• เชียงใหม่

      ประกาศบ้านให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า เบย์ 2

      (มี บ้าน 3)

      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า เบย์ 2, เมืองพัทยา
      ลากูน่า เบย์ 2
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿10,000/เดือน (฿270/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า เบย์ 2
      Laguna Bay 2 คอนโดมิเนียมสุดหรู บนพื้นที่ราบ กลางเชิงเขาพระตำหนัก ทำเลทอง ใกล้หาดพัทยา หนึ่งในสถานที่ท่องเที่ยวยอดนิยม ของประเทศไทย ที่ได้รับการขนานนามว่า "The Beverly Hills of Pattaya" โดดเด่นด้วยสภา...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 37 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวเมือง
      ฟรี Wifi
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      ลากูน่า เบย์ 2
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿15,000/เดือน (฿394/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า เบย์ 2
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 38 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ลากูน่า เบย์ 2
      เมืองพัทยา
      ฿15,000/เดือน (฿404/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า เบย์ 2
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 37 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวเมือง
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าบ้าน ใน เมืองพัทยา
      เข้าสู่ระบบ
      ลงทะเบียน
      • 1
      1 - 3 จาก 3 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา
      5. ลากูน่า เบย์ 2

      รายละเอียดของโครงการ ลากูน่า เบย์ 2

      ชื่อโครงการ: ลากูน่า เบย์ 2