยา
      สยาม โอเรียนทัล การ์เด้น 1
      เมืองพัทยา
      ฿59,000/เดือน (฿364/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียนทัล การ์เด้น 1
      Siam Oriental Garden 1ยินดีต้อนรับเข้าสู่ "Siam Oriental Garden 1" คอนโดมิเนียมที่แนบชิดชีวิตใจกลางเมืองแห่งใหม่ พร้อมทั้งมอบความเป็นส่วนตัวและความสะดวกสบายในการใช้ชีวิตในทุก ๆ วันอย่างลงตัว โดยโครงกา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 162 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 1.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ซาวน่า
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พาโนร่า พัทยา, เมืองพัทยา
      เดอะ พาโนร่า พัทยา
      เมืองพัทยา
      ฿65,000/เดือน (฿915/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พาโนร่า พัทยา
      สุดงดงามตระการตาไปกับ วิวทะเลแบบพาโนรามาสุดสายตา สัมผัสกับบรรยากาศอันแสนผ่อนคลายที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา (The Panora Pattaya)คอนโดมิเนียมริมชายหาดที่มาพร้อมกับนิยามในการออกแบบที่ยังคงไว้ซึ่งคอนเซ็ปต์ที่...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 71 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.28 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 35
      วิวทะเล
      ระเบียง
      ภาพมุมกว้าง
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สถานะการเช่า: 5 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะ พาโนร่า พัทยา
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿65,000/เดือน (฿942/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พาโนร่า พัทยา
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 69 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.28 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 30
      สถานะการเช่า: 5 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เมืองพัทยา
      ฿70,000/เดือน (฿886/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พาโนร่า พัทยา
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 78.98 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.28 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      ชั้น 34
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ, เมืองพัทยา
      นอร์ดิก เทอร์เรซ
      เมืองพัทยา
      ฿75,000/เดือน (฿174/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 430 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นอร์ดิก เทอร์เรซ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2542&...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 430 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.83 กม.
      สร้างเสร็จ 2542
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สถานะการเช่า: 23 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      บ้านหาดอู่ทอง
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿80,000/เดือน (฿327/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
      Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 245 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      วิวทะเล
      วิวโล่งๆ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      บ้านหาดอู่ทอง
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿80,000/เดือน (฿317/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
      Baan Haad U-tong  2 ห้องนอน + 1  3 ห้องน้ำ  1 ห้องแม่บ้าน
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      บ้านหาดอู่ทอง
      เมืองพัทยา
      ฿100,000/เดือน (฿397/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2, เมืองพัทยา
      สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿180,000/เดือน ฿290,000 /เดือน (฿900/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 99 จาก 99 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา
      5. หาดยินยอม

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดยินยอม

      เดอะ พาโนร่า พัทยา
      เดอะ พาโนร่า พัทยา
      มี 15 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿70K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สยาม ออเรียนทัล ทรอปิคอล การ์เด้น
      สยาม ออเรียนทัล ทรอปิคอล การ์เด้น
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.99K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิวทะเล 3
      วิวทะเล 3
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12.5K - ฿44.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แซนด์ คอนโดมิเนียม
      แซนด์ คอนโดมิเนียม
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18.5K - ฿32K
      ดูข้อมูลโครงการ
      จอมเทียน ฮิลส์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      จอมเทียน ฮิลส์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿30K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เทพทิพย์ แมนชั่น คอนโดมิเนียม
      เทพทิพย์ แมนชั่น คอนโดมิเนียม
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿18K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก
      วัน ทาวเวอร์ พระตำหนัก
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿45K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า เบย์ 2